Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: thn0309
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Thăm dò] Bạn thích những game show nào của Korean ???

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 13-10-2013 09:13:00 | Chỉ xem của tác giả
thích nhất là Running man luôn hài hước và đầy tình cảm của mọi thành viên trong RM đặc biệt là cặp đôi thứ 2

mình cũng thích dad nữa các bé rất dễ thương nhất là Joonie cực cool và Junsu 4D iu lắm cơ

hay hồi xưa là FO 1 thời bị ghiền chú Yoo vs madam Lee nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
 Tác giả| Đăng lúc 15-10-2013 00:56:30 | Chỉ xem của tác giả
Nói chug RM ai mình cũng thích hết <3 he he cơ mà bare boot dạo này ko thấy có sub gì cả buồn buồn :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 28-1-2014 17:53:31 | Chỉ xem của tác giả
Game show Hàn Quốc thì nhiều vô kể
Từ năm 2008 thì mình thích xem nhất là X-man và Family outing. Hai game show này hay vô cùng tuyệt và cũng là 2 game show đầu tiên của Hàn Quốc mà mình xem
Còn mới đây nhất chắc ai cũng thích đó là Running man. Phải nói là game show này quá hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 28-1-2014 20:49:19 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Xem nhiều nhất là running man.
Hồi trước là family outing.
Còn cả radio star(xem show này thấy kim gu ra chặt chém các ngôi sao),infinity challenge,happy together(mình hay xem show có chú châu chấu).
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 29-1-2014 08:50:26 | Chỉ xem của tác giả
Mình bắt đầu xem game show Hàn là Running Man và thấy vui quá chừng. Lúc đó thích chú châu chấu nên mò lại Family Outing xem luôn
Rồi sau này tự động tìm Dad where are we going để xem, thấy mấy bé đáng yêu quá chừng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 29-1-2014 11:38:31 | Chỉ xem của tác giả
gameshow mà mình thích thì cả rừng luôn
Nhưng mà thích nhất là Running man với Appa Odiga~
Ngày xưa còn thích Dream Team nữa mà giờ hổng có hứng nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 29-1-2014 12:39:58 | Chỉ xem của tác giả
Show hàn mình thích nhất là Running man luôn
hồi đầu mò mẫm xem vì thích song joong ki nhưng sau thích hết tất cả các thành viên đặc biệt là Jong kook dù hơi cơ bắp nhưng cũng cute lắm chứ
Cũng rất thích bố ơi mình đi đâu thế,cực thích joon,vừa đẹp trai vừa ngoan nữa,kiểu rất lạnh lùng boy nhưng cũng ấm áp thôi rồi,mặc dù tập đầu hình như chẳng có ấn tượng gì với ẻm
Dạo này rảnh rỗi nên cũng xem nhiều show,2 ngày 1 đêm ss3 cũng hài ghê nhất là bạn Jun Young rõ hài,cái mặt cũng hài rồi ý
Còn cả we got married nữa,xem tập woo young vs se young,jun young vs yoo mi,cũng cute ghê gớm
À,còn cả show romantic and idol nữa show của tvn,thích nhất cặp ji hyun và hyung sik mình cứ ngồi xem đi xem lại đôi này mà vẫn thấy thích sao hai người không yêu nhau luôn đi cho rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 29-1-2014 12:51:36 | Chỉ xem của tác giả
- We got married hay Romantic idol =]]
- Lần đầu xem WGM là vì Victoria dần dần cuồng hết các couple trong chương trình
- Romantic idol thì có bé nà trong 4minute ấy, cái đó mới, được chiếu trên Yan TV, giờ không biết còn không nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách