Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4138|Trả lời: 5
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(That Winter, The Wind Blows) Jung Eun Ji ghen tị với sắc đẹp của Song Hye Kyo

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Trong tập gần nhất của phim "That Winter, The Wind Blows" nữ ca sĩ kiêm diễn viên Jung Eun Ji đã bày tỏ sự ghen tị sâu sắc với nhan sắc của Song Hye Kyo.

Trong tập 4 này, Moon Hee Sun (Jung Eun Ji) đã giúp Oh Soo (Jo In Sung) làm giả kết quả xét nghiệm ADN.

Moon Hee Sun đã hoàn thành nhiệm vụ đó và kể cho anh nghe. Sau đó Moon Hee Sun nói về Oh Young (Song Hye Kyo) và thể hiện sự ghen tị với sắc đẹp của cô và bắt đầu nghi ngờ về tình cảm của Oh Soo.

Moon Hee Sun nói, "Tôi nghe nói cô ta đẹp như chị tôi. Anh không xem cô ta như người phụ nữ đấy chứ? Cẩn thận đấy. Tôi sẽ trông chừng anh."

Và cũng trong tập này, Moon Hee Sun đã mang hoa đến và trở nên thân thiết hơn với Oh Young, đồng thời bảo vệ Oh Soo. Oh Soo đã rất bất ngờ khi Moon Hee Sun xuất hiện với lý do là anh (Oh Soo) muốn tạo nên dấu ấn nơi mẹ anh từng ở. Họ bắt đầu chăm sóc lại vườn hoa trong nhà kính, và Oh Young dần dần mở cửa trái tim cho Oh Soo.

(c) KDramaStars
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 21-2-2013 22:23:34 | Chỉ xem của tác giả
Rõ ràng đây là new Tìm ra sự thật về đôi mắt k nhìn đc của Young mà ..

Bó tay chủ thớt (:|

Trông chừng thế quái nào đc trái tim của ngta....

:* iu Soooooo

Bình luận

ừ đúng, trông chừng thế quái nào được, chỉ có thể bằng ăn vạ và dày vò thôi  Đăng lúc 22-2-2013 12:11 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 21-2-2013 22:24:57 | Chỉ xem của tác giả
Cảnh đẹp, người đẹp lung linh :x :x :x Lãng mạn . Ep 4 hay quá, thích nhất cảnh hai anh chị ăn kẹo bông :x:x Phim ngày càng hấp dẫn, cái anh hôn phu biết là có 2 người tên Oh soo rồi. Nhưng nhìn anh hôn phu đấy, chẳng thấy có thiện cảm gì cả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 21-2-2013 22:47:32 | Chỉ xem của tác giả
Tội ngiệp nhỏ HS.
Ai bảo mợ Young đẹp quá làm ẻm nổi máu ghen cơ!
Người đâu mà yêu quá vậy trời,ôi Song cụa em{:444:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 21-2-2013 23:19:24 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là bộ phim hot. Các mem nhà mình đưa tin nóng hổi cập nhật phim.
Ui trời. lúc Young trang điểm vào mang trên mình bộ vấy mắt mình đã mở thật to vì kinh ngạc trước vẻ đẹp của Young. Lúc đó trông hai người quá đẹp đôi luôn. Ngưỡng mộ, ngưỡng mộ và ngưỡng mộ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 22-2-2013 09:16:07 | Chỉ xem của tác giả
mình cũng thích Eun Ji trong phim này lắm,
diễn xuất cực kỳ dễ thương và tự nhiên luôn,
cám ơn bạn đã dịch tin^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách