Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3052|Trả lời: 9
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

("That Winter, The Wind Blows’")Cuộc phỏng vấn với Kyung Soo Jin trong

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Gần đây, nữ diễn viên Soo Kyung Jin đã tiết lộ cảm giác của cô cảm thấy như thế nào khi đóng vai mối tình đầu của nam diễn viên Jo In Sung.

Kyung So Jin xuất hiện trong vai diễn nhân vật Moon Hee Joo trong tập thứ 5 Đó Winter,The Wind Blows, được phát sóng vào ngày 21 tháng 2. Hee Joo rơi vào tình yêu với Oh Soo(Jo In Sung đóng) và sau đó mang thai. Tuy nhiên, cô bị đã chết trong một tai nạn xe gắn máy trong khi cô ấy xung đột với Oh Soo khi anh ta không muốn có một đứa con.

Mặc dù vai diễn của cô chiếm một vai nhỏ trong phim, ngôi sao này đã được khán giả truyền hình yêu thích ca ngợi Cô thậm chí còn đứng đầu danh sách từ khóa tìm kiếm thời gian nhiều nhất "Một Son Ye Jin".

Trong một cuộc phỏng vấn với Star News vào ngày 23 tháng 2, Kyung cho biết: "Tôi đã đóng một vai nhỏ song nó rất tuyệt vời". Trước đây cô ấy đã giành được nhiều lời khen gợi khi Cô ấy đóng hồi trẻ do Lee Bo Young trong "Equator Man"  và nhận được nhiều phản hồi tốt.

Nữ diễn viên cho biết, "Tôi đã bị mê hoặc khi tôi lần đầu tiên đọc kịch bản, tôi đã quyết định nhận vai. Tôi rất vinh dự là một phần của bộ phim. Tôi đã rất lo lắng khi quay song đạo diễn đã giúp tôi vượt qua nỗi sợ hãi và tập trung làm tốt đoạn quay của mình. "

Khi được hỏi về việc hợp tác àm việc với Jo In Sung, nữ diễn viên cho biết, "Tôi là một fan hâm mộ lớn của Jo In Sung, do đó, nó giống như một giấc mơ của tôi đã trở thành sự thật. Tôi hy vọng có một cơ hội khác để làm việc với anh trong tương lai. "
Hee Joo chết trong tập phim thứ 4 nhưng cô luôn xuất hiện trong hồi tưởng lại của Oh Soo.

Nguồn: http://en.korea.com/blog/enter/t ... ter-the-wind-blows/
Dịch: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 23-2-2013 21:25:37 | Chỉ xem của tác giả
đặt ghế sofa trước,bởi vì mình rất yêu nha GIÓ của mình,nhất la ss SHK....................................................

Bình luận

ukm mình cũng vậy đấy=)))))))))  Đăng lúc 23-2-2013 09:46 PM
mình thích Jo un sung nhất đẹp trai quá mắt lúc nào cũng ươn ướt  Đăng lúc 23-2-2013 09:45 PM
mình edit xong rồi nhé  Đăng lúc 23-2-2013 09:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 23-2-2013 21:54:22 | Chỉ xem của tác giả
Ều ôi, đợt này bị nghiện Gió lắm nha, sao mà diễn viên ai ai cũng như bức tượng tạc thế, đẹp từ ánh mắt cho đến dáng người. Anh Sung thì men thôi rồi! Sis Song vs anh Sung luôn chuẩn bị kỹ lưỡng khi lựa chọn kịch bản nên khi 2 anh chị chọn Gió thì chắc chắn là một tác phẩm trên cả tuyệt vời rồi. Vote cho Rate của Gió lúc nào cũng là number 1 {:311:}{:311:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 23-2-2013 22:55:56 | Chỉ xem của tác giả
Phim này công nhận dàn cast thật là đẹp mà còn hot nữa.
ss song lúc chiếu cận cảnh mèn ơi sao lại có người đẹp ko một tì vết đến như thế
xem trực tuyến kênh bên hàn mà nhìn chất lượng nét như HD ý.
phim này hay lắm nè. ủng hộ nhà Gió.

Bình luận

haha lâu lắm mới gặp đc 1 fan Bidam:xxx có cả Bad guy nữa kìa:x  Đăng lúc 24-2-2013 04:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 24-2-2013 00:13:10 | Chỉ xem của tác giả
Dù chỉ xuất hiện rất ngắn trong phim nhưng vai trò của vai diễn của cô ấylại đóng vai trò quan trọng.
Nó là một quá khứ đau buồn của Oh Soo.
Hy vọng rằng sẽ gặp lại cô ấy trong một tác phẩm gần đây.^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 24-2-2013 00:20:24 | Chỉ xem của tác giả
chị này xinh kiểu hiền hiền :)
cơ mà e ứ thích đâu, mối tình đầu bao h cũng rất sâu đậm :( nhân vật của chị này là một phần trong cuộc sống của a Soo :((
đùa 1 tí, c này sinh năm 87 mà nhìn còn dừ hơn ss SHY nhỉ *đang bị bấn couple JIS - SHY nên cứ thích dìm mấy ng con gái khác của a Soo :3*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 24-2-2013 11:17:27 | Chỉ xem của tác giả
sao mình không nhớ ss này đóng Equator Man nhỉ? Trí nhớ dạo này kém thiệt.
Mình cũng thik JIS lắm giống ss này.
Cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 24-2-2013 16:44:31 | Chỉ xem của tác giả
C này xuất hiện ít nhưng rất  ấn tượng,c diễn tự nhiên lắm,nhờ c mà e có ấn tượng đặc biệt tốt với Hee Joo:x
Mà gần như mọi bi kịch của 3 nv OS,HS và Cheol đều liên quan đến HJ cả,dù thật sự thì c ấy k có lỗi
Nhưng k nghĩ c ấy sn 87 đấy,nhìn trẻ hơn tuổi:D

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 24-2-2013 21:18:28 | Chỉ xem của tác giả
mình xem The Equator man được có mấy tập nhưng giờ mấy bạn nhắc mới nhớ ,
đóng vai của PBY khi nhỏ ,hồi xem phim ấy thấy buồn quá nen không xem hết
Chị này cũng khá xinh nhưng nhân vật của chị hơi bị khổ ,cuối cùng lại ra đi như thế ...làm anh Soo cứ day dứt mãi không nguôi . Mong may mắn sẽ đến với chị .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 25-2-2013 11:40:04 | Chỉ xem của tác giả
chị này toàn đóng mấy vai đau khổ, thương tâm
mặc dù xuất hiện ít nhưng diễn rất ấn tượng
hy vọng lần sau sẽ được gặp lại ss trong 1 tác phẩm khác hạnh phúc hơn
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao