Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: adam77
Thu gọn cột thông tin

[TBS 2015] Algernon ni Hanabata wo / Hoa Trao Algernon - Yamashita Tomohisa, Kuriyama Chiaki | Vietsub E10 END

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 5-6-2015 22:12:14 | Xem tất
Yeah! Phim mới là phim mới! Lâu lắm rồi mới thấy nhà J-zone lại có phim mới! Nghe nội dung phim mà thấy hào hứng ghê á! Lúc đầu thấy poster hoa lá cành cứ tưởng lại nd về tuổi thanh xuân màu hường nhưng đọc tóm tắt thì có vẻ là phim về khoa học và chắc chắn rất nhân văn. Subteam cố lên nhé! Luôn ủng hộ các bạn <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-6-2015 14:42:57 | Xem tất
Mình đã coi ep 01 và thật sự phim rất rất rất hay.
Mình đã có nhiều cái nhìn khác nhau và chỉ mới là ở ep 01.
Thực sự có rất nhiều cảm xúc khi coi phim này.
Một bột phim mình thầy rất ý nghĩa và đáng xem.

Cảm ơn subteam đã vietsub bộ phim này. Cảm ơn subteam rất nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-6-2015 01:07:12 | Xem tất
Lâu lắm rồi mới thấy Pi, nhớ ngày xưa điên đảo cuồng Pi một thời với Kurosagi và Nobuta wo Produce. Đợt trước cũng tính xem Summer gì gì đây của ổng nhưng chờ sub Kites hơi lâu với lại lo thi thố bận quá nên quên bén luôn.

Phim này poster nhẹ nhàng quá mém nữa không nhận ra ổng. Nội dung phim có lẽ sẽ dễ phát triển về những khía cạnh sâu sắc, hóng, hy vọng phim có một kết thú mở nhẹ nhàng hài lòng người xem. Lâu lắm rồi không xem phim nhật ý.

Cảm ơn subteam, cố gắng lên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-6-2015 12:28:56 | Xem tất
Ờ ù, ko biết phải mình nhìn lầm ko, thấy cái Banner treo to tướng ở page :v. Lượn ra vô hằng ngày mà giờ mới thấy té ra kites có làm sub phim của chàng.
Đặt gạch hóng.
Cảm ơn subteam đã nhận làm sub phim của Pi ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-6-2015 22:21:37 | Xem tất
Nghe tóm tắt phim buồn quá TT_TT
Vẫn hi vọng kết thúc có điểm le lói hy vọng ở cuối con đường
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-6-2015 04:15:51 | Xem tất
Cám ơn subteam nhé!
Mình xem engsub được 3 tập đầu là phê lòi rồi. Mải đọc chữ chẳng xem được diễn xuất của diễn viên.
Nghe nói là càng về cuối phim càng hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-6-2015 19:34:36 | Xem tất
oimeoi, lâu lắm mới tìm được một bộ phim gây xúc động cực mạnh cho mình ngay từ tập đầu
phim kiểu khá nhẹ nhàng và chẳng có tình tiết cún huyết bi đát nào cả, mà ko hiểu sao lúc xem mình cứ khóc tấm tức í
thương anh Sakuto quá ( diễn xuất của anh ko quá nổi bật nhưng cứ đi vào lòng mình í, huhu
hóng tập 2, hóng chết mất subteam ơi ((( huhu (((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-6-2015 19:46:16 | Xem tất
baycotien gửi lúc 8-6-2015 04:15 AM
Cám ơn subteam nhé!
Mình xem engsub được 3 tập đầu là phê lòi rồi. Mải đọc  ...

bạn ơi bạn xem engsub ở trang nào đấy
cho mình cái link đi
phim hay mình muyến xem tiếp quá mà ko tìm được trang nào chất lượng cả
cảm ơn bạn trước
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-6-2015 23:09:27 | Xem tất
Bộ phim càng về sau càng hay  khi Sakuto dần thay đổi thành một người khác~ Có vẻ như khi đạt được trí tuệ thông minh thì Sakuto không còn là một chàng trai tốt bụng ngây thơ như trước nữa=( Từ tập 1 có ai chú ý đến nhân vật HIYAMA không~??? Mình bị mê nhân vật Hiyama quá <3 <3 ngất ngây và ngây ngất vì anh ý luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-6-2015 00:16:49 | Xem tất
Lâu lắm J-zone mới ra phim mới, phim của Pi nữa chớ
Dạo này Pi đẹp trai kinh man rợ ra  
Ngay từ tập 1 là thấy hay quá r, lại nghe nói phim chuyển thể từ truyện lại càng hóng hớt. Không biết sau khi thông minh thì Sakuto như nào đây. Đừng nói đem cái mẹt đẹp trai đó đi dỗ con gái nhà lành nha
Vẫn là cảm thấy bên mình sub dễ xem nhất, tiếc cái bên mình ko thiên về Nhật cho lắm Phải chi J-zone phát triển như K-zone thì hạnh phúc biết bao
Subteam cố lên nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách