Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: _Mướp
Thu gọn cột thông tin

[TBS 2016] Nigeru wa Haji da ga Yaku ni Tatsu / Trốn Thì Ngại Mà Thôi Cũng Kệ - Aragaki Yui, Hoshino Gen | Vietsub E11 END SD / HD

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 5-11-2016 23:52:26 | Xem tất
Hóng phim này từng ngày. Ngày nào cũng vào xem  thử có tập mới chưa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-11-2016 14:05:23 | Xem tất
Thôi rồi, sa lầy rồi ).
Đối với phim Nhật đây đã là lần thứ mấy mình gặp kiểu đọc review thì "ồi, lại mô tuýp cũ" mà khi quyết định xem vì ai đó đóng phim thì lại phải thốt lên là "không ngờ phim hay, cũng chủ đề nhưng cách khai thác, xây dựng câu chuyện lại mới mẻ", phim này cũng thuộc trường hợp đó. Những tình tiết trong phim rất gần với cuộc sống, thể hiện rõ suy nghĩ của mỗi nhân vật với mỗi tình huống, mình cứ bị cuốn theo phim ấy. Đúng là sống một mình thì đơn giản, khi xuất hiện một người khác trong cuộc sống của mình thì mọi thứ trở nên phức tạp hơn rất nhiều, tốt hay xấu đều do lựa chọn, quyết định của mỗi người. Cảm ơn subbing team đã làm bộ phim này nhiều nhiều nhé!!!
Còn mình thì giờ lỡ sa lầy rồi, đau khổ rồi, phải vật vã chờ phim mỗi tuần thôi (.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-11-2016 22:24:00 | Xem tất
Thích anh chàng nam chính trong phim 35 tuổi đầu mà chưa có mối tình nào vắt vai nào cả. Lúc anh ghen tỵ với những người trò chuyện với chị nữ chính mà thấy buồn cười đó là yêu đó anh ơi. Anh chắc lâu quá chưa yêu nên quên mất cảm giác yêu.
Biểu cảm của anh dễ thương quá toàn biểu cảm nội tâm không à.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-11-2016 00:12:52 | Xem tất
nhìn Gakky thầy không có gì khác so với hồi đóng Dragon Zakura luôn. Mà kiểu tóc phim này với kiểu trong Legal High cũng same same nhau mà mang lại cảm giác khác thật. Hay tại cái vai trong Legal High nó bị ảnh hưởng bởi độ lầy của chú già nên mới không thấy đẹp như phim này.
Lúc đầu thì click xem vì thầy có Gakky, thế nào mà xem xong là đổ gục Gen luôn. Sau những tháng ngày chinnh chiến bên mảng phim Tàu ta lại trở về lọt hố phim Nhật
Klq: cơ mà vì hồi tưởng 10 năm chiếu Tatta hitotsu koi nên mới lại lùng phim để coi. Có chế nào giống mình không?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-11-2016 20:13:17 | Xem tất
Anh chàng nam chính đúng là động vật ăn cỏ luôn. Người gì đâu mà hiền quá sức hiền luôn vậy. Một quý ông độc thân đúng nghĩa. 35 cái xuân xanh mà chưa biết nắm tay, ôm là cái gì. Nhiều khi tự hỏi rằng "Có anh chàng nhu thế thật sao?" Nhưng mà thích kiểu người như ảnh nhẹ nhàng ôn hòa điềm tĩnh.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-11-2016 00:11:53 | Xem tất
Lâu thật lâu mới có 1 bộ phim Nhật khiến mình hóng thế này
Cái kiểu tưng tửng hài hài của ông bố, rồi tới cô con gái, rồi tới anh chàng 35 tuổi độc thân đúng là không đỡ được
Chúc cho cuộc sống của "đôi vợ chồng son" ngày càng nhiều tình tiết thú vị
Cám ơn sub team đã đem đến 1 sản phẩm quá chất lượng, hóng sub của các bạn mỗi ngày.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-11-2016 23:02:08 | Xem tất
Cám ơn subteam đã sub phim này
Hàng ngày vô forum không biết bao nhiêu lần để hóng phim rồi ))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-11-2016 20:58:09 | Xem tất
Phim Nhật lúc nào cũng có những ý tưởng hay và độc đáo, việc làm vợ và nội trợ trở thành một công việc chính thức và được trả lương như các công việc khác trong xã hội. Phim cũng nêu lên tình hình thự tế trong xã hội Nhật, những người có bằng cấp và học cao như Moriyama cũng gặp khó khăn khi kiếm cho mình một công việc đúng vơi chuyên môn lãnh vực thế là cô phải bất chấp mà làm luôn cả công việc chạy việc vặt. Dù làm bất cứ công việc dù nhỏ bé đến đâu cô cũng chuyên tâm và làm hết sức tận tình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-11-2016 22:35:35 | Xem tất
xem phim cứ có cảm giác vui vui lâng lâng.
Cảm ơn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-11-2016 16:12:13 | Xem tất
Phim hay quá, hóng từng ngày luôn.
Thanks subteam nhìu nhìu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách