Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: minzthu
Thu gọn cột thông tin

[TBS 2011] JIN Season 2 - Osawa Takao, Ayase Haruka | Vietsub E04

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 6-9-2013 10:46:18 | Xem tất
Jaqueline gửi lúc 20-8-2013 09:02
Cho mình hỏi một chút là Jin là nguyên tác của Nhật hay của Hàn Quốc. Tại thấy hai n ...

Của Nhật bạn ạ. Có hẳn một cuộc tranh luận so sánh hai phim, nhưng nếu đã xem bản của Nhật thì bạn sẽ thấy bản của Nhật là một đẳng cấp khác, bên Hàn làm giảm hẳn giá trị của từng tính cách nhân vật trong phim đi hết.

Bình luận

tranh luận ở đâu bạn gửi link cho mình với pls  Đăng lúc 13-9-2013 10:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-9-2013 11:11:04 | Xem tất
Vậy còn mấy nhân vật lịch sử thì sao?
Bản của Hàn cũng để y thế hay chuyển thành người Hàn hết luôn?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-9-2013 20:49:26 | Xem tất
AAA. Vậy là đã có bản Season 2 rồi.  
Film hay và rất ấn tượng. Season 1 mình đã xem đi xem lại mấy lượt rồi. Nên có phần mới thật sung sướng. *nhảy múa*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-9-2013 16:22:44 | Xem tất
Hồi trước xem season 1, mình thấy thích lắm. Thích tính cách học tập không biết mệt mỏi của ông bác sĩ già cổ đại, thích cách Jin chỉ dạy những kiến thức hiện đại cho người cổ đại, cũng thích cách Jin suy nghĩ về nhiều ca phẫu thuật không chuyên ngành nữa. Rất mong đợi season 2 từ lâu lắm rồi. Hồi trước có xem qua bản tiếng Nhật, hình như chủ yếu nói về tranh chấp giữa hai phe nổi dậy và hoàng đế thì phải. Mình rất mong chờ Kites làm sub phần 2 để mình hiểu film hơn, giờ đúng là cầu được ước thấy rồi. Cám ơn Subteam nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-9-2013 16:54:27 | Xem tất
Hồi Kites làm sub phần 1 toàn quảng cáo trên trang chủ nên mình cũng tò mò vào xem và bị thích. Xem 1 bộ phim truyền hình nhưng hiểu được rất nhiều điều về y học. Cảm giác xem phim Nhật chân thực hơn phim Hàn (mình là fan phim Hàn, hiiii). Hi vọng phần 2 cũng đặc sắc như phần 1.

Bình luận

phần 2 đc đánh giá còn cao hơn phần 1 đó bạn ^^  Đăng lúc 17-9-2013 08:46 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-9-2013 12:09:04 | Xem tất
Vừa xem xong tập 1 season 2 ngày hôm qua, quá ấn tượng nên quyết định down season 1 về xem. Mình đã từng xem Jin phiên bản Hàn nhưng nói thật thua xa phiên bản Nhật, từ kịch bản đến diễn xuất của diễn viên.
Phiên bản nhật tình tiết nhanh nhưng không rối, tập 1 ấn tượng nhất với cảnh tự tử của Kusaka và đoạn cuối khi mẹ Saki nói với cô không cho phép cô thất bại. phần âm thanh cũng rất ấn tượng
thanhks  Subteam !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-9-2013 19:54:54 | Xem tất
rất rất mong chờ subteam tiếp tục làm bộ này. xem hết phần 1 mà m vẫn kiên nhẫn chờ đợi bản HD ra lò mặc dù đã có bản SD :D kết cả 2 nv chính mang từ Ichi qua :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-9-2013 12:34:39 | Xem tất
Phải công nhận bộ JIN tuy là giả tưởng nhưng đôi khi xem mình vẫn nghĩ là đang là chuyện có thật xảy ra, nước Nhật chế ra penniccilin đầu tiên :)) hú hú. Cái kết thấy buồn cho chị main chính quá độc thân cả đời :(( Có xem qua mấy tập Dr JIN phiên bản của Hàn nhưng thấy chưa bằng một góc của bộ này,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-9-2013 19:12:32 | Xem tất
Phim này hay hok các bạn, thấy rating phim cũng khá cao nhĩ.
Mà này, có rating hết rồi mà sao vẫn mới có down 1 tập zậy, còn 10 tập còn lại thì sao?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-10-2013 16:09:38 | Xem tất
Hòng phim này quá:( xem hết p1 rồi:(( hòng p2 quá.
cá nhân m thấy phim của nhật hay hơn phim hàn :( coi phim nhật nhiều lúc muốn khóc quá.
Mong subteam sớm hoàn thành bộ phim này cho cà nhà xem nha ^^
thanks subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách