Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tear4soul
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(That Winter, The Wind Blows) Liệu bộ phim "Ngọn gió đông năm ấy" có t

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 18-2-2013 14:32:36 | Chỉ xem của tác giả
Tin cũ mà sao giờ mình mới biết nhỉ, trước giờ ngày nào mình cũng lùng sục tin tức mới của Gió
Không nghĩ là sẽ bị sót bất kỳ một tin nào cơ đấy, hí hí
Thú thực là vì mình yêu Song quá, xong xem 3 tập của Gió thì hoàn toàn bị chinh phục bởi anh Jo nữa
Nên giờ so sánh thì thật là ko khách quan, kaka
Chỉ mong sao Gió sẽ là một bộ phim thật thành công, khắc sâu vào trí nhớ của tất cả khán giả
Và chắc chắn, Gió sẽ luôn ở trong trái tim mình, bên cạnh Worlds within!!!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 18-2-2013 15:24:42 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn bạn đã dịch tin.
Mình cũng đang bấn phim này chết đi được. Giờ chỉ chăm chăm ngồi đợi phim ra mà thôi.
Không ngờ kịch bản phim này nổi tiếng như vậy :D

Bình luận

:D:D:D  Đăng lúc 18-2-2013 10:39 PM
Anh Ki của bạn đẹp nhở ! mình cũng giống bạn đang cực kỳ bấn phin này !!  Đăng lúc 18-2-2013 08:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 18-2-2013 19:36:01 | Chỉ xem của tác giả
Lý do đề nghị bạn tear4soul dịch tin này là vì thấy có nhiều bạn thắc mắc sao TWTWB giống với movie Love Me Not không phải vì mục đích so sánh gì cả, mỗi người có cảm nhận riêng.

Trong số các phim Hàn (đã xem) làm lại từ phim Nhật chưa ưng bộ nào. TWTWB mới đi được 3 tập nhưng đã gây ấn tượng tốt với mình. Thông thường với 1 phim làm lại, đã nắm được nội dung lại thêm bản cũ đã tốt rồi thì sự hào hứng với bản mới giảm đi đáng kể. Nhưng thật không uổng công tin tưởng biên kịch cùng các diễn viên. Mô típ cũ nhưng rất đáng xem. Tin rằng bộ phim sẽ thành công.

Cảm ơn bạn tear4soul lần nữa :x

Bình luận

:')  Đăng lúc 19-2-2013 12:30 AM
^^  Đăng lúc 18-2-2013 08:10 PM
cam ơn bạn đã đề nghị:)  Đăng lúc 18-2-2013 07:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 18-2-2013 20:58:51 | Chỉ xem của tác giả
Chưa xem bản Nhật nhưng theo mình thế là quá ổn ,quá tuyệt vời ,không thể chê ở điểm nào hết .
Mới có 3 tập thôi nhưng có sức lan tỏa mạnh mẽ ,lay động tất cả mọi người ,bởi những tình tiết hợp lý ,mô tả nội tâm nhân vật sâu sắc .Xem phim mình có cảm giác như lạc vào câu chuyện cổ tích ,bởi khung cảnh quá tuyệt của phim,diễn xuất tuyệt vời của JIS và  SHK làm cho mình có cảm giác rất lạ ,rất thích thú mình không biết phải diễn tả như thế nào nhưng cảm giác này là lần đầu tiên mình có đấy !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 19-2-2013 10:31:26 | Chỉ xem của tác giả
Diễn viên đẹp như tạc tượng vậy, kịch bản có lẽ cũng được chuẩn bị công phu nên khó có thể so sánh giữa các phiên bản được, mỗi phiên bản lại có cái hay. TW, TWB hứa hẹn kịch tính và tình cảm đều cao trào. He he. Hóng sis Song, mãi mới xem đc một phim của sis từ sau Ngôi nhà hạnh phúc. Chúc cho phim của sis rating cao nhứt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách