Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4833|Trả lời: 19
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(That Winter, The Wind Blows) Song Hye Kyo khẳng định được làm việc cùng Jo In S

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Trở lại màn ảnh nhỏ sau hơn bốn năm, Song Hye Kyo đã cho thấy hình ảnh phóng khoáng, quyến rũ trên tạp chí thời trang High Cut.

Song Hye Kyo trông tươi trẻ hơn bao giờ hết với làn da hoàn hảo và vẻ đẹp của cô khi tạo dáng trước ống kính.

Cô trở lại trên màn ảnh nhỏ lần này với bộ phim của đài SBS "That Winter, The Wind Blows", một dự án đã thôi thúc cô diễn xuất một lần nữa.

Song Hye Kyo nói: “Khi tôi nhận được lời đề nghị về vai diễn này, tôi bắt đầu đọc tóm tắt và tôi cảm thấy thích nó, đặc biệt là nhân vật nam chính. Vì vậy chưa kể đến diễn viên nam chính, tôi đã nhận vai diễn sau khi nhìn thấy ba điều - Biên kịch No Hee Kyung, Đạo diễn Kim Kyu Tae, và kịch bản. Thế rồi Jo In Sung nhận vai nam chính, và mọi thứ đều đâu vào đấy. Tôi tin rằng đây chính là một món quà từ thượng đế.”

Khi được hỏi tại sao cô không bao giờ tham gia các show thực tế, cô đã nói rằng thứ làm cô chùn bước chính là tính cách của cô .

“Tôi nghĩ tôi sẽ rất vui nếu tham gia show thực tế, nhưng bởi vì tôi là kiểu người sẽ nói bất cứ gì tôi đang nghĩ nên mọi người xung quanh đã ngăn cản tôi tham gia.”

Cô hi vọng sẽ tham gia chương trình thực tế trong khoảng thời gian này, nhưng vì phải đầu tư cho vai diễn sắp tới, cô nói thêm rằng cô sẽ dành những kĩ năng thực tế của cô cho lần sau.

Tuy đã một thời gian dài cô không đóng phim truyền hình, nhưng không có nghĩa rằng cô để tâm đến mọi thứ xung quanh. Khi được hỏi rằng gần đây cô chú ý đến diễn viên nào thì Song Hye Kyo đã trả lời là Moon Chae Won.

“Cá nhân tôi cảm thấy thích cô ấy. Cô ấy rất tự nhiên và tinh tế. Thật ra tôi bắt đầu xem Nice Guy là vì cô ấy.”

Phim That Winter, The Wind Blows đã bắt đầu phát sóng vào ngày 13 tháng 2.

Trans: [email protected]
Cre: Facebook - enewsWorld

Thêm ảnh của ss Song:

PS: lần đầu mình dịch news nên không tránh khỏi sai sót, có gì mong các bạn gạch đá nhẹ nhàng :')

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +20 Thu lại Lý do
coliavn01 + 5 Cảm ơn bạn
timbuondoncoi + 5 Ủng hộ 1 cái!
baotrang84 + 5 Đẹp quá
Pap + 5 Phát huy nhé bạn ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 17-2-2013 23:13:51 | Chỉ xem của tác giả
đóng phim
rùi yêu nhau và công khai luôn đi
sau đó thì cưới hẳn cũng dc ss SHK ạ
:)) mềnh là mềnh thích có tin đồn hẹn hò =))))))))))

Bình luận

Những ng đẹp lấy nhau hết đi ha ha =)))))))))  Đăng lúc 18-2-2013 11:36 AM
mềnh cũng thick có tin đồn hẹn hò  Đăng lúc 18-2-2013 08:15 AM
mình giờ xem phim, nhưng tưởng tưởng các cặp đôi có đến với nhau được hay không, cho nên lòng khi nào cũng nặng nề, nhập tâm xem phim nó khổ thế này chứ:))))   Đăng lúc 18-2-2013 12:37 AM
Mềnh cũng thik 2 anh chị xứng đôi này hẹn hò quá đi à..hihi  Đăng lúc 18-2-2013 12:34 AM
giống mình =)) cứ thik n ng đẹp lấy nhau hết đi =)))  Đăng lúc 18-2-2013 12:26 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 17-2-2013 23:14:36 | Chỉ xem của tác giả
sao gạch đá đc!
Ngàn nụ hôn nhé,cảm ơn bạn đã dịch tin!
Đúng là cặp nam nữ chính phim nào cũng tung hứng nhau!
Giề mà quà của thượng đế hử Song kía{:439:}
Bị thích anh Sung mất rồi.
Mà Song ơi sao ss cành ngày càng xinh đẹp vậy,iu song quá(câu này lải nhải suốt không chán)

Bình luận

aaaaa, mình là mình thích cái quần của bạn nhaaaaaa :x nhất là cái gif cuối áh :x  Đăng lúc 18-2-2013 02:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 17-2-2013 23:15:14 | Chỉ xem của tác giả
thật tình thì mình thấy anh chị thân thiết lắm ùi
2 người cứ khen nhau qua lại hoài .........{:181:}{:181:}lalala có tin vui chứ nhỉ hehehehe
chúc phim của 2 anh chị thành công nhé{:145:}{:145:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 17-2-2013 23:24:35 | Chỉ xem của tác giả
Hì, mình ko quan tâm đến cái nội dung new nhiều bằng cái đoạn Song thích Mon Chea Won, quả là trong các diễn viên nữ hiện nay thì Chea Won luôn khiến mình có nhiều cảm xúc và ấn tượng khi xem phim. Nàng ấy là 1 người rất đặc biệt. Mình ko biết gì về nhận xét diễn xuất nhưng cách Won diễn có gì đó rất lôi cuốn người xem, ko biết nói ra sao. Hi
Hì, nhưng cũng đang theo dõi Gió đây, khá là hay, ngóng chờ các tập tiếp quá, hihi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 17-2-2013 23:34:35 | Chỉ xem của tác giả
cái tít câu khách quá =))
cơ mò gì thì gì em vữn thích anh sung của em với wonnie cơ
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 17-2-2013 23:34:49 | Chỉ xem của tác giả
Ui giời, đọc cái tựa đề làm mình suýt ngất
Cơ mà sau khi đọc kỹ nội dung thì bớt sốc rùi
Anh Jo mà vớ được cái tít này chắc chắn sẽ ăn một quả dưa bở to đùng mất ^ ^
Rõ ràng món quà của thượng đế ở đây ko riêng mỗi anh Jo mà
Trước tiên phải kể đến Kịch bản, rùi Biên kịch, đạo diễn,
và mảnh ghép hoàn hảo cuối cùng là sự nhận lời của anh Jo.
Gió đã có một khởi đầu trên cả tuyệt vời, thế mới thấy Song và anh Jo thật sáng suốt khi lựa chọn dự án này!
Cứ thế mà tiến lên nhé Gió!!!!
Cảm ơn bạn đã trans news nhé!

Bình luận

anh Sung đọc cái này chắc ngất,BIn ởi Bin ơi,đau lòng quá đê!  Đăng lúc 18-2-2013 01:26 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 17-2-2013 23:50:27 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là món quà thượng đế dành  cho Song Hye Kyo thật ,
tuy là chỉ mới xem có 3 tập mà mình đã nhận thấy phim này
thật hoàn hảo , từ cốt truyện , biên kịch , đạo diễn và diễn
viên ,tuy là anh Jo In Sung đã quá lâu rồi không có mặt trên
màn ành nhỏ cũng như Song Hye Kyo  , mà họ đã diễn với
nhau rất tự nhiên tạo thành một cặp đôi  đáng ngưỡng mộ .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 18-2-2013 00:03:16 | Chỉ xem của tác giả
Song Hye Kyo Says Working with Jo In Sung was a Gift from Above
Với mình, được thưởng thức TWTWB mỗi thứ 5, thứ 6 hàng tuần cũng thực sự là 'A gift from Above' :D
Trước khi anh JIS nhận vai mình không hề lo ngại gì vì chị gái có chemistry rất tốt với các nam diễn viên cùng hợp tác (giống em Múp ghê :))). Thật thế, xem phim mong muốn giả thành thật lại thoáng qua vài giây vì hai người đẹp đôi quá =)). Nhưng thôi...

Vui vì bộ phim cũng như diễn xuất của chị nhận được phản hồi tích cực. Hy vọng vào một cái kết đẹp và nhẹ nhàng như bản gốc.

Tin đầu tay của bạn tear4soul ổn quá rồi, thừa thắng xông lên dịch cả tin này Will “That Winter, the Wind Blows” be Even Better than the Original? đi bạn, cho mọi người hiểu thêm về nguồn gốc của bộ phim ;;). Hơi cũ 1 chút, lược đoạn cuối đi là ngon =)). Hình như chưa có ai dịch phải không nhỉ?

Bình luận

bạn thức khuya ghê thật 8-} cảm ơn bạn nhóe :') mình vừa dịch xong =))  Đăng lúc 18-2-2013 11:45 AM
^^  Đăng lúc 18-2-2013 02:23 AM
xong rồi bn, cảm ơn bn nhiều nha :)  Đăng lúc 18-2-2013 02:14 AM
cảm ơn bn, mình lấy trực tiếp link bạn luôn nha, k reup lại :)  Đăng lúc 18-2-2013 02:07 AM
đẹp quá!  Đăng lúc 18-2-2013 01:27 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 18-2-2013 00:26:37 | Chỉ xem của tác giả
Chae Won kìa, tự nhiên và tinh tế, e cũng cảm thấy y như ss nhé =))

Vô chủ đề chính :"> Thật sự là lâu rồi mình mới lại thấy 1 couple mà chỉ cần nghe đến tên tuổi là đã thấy hợp, nhìn ngoại hình lại còn hợp hơn và càng so nhiều thứ khác lại càng hợp nữa như SHK và JIS :))

Chỉ cần hai người đóng xong rồi công khai cho bàn dân thiên hạ biết nữa là hết sẩy, cũng lâu rồi mình k thấy động tĩnh tình cảm gì của SHK, lắm chông chênh quá :))

P.S: Ê người dịch, đọc xong rồi, cmt xong rồi, nhìn lại mới nhận ra ai haha, mới đầu còn ngờ ngờ, ava với sig là rõ ràng nhé :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách