Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: V-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Tết 2016] Gặp nhau cuối năm / Táo Quân 2016 - Xuân Bắc, Công Lý, Vân Dung, Quang Thắng...

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 11-2-2016 09:38:23 | Chỉ xem của tác giả
Oh yeah, thật vui vì có thể xem Táo Quân off mà độ nét vô cùng thích mắt. Cảm ơn các bạn đã chia sẻ. Chúc mọi ng năm mới nhiều sức khỏe, gặt hái nhiều tài lộc và thành công nữa nhé.

Táo quân với mình như bánh chưng ấy, năm nào cũng phải có, nhiều khi ngán không buồn ăn nhưng không có thì thèm vô cùng. K có Táo, Tết như không có bánh chưng, còn gì hương vị Tết? Chưa kể Táo năm nay quá hay, mình vô cùng thích thú. Thật cảm kích các nghệ sĩ, biên kịch và đạo diễn, ekip làm chương trình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 11-2-2016 22:55:25 | Chỉ xem của tác giả
Giống như đã từng đọc được một comment rằng Táo quân giống như mâm cỗ ngày Tết vậy dẫu biết rằng năm nào cũng chỉ như vậy có gà có giò có măng có bánh chưng năm nào mẹ đổi món thì có thêm món khác nhưng nếu như không có nó thì dường như cảm thấy rằng đây không phải là Tết thực sự.
Thật vui vì năm nay Táo Quân đặc biệt hay không có quá nhiều nhân vật nhưng tình tiết nào cũng hài hước và từng câu nói đều thâm thúy. Nhà mình luôn bận rộn vào 30 nên năm nay (lại) không được coi lúc đang chiếu, cảm ơn kites đã up bản full dl :X~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 11-2-2016 23:16:15 | Chỉ xem của tác giả
Năm nào cả nhà mình cũng hóng Táo quân, món ăn tinh thần không thể thiếu vào dịp Tết.
Chương trình năm nay nói được nhiều vấn đề hay mà không phải trốn tránh, dè chừng như năm ngoái.
Hi vọng chương trình Táo quân luôn được mọi người ủng hộ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 12-2-2016 11:35:28 | Chỉ xem của tác giả
Táo Quân đã thành món ăn tinh thần không thể thiếu của người VN vào mỗi đêm giao thừa rồi
dù có bận cái gì cũng nhanh nhanh chóng chóng làm cho xong, đúng giờ ngồi trước TV + mấy món đồ ăn vặt để xem Táo Quân mà không bị gián đoạn
Mình thấy năm nay ít Táo nhưng khá chất kháy đểu thì cứ phải gọi là thâm thúy sâu cay vãi luôn
xem mà cứ vỗ đùi đen đét trong khi khối người chột dạ ấy nhỉ
toàn những câu thâm không thể thâm hơn, các Táo giỏi quá, làm mấy người đó đó cứ nhột hoài
kiểu như bị kiến lửa cắn đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 12-2-2016 17:48:33 | Chỉ xem của tác giả
Haizzz, giờ mới có thời gian tìm Táo quân xem thì thấy có link torrent trên nhà mình, sướng quá!
Nhưng mà mình tải bản full HD về thì ko mở được, chả thấy gì cả, cho mình hỏi làm sao thế các thánh?

Bình luận

Mình sẽ check lại nha bạn :D  Đăng lúc 12-2-2016 09:58 PM
Chính xác là ko có hình, chỉ có âm thanh thôi ý. :(  Đăng lúc 12-2-2016 05:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 13-2-2016 18:45:43 | Chỉ xem của tác giả
mền là fan của táo quân từ năm 2009 tới giờ
là món ăn tinh thần không thể thiếu của đêm giao thừa rầu
chưa nói đến táo quân năm nay hay, rấtt hay
xem đi xem lại mấy lượt rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 14-2-2016 10:07:08 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn các bạn rất nhiều, đến hôm nay mới có thời gian rãnh để tải về cho cả nhà cùng xem. Chúc các bạn và gia đình năm mới thật nhiều sức khỏe, luôn thành công trong công việc và cuộc sống.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 15-2-2016 10:00:22 | Chỉ xem của tác giả
Táo quân năm nay quá hay.
Nội dung hài hước mà vẫn sâu cay. Hình tượng các táo cũng được thay đổi mà còn rất gần gũi, vừa thực tế mà lại vừa ảo )
Ấn tượng nhất với Táo Tinh Thần năm nay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách