Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tear4soul
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(That Winter, The Wind Blows) Song Hye Kyo khẳng định được làm việc cùng Jo In S

[Lấy địa chỉ]
11#
 Tác giả| Đăng lúc 18-2-2013 01:06:59 | Chỉ xem của tác giả
_Sonata_ gửi lúc 18-2-2013 00:26
Chae Won kìa, tự nhiên và tinh tế, e cũng cảm thấy y như ss nhé =))

Vô chủ đề chính  ...

Hí hí, ta k ngờ ngưi cmt =))
Mà chắc ngưi cmt vì Moon Chae Won chứ k phải vì ta dịch =))
Edit: ồ chết men, trong lúc bấn loạn ta đã lỡ tay bấm vào nut trả lời thay vì nút bình luận 8-}

Thôi thì nói luôn đôi điều :))
Đại khái là cho đến lúc này thì mình vô cùng thích That Winter, The Wind Blows ấy :x
Chị Song với anh Jo diễn đỉnh kinh khủng
Lúc xem xong Ep 3 mà ngồi ngẩn ng ra, xong rồi đi lục lọi tin tức của phim từ lúc phim bắt đầu quay ấy 8-}
Cơ mà chả hiểu sao xem phim này mình lại k hề nghĩ đến chuyện ship 2 anh chị nhé :))
Nhưng mà dù sao mình cũng rất vui khi thấy 2 DV kì cựu đóng chung 1 phim :')
Chúc cho 2 anh chị ngày càng hợp tác ăn ý hơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 18-2-2013 01:18:40 | Chỉ xem của tác giả
Thks chủ top dịch tin
Mong bạn Song tìm được hạnh phúc, nhưng cứ chạnh lòng khi nghĩ đến việc đã yêu bạn với Bin bao nhiêu :(
Hồi đóng Worlds within, thấy bạn Bin cứ lên báo là ca ngợi bạn, nói rằng với bạn Bin thì bây giờ có mình Joon Young (nhân vật của bạn Song) là quá đủ rồi.
>.< Tự dưng thấy bùn
Chỉ là chuyên khen ngợi bạn diễn xã giao thôi mà sao khiến mình nhói lòng khi nghĩ tới bạn và Bin đến thế, haizz.

Bình luận

đọc cm này sao thấy xót xa dã man..đến giờ vẫn yêu Binkyo biết bao nhiêu ...huhuhu :(( trước hạnh phúc là thế...đẹp đôi là thế...cứ nghĩ đến lại buồn lòng   Đăng lúc 18-2-2013 10:27 PM
Chúng ta cùng cầu chúc cả hai anh chị ấy đều hạnh phúc nhé, dù với ai đi chăng nữa :x  Đăng lúc 18-2-2013 01:26 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 18-2-2013 01:24:47 | Chỉ xem của tác giả
Đối với một diễn viên thì bạn diễn là ai vô cùng quan trọng
Ngta hầu như phải cân nhắc bạn diễn là ai rồi sau đó mới qđ có tham gia bộ phim hay ko nữa
Ss Song vì đã yêu thích kịch bản, vì tin tưởng đạo diễn và biên kịch thân quen mà nhận lời đóng phim
Nhưng chắc chắn ss cũng có phần lo lắng vì ko biết sẽ đc diễn cùng với ai.
Sẽ là thiệt thòi nếu vai nam chính đc giao cho dv ít tuổi, thiếu kinh nghiệm nào đó
Khi ấy mình phải gánh vác trách nhiệm nâng đỡ cho tên tuổi của nta, trong khi ai cũng muốn đc dựa vào tên tuổi và kinh nghiệm của ng khác để bản thân mình đc nâng đỡ.

Anh In Sung và ss Song là một sự kết hợp hoàn hảo, tương xứng
Cả hai đều là những ngôi sao tài sắc toàn vẹn, có thể hỗ trợ, nâng tầm cho nhau
Quả thật là may mắn khi đc tiếp nhận sự kết hợp này, ko chỉ ss Song cảm thấy vậy đâu mà khán giả như chúng ta cũng vô cùng may mắn nữa!

Bình luận

Cũng chỉ mong vậy, nhưng giá như họ đừng quá hoàn hảo bên nhau đến vậy thì h fan đã k buồn tới thế :( Cùng chúc cho Song và bạn Bin của pronto luôn hạnh phúc :x   Đăng lúc 18-2-2013 01:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 18-2-2013 02:10:37 | Chỉ xem của tác giả
Kịch bản hay nhưng dx cũng chiếm phần quan trọng không kém mà dx JIS thì khỏi bàn rùi....Bản thân mình thấy JIS rất thích hợp cho vai Oh Soo^^
SS Song kết hợp với JIS đúng là hoàn hảo lun, koi phim mà cảm xúc cứ trôi theo các nv.....nhà gió tiếp tục tiến lên nhé
ủng hộ ss Song tham gia show thực tế, như Running man chăng hạn^^
Mún xem ss chạy:)))))))))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 18-2-2013 06:59:20 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Đúng là một món quà tuyệt vời. Cũng vì khả năng của chị Song nên chị hoàn toàn xứng đáng nhận món quà này.
Híhí chị dễ thương thật đấy, em cũng yêu sự tự nhiên và tinh tế của chị Won. Mà lâu rồi không có tin của chị ấy. Nhớ qúa!!
Cảm ơn bạn dịch tin

Bình luận

iu còm của ss:*  Đăng lúc 18-2-2013 11:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 18-2-2013 08:48:00 | Chỉ xem của tác giả
ây da, ủng hộ bạn này trans news nhiệt tình này

đọc xong, định rết thôi rồi đi ra

tự dưng thấy cái sign của bạn, phanh gấp, mém ngã cắm đầu @@

nếu ko nhầm có họ hàng nhà lươn với mình

sao mình ko bik ta

chúc rating của phim ngày càng cao ngất ngưỡng nhé ^^

Bình luận

ờh, ngày xưa bên kst mình hay ở trong box Sukkie, mà h qua đây mình bị lười, bệnh mãn tính ấy mà, nên cũng ít cmt này nọ :') nhưng mà ty Sukkie thì chắc chắn k đổi =))   Đăng lúc 18-2-2013 10:56 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 18-2-2013 08:53:12 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng chen chúc góp vài câu  ^^
Ngay khi biết Kyo tham gia drama mới mình cũng ủng hộ nhiều, như 1 cách cổ vũ cho nữ DV hàn mình thích nhất.
Nhưg hôm qua xem thử và giống 1 số bạn đã nói: vượt quá sự mong đợi của mình, ngày chủ nhật hôm qua ko đi chơi bời gì hết ở nhà lượm 1 lượt 3 tập luôn.
Kết quả là đang trông phim và ngày càng thích lam-lữ chính lắm rồi đó.
Phim có Rat tốt nữa, chúc may mắn nhé Gió!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 18-2-2013 11:01:37 | Chỉ xem của tác giả
Rất tò mò về bộ phim này . Nhưng thời gian kẹt quá . Chưa xem đc .
Lâu lắm k xem phim của SHK . Hình như từ thời Full House phải k nhỉ ?
Mình thấy nhớ hình ảnh của cô ấy từ thời Trái tim mùa thu hơn là Full House
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 18-2-2013 12:40:50 | Chỉ xem của tác giả
Món quà tự thượng đế^^, 2 anh chị này thi nhau khen ngợi lẫn nhau^^
Không ngờ SHK lại thích MCW, mình cũng thik chị này, cũng coi vài bộ phim của MCW rồi, nhưng thích nhất vẫn là Princess Man cùng với PSH. Ngưỡng mộ cặp đôi đó quá thể^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 18-2-2013 21:03:31 | Chỉ xem của tác giả
Đang bấn Gió Đông nặng {:140:}
phải nói là diễn xuất của Song Hye Kyo không có gì để chê, quá tuyệt vời Young đã làm mình rơi nước mắt trong một số phân cảnh ở 3 Ep đầu!
Jo In Sung cũng rất tuyệt với vai diễn này <3

à mà chị Song cũng thích Moon kìa xxx làm mình lại nhớ tới Seo Eun Gi rồi :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách