Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6601|Trả lời: 19
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(That Winter, The Wind Blows) Jo In Sung lặng lẽ đi theo sau Song Hye Kyo "

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Jo In Sung theo sau Song Hye Kyo một cách âm thầm khi cô đang đi bộ ra để đón anh về.

Trong tập phim của bộ phim truyền hình SBS "That Winter, The Wind Blows" được phát sóng vào ngày 28.2, Oh Soo (Jo In Sung) âm thầm đi sau đằng sau Young Oh (Song Hye Kyo) cô đi trong đêm lạnh chỉ để đón anh. Cảnh này được mô tả  là "Đau lòng nhưng đẹp".

Trong đêm, Oh Soo thấy Young Oh gọi điện thoại cho anh ở gần nhà. Mặc dù anh ấy đã đúng ở phía trước của ngôi nhà, anh giả vờ là mình đang ở xa. Oh Young nói với anh rằng cô sẽ đi bộ ra để đón anh và Oh Soo trả lời, "Em hãy đi ra ngã tư siêu thị."

Oh Soo mỉm cười rạng rỡ, hạnh phúc sau khi nhìn thấy Oh Young muốn đi đón anh. Oh Soo bắt đầu đi phía sau Young Oh với một nụ cười tươitrên khuôn mặt của mình. Mặc dù Oh Soo lo ngại rằng Oh Young sẽ bị va vào một cái gì đó hoặc gặp tai nạn, anh vẫn yên lặng và tiếp tục đi theo cô.

Cảnh họ gặp nhau thật sự rất đẹp nhưng cũng khiến khán giả nao lòng. Khuôn mặt xinh đẹp của Oh Young nổi bật lên trong cảnh Oh Soo đi đằng sau cô

Oh Soo chạy thật nhanh khi tới gần ngã tư để vờ như anh đang đứng chờ Oh Young . Cảnh quay đã thu hút nhiều sự chú ý, nó giống như trong một clip quảng cáo đầy thơ mộng

Trong tập này, Oh Soo, Oh Young, Moon Hee Sun (Jung Eun Ji) và Jin Sung (Kim Bum) cũng có một kỳ nghỉ cùng nhau.

Nguồn:Kdramastars
V'Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 3-3-2013 12:01:59 | Chỉ xem của tác giả
ss cũng cực kỳ thích đoạn này, cứ mỗi lần nhìn thấy cp này là cảm thấy nao lòng...

Oh Young ngây thơ nhưng trái tim đầy đau khổ... Oh Soo cáo già nhưng trái tim cũng đầy sẹo...

Oh Soo lờ mờ nhận ra mình có cảm giác lạ lẫm với cô gái không nhìn thấy gì này và Oh Young cũng thế... cái cảm giác rung động... như người con gái với người đàn ông mình yêu... nhưng khổ thân OY vẫn cứ ngây thơ...

Ngày nào đó, OY biế được sự thật... lúc ấy, nàng sẽ hạnh phúc hay đau khổ??? 2 cảm giác ấy đan xen nhau thì với cô gái mong manh như gió ấy có vượt qua được không???

Bình luận

há há há há =]]  Đăng lúc 3-3-2013 12:22 PM
trước e giành tem cũng bá đạo lắm đó ss =]] mà h e bớt rồi =]] (lâu lâu tự sướng tí ss ạ =]]) h e sẽ đi giành vs ss nè hú hú hú =]]  Đăng lúc 3-3-2013 12:19 PM
sau sẽ đi giành tem vs ss nữa nè nha =]]  Đăng lúc 3-3-2013 12:14 PM
thật ra nếu kết thúc theo bản điện ảnh thì bất công cho OY lắm... cô gái ấy thánh thiện và trong sáng lắm mà  Đăng lúc 3-3-2013 12:12 PM
biết v e ko đọc giành tem trước rồi mới đọc =]]  Đăng lúc 3-3-2013 12:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 3-3-2013 12:02:01 | Chỉ xem của tác giả
hỵ hỵ đúng là cảnh đẹp thật :[[

h mà Young biết sự thật thì Soo phải làm s đây

ngồi hộp hóng film qá :[[

Bình luận

chả biết thớt này e ý có lởn vở xung quanh hay kg... chứ có thì chít... mất tem vs e ý suốt thôi... mà thôi... e cũng bớt bon chen ik =))  Đăng lúc 3-3-2013 12:21 PM
lạy hồn... ss bị e Hagiel ám cái zụ tem này lâu lắm ròaj... cho ss 1đường sống vs Alba ơjjjj ;))  Đăng lúc 3-3-2013 12:16 PM
kakkakak đây là kinh nghiệm ss đút kết đc đó cưng  Đăng lúc 3-3-2013 12:10 PM
hé hé hé... may thế... may mình kg viết nhiều  Đăng lúc 3-3-2013 12:08 PM
tranh temmmmmm =))  Đăng lúc 3-3-2013 12:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 3-3-2013 12:03:14 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn em dịch tin.
Đây là một trong những phân đoạn ss thick nhất
Tập 7 hay quá
Phim ngày càng hấp dẫn

Bình luận

thiệt là rất thương! sau này rồi sẽ đi về đâu đây?  Đăng lúc 3-3-2013 05:30 PM
Đây cũng là cảnh đầu tiên làm mắt ta rưng rưng, y như lều báo mô tả "Đau lòng nhưng rất đẹp" :D  Đăng lúc 3-3-2013 12:12 PM
Soo sẽ còn lặng lẽ theo Young dài dài  Đăng lúc 3-3-2013 12:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 3-3-2013 12:08:52 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Từng bước chân chậm rãi, từng ánh mắt lo lắng nhưng không thể rời. Dười như OS dồn tất cả sự chú ý lên OY. Những nụ cười của cô khiến tin anh loạn nhịp, những giọt nước mắt của cô khiến anh thấy mình băn khoăn và trươcs những việc mà cô phải đối mặt thì anh càng cảm thấy được sự cô đơn và đau đớn. Liệu rằng một tâm hồn cô đơn bị nhốt kín lâu ngày kia khi gặp một trái tim với vể thương luôn rỉ máu nó có thể sưởi ấm cho nhau không.
Càng xem phim càng cảm thấy yêu thích hai nhân vật chính và thương anh chị ấ nhiều dơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 3-3-2013 12:13:37 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận đoạn này đẹp dã man, làm ss cứ xem đi xem lại mãi không chán
Đúng ra là đoạn nào cũng muốn xem đi xem lại, nhưng đoạn này vô cùng thích luôn
Soo và Young ơi, thương hai người lắm, yêu nhau rồi đấy, thế mà Young thì ngây thơ ko nhận ra, còn Soo thì yêu trong dằn vặt, hic hic.
Thà đau một lần rồi thôi, tập 8 lộ đi, rồi hai người còn hun nhau thắm thiết chứ ^^

Bình luận

hứ,em mong mợ Song sớm lấy chồng ý;-)  Đăng lúc 3-3-2013 12:39 PM
^_^  Đăng lúc 3-3-2013 12:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 3-3-2013 12:14:17 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng thích đoạn này lắm, trong lòng Oh Soo vào khoảnh khắc này chắc hẳn tâm trạng vô cùng phức tạp.
Là kẻ lừa gạt nhưng lại không may vướng vào tình yêu với cô gái mù ấy, anh không tài nào dứt ra được,  biết rằng không nên thế nhưng cứ bị cuốn theo, đắm chìm với những cảm xúc đó, đau lòng, lo lắng... Cũng rất xúc động khi nhìn thấy cảnh này.
Cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 3-3-2013 12:26:51 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi,mất sofa lẫn ghế gỗ rùi{:431:}
Em là êm siêu thích đoạn này đó,lãng mạn xì máu mũi luôn
Anh Soo mãi ngắm theo mợ Soo,rồi chạy băng băng đén chỗ mợ.
-Chà! Em gái tôi ngoan quá!
Còn có thể tự đi một mình vào buổi tối nữa!
-Đồ ngốc!
Buổi tối và ban ngày đều như nhau cả....

Đúng là"đau lòng nhưng rất đẹp"
Đẹp đến nỗi  chỉ cần hai anh chệ đi cùng nhau là êm đã rụng tym,run chân ùi
Mong mợ Young sớm nhận ra cảm xúc thật cho anh Soo không phải cắn răng nhìn mợ ngủ nữa{:438:}
PS:cảm ơn cô Vic xinh đệp nhóe*cưỡng hun*

Bình luận

hê hê,thanks bạn,cây nhà lá vườn cả;-)  Đăng lúc 3-3-2013 10:57 PM
quần của bạn đẹp quá :x  Đăng lúc 3-3-2013 10:53 PM
mong Soo kiss thật lun đi...ngóng mãi đến dài cổ mất rồi đây  Đăng lúc 3-3-2013 12:36 PM
Chắc tập sau có màn Soo "cướp răng" mợ Young của em đó, lão ko chịu "cắn răng" nhìn nữa đâu. Mà người ta xinh đẹp yêu kiều là thế sao cứ gọ là Mợ? hứ   Đăng lúc 3-3-2013 12:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 3-3-2013 13:12:27 | Chỉ xem của tác giả
Lãng mạn quá, mình thích nhất những nam chính đi theo phía sau lưng nữ chính như vậy. G
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 3-3-2013 13:27:21 | Chỉ xem của tác giả
2 ep tuần này hay quá đi

Xem mà có pik bao nhiêu cung bậc cảm xúc

Cảnh Soo lặng lẽ đi theo Young thế này xem mà đau lòng quá

K pik k Young pik đc sự thật sẽ ra sao nữa

Tội Soo vs Young quá hóng mấy ep sau ghê

Tks bạn đã trans news.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo