Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: gemangel
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Thảo luận - Góp ý - Biểu quyết] ÁO ĐỒNG PHỤC NHÀ NGỐ

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 2-8-2012 17:10:18 | Chỉ xem của tác giả
JustWendy gửi lúc 2-8-2012 16:43
Thêm 1 option nữa cô nhá: Mặt trước chibi Dark Dong như cái cô để minh họa, chữ ký  ...

Ảnh này loãng moạn thiệt, nhưng nhìn hẻm có giống mặt Ngố lắm thì phải HT ưi :-s

Xem ý kiến của mọi người cái nào cũng hay hết, ta thấy bàn thế này thì khó thống nhất lắm, chi bằng nhờ cô Gem tổng hợp các ý kiến thành vài mẫu tiêu biểu rồi vote luôn :D

Ta thấy in cái logo của FC lên tay áo như ý kiến của cô Bờ Rai cũng hay á chớ, giống cái huy hiệu :D.

Còn chữ ký của Ngố đè lên 1 tí dưới góc hình Chibi, giống Ngố ký cho mình là hay nhất nhể ;))

Bình luận

CÁi này vẽ lại từ hình Ngố ngái ngủ ra sân bay mờ Ga ^^.  Đăng lúc 2-8-2012 05:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 2-8-2012 19:02:24 | Chỉ xem của tác giả
gemangel gửi lúc 2-8-2012 16:28
Cô, ta vừa thấy trên DC cái này, phải chăng các bạn ý có xì pai trong nhà mình và  ...

He he, ta cũng đồng ý cả 2 tay và 2 chân vụ đồng phục nhà nha.

Sau khi lướt ván qua mí pết,ta thấy kết hình này nhứt cô Gem ưi.

Hình này thứ nhất hợp với nền trắng nhà ta, thứ 2 rõ là mẹt cậu Ngố roài, nhưng ko phải hình thật nên ta thấy ok lắm.

Đồng ý chibi mặt trước.

hyhy.

Thế cái đã, có gì lại bàn thêm nhở?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 2-8-2012 23:11:16 | Chỉ xem của tác giả
về áo đồng phục t có mấy í cò sau
1.Áo màu cam hoặc xanh nước biển ,màu trắng cũng được nhưng sẽ nhah tidy hy
2.MẶt trước hình chibi ngố*vẽ vời j đó*
3.mặt sau là dòng chữ gần cổ ,chữ j đó ngắn và ý nghĩa thau
Cuối cùng càng đơn giản càng đẹp nhà mình ạ:D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 3-8-2012 08:00:16 | Chỉ xem của tác giả
JustWendy gửi lúc 2-8-2012 16:43
Thêm 1 option nữa cô nhá: Mặt trước chibi Dark Dong như cái cô để minh họa, chữ ký  ...

em cũng thích hình này ^^
để hình này với chữ để phía trước đi ss
chibi với chữ ký để phía sau :D

Bình luận

Ừ, ở bên kia ss cũng đề xuất như thế ^^.  Đăng lúc 3-8-2012 08:04 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 4-8-2012 00:17:48 | Chỉ xem của tác giả
Em ko bik ý kiến này có được ko . nhưng em thích in hình thật cơ , lỡ như hình chibi ko dễ nhận ra Ngố thì sao e muốn người ta có thể dễ dàng nhận ra dc Ngố , và có thể làm cho nhìu người bít thêm về Ngố.Bây giờ là ta  lấy hình mặt sau lưng áo là 2, 4 hay 6 hình gì đó lên , mỗi hình là một cảm xúc khác nhau , hoặc lấy hình khác nhau cũng dc tuỳ theo mỗi người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 4-8-2012 00:27:43 | Chỉ xem của tác giả
ksooh gửi lúc 4-8-2012 00:17
Em ko bik ý kiến này có được ko . nhưng em thích in hình thật cơ , lỡ như hình chibi  ...

cái này chỉ là ý kiến riêng cá nhân mình e, nếu mà ý kiến này không dc thì cũng ko sao

Bình luận

nhí nha nhí nhảnh như mình nữa nên nếu mặc áo thần tượng lộ liễu vậy ra đường ngại lắm đó...như vầy cũng hay mà..tự nhóm mình hiểu là đc òi..^^  Đăng lúc 6-8-2012 10:25 AM
ừa tại vì 1 số lý do hơi tế nhị một chút..nhìu khi mặc áo hình Ngố ra đường quài nó cũng hơi kỳ..một phần trong nhà có mấy chị cũng đến tuổi hem đc  Đăng lúc 6-8-2012 10:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 4-8-2012 21:40:30 | Chỉ xem của tác giả
Cho em bon chen một tí, thấy nàh mình sôi sục quá em cx ko đành lòng ngồi nhìn các ss đua nhau đưa ý kiến làm áo đồng phục
Về việc áo thun trắng cổ tròn là em đồng ý hai chân hai tay lun này {:398:}
Toàn tập chibi em lại càng đồng ý
Nhưng mà em lại thik có gì đó nhiều nhiều một chút nên cho nhiều hình chibi chắc là hay hơn đấy ạ, chứ để đơn giản quá thì áo dễ trông hơi bị trống
Cho cả thêm nik của mình càng hay ạ, một phần để dễ bề phân biệt nếu có vụ ọp iếc gì đó
Chibi vs chũ kí để sau là tuyệt nhất đấy ạ
Cánh tay cho huy hiệu nhà mình là ổn nhất ạ, vì dù gì cx phải cho KSHFC vào áo đồng phục chứ ạ
Thêm một vấn đề nhỏ nhỏ thôi, nhà mình cx ko phải là tất cả ở cùng một nơi nên chắc mọi ng ở đâu thì tự in chứ ạ

Bình luận

in nick mỗi người thì hơi rắc rối đó e vì mỗi ng` 1 size, in 1 chỗ rồi chuyển phát là đc, ở xa cách mấy cũng nhận đc áo, năng vào quán 8 chuyện nha bé :x  Đăng lúc 5-8-2012 04:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 9-8-2012 18:15:51 | Chỉ xem của tác giả
ksooh gửi lúc 4-8-2012 00:27
cái này chỉ là ý kiến riêng cá nhân mình e, nếu mà ý kiến này không dc thì cũng  ...

ukm vay thoi , cu quyet dinh mac do co hinh chibi di ha , thay y kien cua ban kia ve viec mac ao co hinh chi bi cung hay , thoi vay quyet dinh cuoi cung la ao co hinh chibi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 10-8-2012 10:32:56 | Chỉ xem của tác giả
ủa, offline hồi nào sao mình k biết nhỉ??chắc tại ít hoạt động trên kites!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 22-9-2012 16:02:15 | Chỉ xem của tác giả
chả thấy gì cả..hình hư ùi àh...e ko thấy gì cả...có cách nào đăng lại ko zậy ad
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách