Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: gemangel
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Thảo luận - Góp ý - Biểu quyết] ÁO ĐỒNG PHỤC NHÀ NGỐ

[Lấy địa chỉ]
31#
 Tác giả| Đăng lúc 2-8-2012 12:18:02 | Chỉ xem của tác giả
tammie90 gửi lúc 2-8-2012 12:06
Sau 1 hồi suy nghĩ, tưởng tượng, e nghĩ như thế này nè ss!

E nghĩ cả 2 mặt mình n ...

Giờ ss lại có ý tưởng, để hết 1 loạt chibi trên vạt áo, từ trước ra sau. Rầu phía trước *ngay tim* thì để chữ ký thu nhỏ *và nick mình nếu được*, phía sau, ngay giữa lưng thì chữ ký ver lớn, cũng rất dễ thương mà cũng đỡ ngại cho các chiệ iem có ck, khỏi sợ xã nhòm ngó =))))) Với ss thì khỏi bị mami nhìn bằng con mắt bất lực =)))))))

Bộ sưu tập chibi của Ngố cái nào cũng cute, muốn lấy hết lên áo ^o^

DC

Để vạt trước 3 hình, vạt sau 3 hình là chuẩn, cute chết đi được ^o^ =)))))))))))

Bình luận

cái đó thì càng dễ chứ sao hả ss=)))  Đăng lúc 2-8-2012 04:20 PM
là chèn mỗi cái chữ kí lên áo ak ss  Đăng lúc 2-8-2012 04:16 PM
Đúng đó, chibi toàn tập thì dễ mặc hơn nhiều. ^^  Đăng lúc 2-8-2012 01:48 PM
Để vừa vừa thâu cô. Hoặc là làm 2 cái, mặc thay đổi. Để nhiều là loạn ế =))))))))!  Đăng lúc 2-8-2012 01:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 2-8-2012 12:24:23 | Chỉ xem của tác giả
Vậy là hem xài cái logo dược hả ???

Nếu thế thì mình cứ xài chữ kí đi, mai mốt có logo in thêm cái nữa cũng hem sao =))))))))))))

Cơ mà nếu dùng chữ kí thì thay đỗi một tẹo cô nhá ^^

- Màu trắng thì ok rùi

- Hình chibi lúc này mình đẩy lên ngực trái, ngay chỗ chái trym nhá cô =))))))))))))

- Thêm một dòng chữ KSH FC be bé dưới cái hình chibi cô nhá :)

- Còn chữ kí, to to một xí, để phía dưới, góc phải cho đẹp cô hen ^^

- Mặt sau, cô kiếm cái hình ngầu ngầu, sẹc xi một tí, nền đen càng tốt ;)) cô bik ta đang nói cái nào mà đúng hem =))))))

Xin hết ý kiến ^^ Hỏi xong giá ta sẽ úp đết ngay hen

Bình luận

@HT: e bik rùi HT ^^ để e hỏi mấy chỗ rùi so sánh xem thế nào rùi e báo nhá :)  Đăng lúc 2-8-2012 01:21 PM
Min hỏi luôn cả giá cả vụ nếu mỗi cái có cái tên khác nhau nhé ^^!  Đăng lúc 2-8-2012 01:16 PM
Báo cáo : Xịt tá bình yên * cười mãn nguyện, chắc do ăn ở :"> * P/s ; Àh không, tối qua Xịt tá bị đứt mạng. Báo cáo hết !  Đăng lúc 2-8-2012 12:58 PM
để hình thật khó mặc đi chơi lắm ss e thik chibi hơn, mặc dù cái hình nền đen ngầu ngầu ấy e cũng muốn in hẳn ra ngắm cho sướng =)))  Đăng lúc 2-8-2012 12:58 PM
à quên xịt trưởng ưi, tối wa 3 xịt chún ta đều bị đau bụng =))) ko bik chỗ 3 cây chổi ế có tà khí giề ko? =)))) ko bik xịt tá có bị giề ko bik nữa =))  Đăng lúc 2-8-2012 12:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 2-8-2012 12:26:36 | Chỉ xem của tác giả
gemangel gửi lúc 2-8-2012 12:18
Giờ ss lại có ý tưởng, để hết 1 loạt chibi trên vạt áo, từ trước ra sau. Rầu phí ...

Đúng ế ss, cái nào cũng đẹp, mún quất hết lun =)))

E nghĩ mình nên lấy cái Lee Hâm cuối cùng và cái Dong NGố thứ 3, hoặc chơi lun cái Sam Dong đầu xù kia, thì ko thể đụng hàng được =)))))

Hay là mình để phía trước pic thứ 4 là 1 loạt 3 cái trong DH. Còn phía sau là hình Lee Hâm cuối cùng, nếu có thể thì mình thay cái chữ veil216 trong cái ô kia là dòng chữ gì đó của nhà mình hoặc là "KSH FC" =)))
bên dưới là cái chữ ký cỡ lớn =)))

E hình dung ra thế nhưng ko bik lên áo thì nó ntn, ss nói pé My phác thảo ra mẫu thử!

Mình khỏi chơi hình thật đi ss, như zậy cũng đỡ phải đau đầu vì chọn hình nào =)))))

Bình luận

=))))))))) chắc ku Triệu nó bỏ thuốc dzô ế =)))))) khộ, à mà Cat cũng đi em nhé ^^ mua lun cho cô í e nhá ^^  Đăng lúc 2-8-2012 12:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 2-8-2012 12:34:00 | Chỉ xem của tác giả
tammie90 gửi lúc 2-8-2012 12:26
Đúng ế ss, cái nào cũng đẹp, mún quất hết lun )

E nghĩ mình nên lấy cái Lee H ...

cô đừng chơi chỗ này thành quán tám nữa nhá Xịt phó ) buôn chiện xuyên lục địa

mấy hình chibi đẹp quá e thích mặt trước để hình Lee Hâm còn mặt sau để 3 hình Sam Dong hơn ss gem ưi

để hẳn 6 hình cả 2 mặt có khi hơi loạn

Bình luận

đúng ế ^^ ss cũng mún mặt sau hình thật :) chibi nhìu quá nhìn rối lắm :))  Đăng lúc 2-8-2012 12:38 PM
hú hú, tranh thủ mà cô =)))) chibi để đâu ta cũng thấy okie hết, zễ thương cực =))))  Đăng lúc 2-8-2012 12:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 2-8-2012 12:47:53 | Chỉ xem của tác giả
con đồng ý cả 2 chân 2 tay về việc áo đồng phục nha má Gem
con thấy ý kiến cho tên nick vào hay ế, nếu đc thì mình chèn tên nick mỗi người ngay vạt tay áo trái cũng đc, lúc trước con đi đặt thì thêm có khoảng 10k cho mỗi cái nick, hơm biết bây giờ bao nhiêu
còn thiết kế thì con thấy mọi người đều đề xuất ý kiến hay rầu nên con hơm ý kiến giề hết {:414:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 2-8-2012 12:57:06 | Chỉ xem của tác giả
Thời gian qua, Kim Soo Hyun FC chúng ta sinh hoạt cùng nhau trên diễn đàn Kites.vn này, cùng chia sẻ tình iu dành cho Ngố và cho nhau, có thể nói Nhà Ngố chúng ta là một trong những ngôi nhà ấm cúng nhất, tình cảm nhất và dễ thương nhất Kites, mọi người nhỉ? *vênh* =)) Sau lần họp offline khá quy mô vào tháng 5 vừa rồi =)), các thành viên nhà ngày càng gần gũi nhau hơn, giống 1 gia đình hơn bao giờ hết ^o^ Ngoài ra, nói 1 cách đầy tự hào, Kim Soo Hyun FC chúng ta có thể nói là nơi tập trung đông fan chân chính của Ngố nhất, và cập nhật thông tin của cậu đầy đủ nhất VN *vênh cao thật cao* =))

Có người bay hơi cao rầu cả nhà ưi !

Mơ ước của em thế nài :

1/ Màu trắng, cổ tròn

2/ Phía trước, ngay tim để chữ kí của Ngố bên trái, vạt phải để hình Chibi.

3/ Phía sau, để hình thật ;)) và một chữ kí nữa ver to hơn. Vì chữ kí của pé nhìn rức hay. Theo em thì không nhất thiết in KSH FC, cứ để tự nhiên thế =))

* Gào *

- Hình chibi : Em chọn " Em trong kí ức mơ hồ "
- Em cũng mún in nick phía dưới chữ kì của Ngố lên mặt trước. Tuy vầy có khó khăn + tốn kém khi in hơn 1 tí :)

P/s : Nếu thích nhìu quá, thì nhà mềnh in lần lần =)) từ từ kiểu nào cũng có

Bình luận

chuẩn =))))))) in nhìu mẫu cũng dc, =))) mặc đi xem phim hàng tháng mà lo gì, e nhể =)))))))))))))  Đăng lúc 2-8-2012 01:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 2-8-2012 13:30:01 | Chỉ xem của tác giả
Nếu muốn dùng hình thật, thì để đồng nhất với hình Chibi, nhà mình có thể dùng hình dạng kiểu như thế này:

Mấy hình kiểu này, in lên áo màu trắng cũng rất tuyệt. Để hình kiểu này cũng được. Tuy nhiên, cá nhân mình vẫn ưng mấy cái Chibi hơn ^^.

Bình luận

Ế ế!!! Ta cũng thik hình kiểu này ^o^ Cơ mà, giờ đang thiên về hướng chibi toàn tập ^o^ =)))))))))))  Đăng lúc 2-8-2012 01:43 PM
em cũng thích Chibi hơn :Xxxxxx  Đăng lúc 2-8-2012 01:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 2-8-2012 13:33:13 | Chỉ xem của tác giả
em thích nhất 2 chữ kí này....cũng nên để chữ kí mới nhất hén mn xxxx

cắt chữ kí ko phía bên trái cũng khá rõ hén ss x

ảnh này có cái nào mà chỉ có chữ kí ko hơm ta x

Chibi thì em thích nhất 2 cái...cái mặc bao bố "em trong kí ức mơ hồ" với Chibi Lee Hâm...
nhìn zô nhận ra Ngố ngay xxxxxxxxxxxx

Bình luận

dạ đúng òi ss :(  Đăng lúc 2-8-2012 01:52 PM
Dạo này chữ ký của anh ta nhìn loạn mắt quá =)) Cái chữ bên trên của em trông đẹp và rõ, cơ mà hơi nhỏ ^^! :(((((  Đăng lúc 2-8-2012 01:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 2-8-2012 13:52:23 | Chỉ xem của tác giả
gemangel gửi lúc 2-8-2012 12:18
Giờ ss lại có ý tưởng, để hết 1 loạt chibi trên vạt áo, từ trước ra sau. Rầu phí ...

Chibi Dong ngố ở đây cũng đẹp :D:

cre: http://mypicturecollections.wordpress.com/

Bình luận

@Dung: Đẹp mờ =)))))))))))!  Đăng lúc 2-8-2012 01:59 PM
nhìn điên lắm ss ơi =))  Đăng lúc 2-8-2012 01:55 PM
nhìn điên lắm ss ơi =))  Đăng lúc 2-8-2012 01:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 2-8-2012 14:02:11 | Chỉ xem của tác giả
em thích cái này lắm này
để trên nền trắng nhìn nổi

Bình luận

Cái nài đẹp, mắt điêu. =)))).  Đăng lúc 2-8-2012 04:36 PM
Em xem thử có tách lấy chữ ký ko thôi được hơm nha ^o^  Đăng lúc 2-8-2012 04:04 PM
http://kites.vn/forum.php?mod=redirect&goto=findpost&ptid=345100&pid=3250155 chữ ký torng này này ^^  Đăng lúc 2-8-2012 04:04 PM
Dung ưi, em tách mấy cái hình chibi ra giúp ss được hơm? ^o^ Vs cả chữ ký nữa, em tách chữ ký ra được hơm? ^^  Đăng lúc 2-8-2012 04:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách