Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 414|Trả lời: 9
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"The Package" phát hành poster nhân vật

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Bộ phim đề tài du lịch sắp tới của jTBC đã phát hành các poster nhân vật.

"The Package" xoay quanh một đoàn du lịch cùng hướng dẫn viên du lịch và một người đàn ông bí ẩn. Bộ phim gần như được quay hoàn toàn ở Pháp và được thực hiện tiền sản xuất.

Poster của Lee Yeon Hee, vào vai Yoon So So viết "A, mình không thể chịu đựng được, đoàn này" - Hướng dẫn viên du lịch của đoàn . Yoon So So là một du học sinh đến Pháp và làm hướng dẫn viên du lịch để trang trải học phí, Trong quá trình làm hướng dẫn viên cô đã thông thạo tiếng Pháp và rành về văn hóa Pháp.

Poster của Jung Young Hwa, vào vai San Ma Roo, thành viên nhóm nhạc CNBlue viết "Hình như mình gây chuyện rồi.. Không, đúng là mình gây chuyện rồi" - Người đàn ông một mình đem theo giấc mơ có mối tình lãng mạn kì lạ. San Ma Roo sau khi bị bạn gái đá đã tham gia tour du lịch này.

Poster của Choi Woo Shik và Ha Shi Eun viết "7 năm yêu nhau + Lần kỉ niệm thứ 7". Cặp đôi này sẽ phải quyết định hoặc kết hôn, hoặc chia tay sau chuyến đi này.

Poster của Ryu Seung Soo và Park Yoo Na viết "Chuyến đi ngượng ngùng nhất thế giới. Làm bạn nhé?". Không có nhiều thông tin về cặp đôi này.

Poster của Jeong Gyu Soo và Lee Ji Hyun viết "Bởi vì người chồng tôi không thể chết được." Jeong Gyu Soo vào vai một người thiếu chín chắn, hung hăng và thích dùng vũ lực. Lee Ji Hyun vào vai một người phụ nữ đã phục vụ chồng cả cuộc đời mình.

Sau cùng là Yoon Park vào vai một người đàn ông bí ẩn đuổi theo hướng dẫn viên du lịch của đoàn. "Rốt cuộc là đang ở đâu vậy?" - Tìm kiếm cô gái ấy tại Pháp.

"The Package" dài 12 tập phim và sẽ lên sóng sau khi "Age of Youth 2" kết thúc vào 13/10. Đây là một trong những dự án kỉ niệm 5 năm thành lập jTBC.

Cre: tổng hợp
[email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 1-10-2017 22:25:15 | Chỉ xem của tác giả
Một bộ phim kết hợp giữa sự lãng mạn + du lịch. Đã thế còn quay hình tại Pháp nữa, 1 trong những địa điểm phải nói là lãng mạn bậc nhất. Chỉ mới xem hình ảnh mà đã thấy mê cảnh đẹp bên ấy rồi, vừa xem phim vừa đc đi du lịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 1-10-2017 22:36:00 | Chỉ xem của tác giả
Có Choi Woo Sik nên chắc mình phải đặt gạch hóng rồi
btw màu của poster đẹp thật, rất hợp với mùa thu~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 1-10-2017 23:19:28 | Chỉ xem của tác giả
Dạo gần đây jTBC toàn sản xuất những bộ phim quá chất lượng cả về nội dung lẫn diễn xuất của dàn diễn viên   
Mình rất thích xem những bộ phim có nội dung về du lịch như thế này và lại còn quay hoàn toàn ở Pháp nữa chứ
Thật rất đáng để hóng ngày phim lên sóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 2-10-2017 10:07:53 | Chỉ xem của tác giả
film này chắc cảnh đẹp lắm này
nước pháp thì còn phải nói, lại còn film về du lịch nữa
chúc film lên sóng thuận lợi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 2-10-2017 12:06:07 | Chỉ xem của tác giả
hi vọng phim sẽ thành công
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 2-10-2017 13:40:28 | Chỉ xem của tác giả
Ối, xem trailer mà ngóng phim quá thôi. Phim Hàn it có thể loại phim nói về du lịch nhỉ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 2-10-2017 15:00:33 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Hóng phim.lee yeon hee xinh quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 3-10-2017 08:48:43 | Chỉ xem của tác giả
Cảnh đẹp chắc chắn khỏi bàn, lại còn phim về du lịch nữa nên xem chắc chết thèm mất
Quan trọng là có Yong chodding của mị Crush của Mị, Mị chỉ cần thế thôi :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 7-10-2017 23:14:35 | Chỉ xem của tác giả
Trailer thú vị, poster cũng thú vị.
Cảnh quay đẹp đừng hỏi và mình thích cặp đôi nhân vật chính :3
Hóng phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao