Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 23282|Trả lời: 234
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"Thánh" Quốc dân - 4 vị thần của ngành giải trí Hàn Quốc

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Một chủ đề nổi cộm gần đây trên cộng đồng trực tuyến

Hình ảnh của 4 ngôi sao nổi tiếng với tiêu đề "4 vị thần của Hàn Quốc", nhận sự yêu mến và kính trọng bởi toàn thể Quốc dân, được lựa chọn bởi tạp chí High Cut

Lần lượt 4 ngôi sao là: Ngôi sao trượt băng "Queen" Kim Yuna (22 tuổi), Ngôi sao bóng đá Park Ji Sung (32 tuổi), Ngôi sao điện ảnh Won Bin (35 tuổi) và MC Quốc dân Yoo Jae Suk (40 tuổi)

Dựa theo High Cut, điểm chung của 4 vị thần này là: Tài năng xuất chúng, mức độ nổi tiếng rộng rãi, tầm ảnh hưởng lớn trên nhiều lĩnh vực, đức hạnh, tính khiêm nhường, sự cầu tiến, luôn nỗ lực hết mình, họ trở thành những người cứu rỗi của quốc dân.

Ngay lập tức vấn đề này trở thành chủ đề hot trong cộng đồng netizens với phản ứng hết sức tích cực, họ để lại nhiều lời nhắn: "Thật tự hào vì chúng ta có những vị thần thế này" "Họ là thần thánh đối với chúng ta" "Những siêu sao không có anti fans của Hàn Quốc" "Các vị thần của chúng ta thật hoàn hảo" "Họ giống như tôn giáo và chúng ta là tín đồ của tôn giáo đó" "Còn ai khác xứng đáng hơn chứ?" "Tôi hoàn toàn đồng ý" ...

=
Source: TV Report
V-Trans: [email protected]

=
Vầng, em là "thánh Ngố" của nòng ta =) Ta lun tự hỏi nếu 1 ngày báo nào quởn quá tung tin "thánh Ngố" hẹn hò với "thánh Bin" thì dân Hàn sẽ phản ứng sao = Đùa chớ hôm trước đọc phản ứng của K-nez với tin "thánh Bin" hẹn hò mà cười vỡ cả bụng =)))

Rate

Số người tham gia 5Sức gió +23 Thu lại Lý do
Nuyn + 5 vì cái quần :D
Muop56 + 5 Cảm ơn bạn
bjmbjmxjnh + 5 Bài viết hữu ích
LoveYadech + 5 Ủng hộ 1 cái!
wrong83 + 3 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 17-4-2013 09:56:05 | Chỉ xem của tác giả
temmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm
Chú Châu Chấu thì miễn bàn rồi,
{:298:}
Na, JinSung thì làm thể thao mà mức độ nổi tiếng quá khủng
Mình thích điên đảo Won từ hồi trái tim mùa thu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 17-4-2013 09:56:35 | Chỉ xem của tác giả
Châu chấu thì bá đạo rồi ))) quan tâm mọi người cực kì )
yuna thì phãi nói là gương mẫu , gương mặt baby , hành xữ đúng mực )))
( nâng con bé xí )
chú Ji sung thì khõi bàn ) hồi tham gia RM phãi nói cực vui , cực có duyên
còn won bin thì mình ít biết ) xem có 2 3 phim
mà thích bạn dịch tin này ) toàn dịch tin cũa bạn Na  )
và cái p.s cực hài ) lần nào bạn này dịch cũng zô đọc , mà đọc lần nào cũng cười lăn lộn vs cái p.s ))

đây là lần đầu com )) thank bạn nhé

Bình luận

hot nhứt quã đất =))))  Đăng lúc 23-4-2013 02:41 PM
cái ava vừa độc vừa hot :)))))))  Đăng lúc 23-4-2013 02:41 PM
ava ava......>.<  Đăng lúc 22-4-2013 08:21 PM
Kết quả ava của bạn quá <3  Đăng lúc 19-4-2013 11:11 PM
ava bá đạo ;''>  Đăng lúc 18-4-2013 12:01 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 17-4-2013 09:57:53 | Chỉ xem của tác giả
oa, toàn những nhân vật nổi tiếng thật

top4 này quá chuẩn luôn                                                                    

MC, cầu thủ bóng đá, diễn viên và vận động viên trượt băng

Bình luận

định giành sofa mà chậm chân quá, t lúc nào chẳng hóng tin. Chí tìm thấy ảnh này thôi, hơi mờ  Đăng lúc 17-4-2013 11:48 AM
Kinh, hôm nay cũng thấy vào hóng tin này cơ đấy =))) Mà cô lại mới thay quần à?, nhìn cũng đẹp, nhưng mờ hơi xa :D  Đăng lúc 17-4-2013 11:05 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 17-4-2013 10:00:47 | Chỉ xem của tác giả
Ta khoái cái ps lắm àh nha
Nhưng mờ nếu có thật cũng sốc lắm àh nha, 2 bạn thánh này cách xa tuổi tác quá ^^
Có khi lúc đó Thánh Bin bị dân hàn xa lánh vì tội ăn cướp cũng nên ^^
2 thánh cách nhau gần 15t ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 17-4-2013 10:04:28 | Chỉ xem của tác giả
nghe 4 thánh ngành giải trí hàn quốc thì cũng đoán được là có thánh Na trong đó rồi :))
cơ mà thiệt tình là 4 người này hỏng có antifan luôn sao? đáng ngưỡng mộ thật
cám ơn bạn đã dịch tin

Bình luận

tui anti chú Châu chấu nè...hic hic.đùa thui chứ chú chấu chấu chỉ đứng thứ 2,3 thui ,sau 2 chú 61, 63.vui nhưng mà tại chú châu chấu xí trai quá.hớ hớ  Đăng lúc 19-4-2013 01:02 AM
haha, zi thì ko biết nhưng thánh Park Ji Sung thì đầy antifan, điển hình là mình này :))))  Đăng lúc 19-4-2013 12:53 AM
=))))) em chào ss  Đăng lúc 17-4-2013 10:09 AM
sau k đọc xong cái news là biết được thánh cuồng Na dịch news liền =))  Đăng lúc 17-4-2013 10:08 AM
chớ hông phải là vì thấy nick ta sao =))))  Đăng lúc 17-4-2013 10:05 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 17-4-2013 10:09:27 | Chỉ xem của tác giả
"Người cứu rỗi của quốc dân"
ôi trời lại 1 bài báo thái quá, họ là thánh hử? Đơn giản là họ có tài năng thôi, ví như thánh đúng thật quá đáng.
Tôi không hề đồng ý điều này, họ chỉ dc coi ở mức độ là niềm tự hào thôi nhé.

Bình luận

ừ, cực thích cả 4 người nhưng gọi họ là thánh rồi cả "cứu rỗi quốc dân" thì đúng là hơi quá rồi  Đăng lúc 23-4-2013 10:45 PM
tớ ko hiểu, ts HQ lại thích xưng ca sĩ, dv, vđv là ng tình, con trai hay gì gì ấy của quốc dân nhỉ??? có hất thiết phải cường điệu hóa họ như vậy ko???  Đăng lúc 23-4-2013 11:06 AM
chủ đề cũng đang hot bên T-zone,cảm ơn bạn -giống ý mình,cái từ th...nh nghe.....quá  Đăng lúc 18-4-2013 10:44 PM
Uhm, mình cũng thấy vụ"nữ thần" với "các vị thánh" này hơi lậm. Nhỡ 1 ngày nào đó báo chí khui ra những vụ còn đình đám hơn cả Park Shi Hoo thì lúc đó sao đây ?   Đăng lúc 17-4-2013 08:02 PM
Vâng, xác nhận, có 1 phiếu "ko đồng ý", hết! =)))  Đăng lúc 17-4-2013 10:14 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 17-4-2013 10:10:06 | Chỉ xem của tác giả
top 4 quá chuẩn toàn những nhân vật hot
quá xứng đáng luôn
4 thánh này chắc cả nước không ai không thích luôn

Bình luận

rất ư là chuẩn :))))))))))))))))))  Đăng lúc 20-4-2013 12:37 PM
bác Yoo Jae SUk ở show running man ah bạn coi đi dễ thương lắm  Đăng lúc 18-4-2013 03:02 PM
Mình biết mỗi anh Won Bin vs cầu thủ Park Ji Sung hic hic 2 người kia bjo mí byk  Đăng lúc 18-4-2013 11:13 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 17-4-2013 10:10:52 | Chỉ xem của tác giả
Kim Yuna lại được thăng thêm một bậc nữa là thánh rồi  trong bốn người thì Yuna là trẻ nhất người Hàn Quốc rất yêu quí xem như quốc bảo là phải rồi vì Yuna là niềm tự hào của họ mình chưa thấy vận động viên nào mà nổi tiếng như vậy .Yuna vừa tài năng vừa xinh đẹp lại khiêm tốn nữa,Chúc cho Yuna ngày càng thành công hơn nữa{:442:}{:402:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 17-4-2013 10:11:22 | Chỉ xem của tác giả
trong 4 nhân vật này thì thích nhất là chú châu chấu,
từ ngày xem running man cực kì iu quí chú
vừa hài hước vừa dễ thương lại hay quan tâm đến mọi người nữa
chú châu chấu fighting
thank bạn dịch news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký