Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3516|Trả lời: 6
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(That Winter, The Wind Blows) Song Hye Kyo đang bắt đầu thích Jo In Sung ?

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Trong tập gần đây của bộ phim "That Winter, The Wind Blows", Oh Young (Song Hye Kyo) cuối cùng cũng đã mở cửa trái tim cho Oh Soo (Jo In Sung).

Trong tập 4, Oh Young đã bị lung lay với ý nghĩ rằng Oh Soo thật sự muốn chăm sóc cô.

Oh Soo cũng đã phát hiện ra nơi mà Oh Young bí mật đến vào mỗi tối chính là căn phòng của người mẹ đã mất. Moon Hee Sun (Jung Eun Ji) đến cứu Oh Soo khi anh bị nhốt trong đó, rồi mang đến những chậu hoa và đề nghị Oh Young cùng trồng.

Khi Oh Young đi vào vườn hoa trong nhà kính, Oh Soo đã nói, "Nơi của mẹ cũng là nơi của anh. Những thứ khác anh không biết nhưng ký ức thì em nên chia sẻ với anh." Rồi Oh Young dịu mặt lại và nói, "Em muốn vào. Em muốn vào vườn hoa." Oh Soo bảo, "Em nên nói là hãy giúp em chứ. Thử nói hãy giúp em xem nào." Sau đó Oh Young cũng nhanh chóng nói bằng một giọng trong trẻo (ngây thơ), "Hãy giúp em."

Oh Soo, Oh Young, Moon Hee Sun, và Park Jin Sung (Kim Bum) cùng vào nhà kính và trồng hoa. Oh Young nhìn thấy (sờ thấy) hoa mà Moon Hee Sun mang đến và nói, "Đây là 'đôi tai cừu' (tên của một loại cây). Tai cừu. Hồi bé mẹ hay nói là nó trông giống tai em. Nhưng em cãi lại là tai em đẹp hơn, rồi bắt đầu khóc. Sao anh có thể nhớ được chuyện này?" Oh Soo bắt đầu nhớ được một ít quá khứ của Oh Young và cô cũng dần dần tin tưởng anh hơn.

(c) KDramaStars
[email protected]

PS: Những thứ khác mình không biết nhưng mà mỗi lần Jo In Sung cười cứ phải gọi là đẹp rụng rời cả tim ra <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 21-2-2013 23:10:12 | Chỉ xem của tác giả
sssssssssssssssssssssssssssooooooooooooooooooooooooooooooooffffffffffffffffffffffffffaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
nnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaayyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy
ahhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh

chưa xem phim này
nhưng thấy new khá nhiều

cũng là lần đầu tiên ăn được sofa từ tết tới h

nhất định sẽ coi phim
ủng hộ phim ah^^

Bình luận

^^ ! Bon chen thế em ! Dạo này nhiều phim mà SS chưa coi đc. G7 SS mới coi đến tập 6 ! Hix !  Đăng lúc 23-2-2013 02:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 21-2-2013 23:12:51 | Chỉ xem của tác giả
oh yeah tem nhà gió. hehehe. hạnh phúc qá
phim hay quá xá
anh chị đẹp đôi quá đi :X:X:X
jtm~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 21-2-2013 23:16:07 | Chỉ xem của tác giả
Ui, lúc xem tới đoạn mà Young nói muốn sờ khuôn mặt của anh trai mà mình đã hét lên đó.
Phấn khích kinh khủng vì có lẽ đây là bước đầu trong việc Young sẽ mở lòng mình với anh ấy.
Coi bộ phim này quá tuyệt luôn.^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 22-2-2013 00:04:05 | Chỉ xem của tác giả
Tin về Gió cứ gọi là dồn dập làm mình cứ bấn loạn theo mãi
Xem tập 4 hoàn toàn bị đổ gục luôn, mê cả 2 ý.
Tình cảm đã dần dần hé lộ rồi, xem Pre ep 5 với 6 mà có cả Kiss scene với cả Bed scene nữa, a aaaaaaaaaa mongh quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 22-2-2013 08:56:50 | Chỉ xem của tác giả
hai anh chị này trong tập 4 đẹp đôi kinh khủng,
đang hóng chờ tiếp tập 5, phim rất đáng xem,
cám ơn bạn đã dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 22-2-2013 11:43:56 | Chỉ xem của tác giả
tin tức về nhà gió cứ đến dồn dập, sắp thành bão rồi :))
cuối cùng thì cô ý cũng đã bắt đầu thích anh
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách