Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: minzthu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[TBS 2011] Ikemen Desu ne / 美男ですね - Takimoto Miori, Tamamori Yuta, Fujigaya Tais

[Lấy địa chỉ]
311#
Đăng lúc 28-9-2011 22:27:55 | Chỉ xem của tác giả
reaven_691 gửi lúc 28-9-2011 22:23
Down từ thứ 2 cơ mà hôm nay mới ngồi xem, tập cuối này hay ghê  xem mà sướng
M ...

tổ chim có cái hay của tổ chim mà nàng =)) tiếc là nó không được gọn gàng như ep 10 thôi XD
nhưng mà dự đoán là hết phim bạn lại trở về với vẻ hoang dại của mình thôi =))

@Deep: thế à :)) em cũng dự đoán là fan lớn tuổi thích Ren rồi :)) những người tầm tuổi ấy thích sự mạnh mẽ, táo bạo hơn là dịu dàng ấm áp =)) vì có lẽ họ qua tuổi mơ mộng rồi chăng =)). Kể ra nếu là em em cũng thích kiểu táo bạo, mạnh mẽ hơn dịu dàng ấm áp nhưng bạn Shu bạn ấy pờ rồ quá nên em đắm bạn mất rầu T^T, cũng thích Ren mà Ren có người iu rồi nên không thích nữa =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

312#
Đăng lúc 29-9-2011 10:51:29 | Chỉ xem của tác giả
foreverlove gửi lúc 4-9-2011 19:55
bố con nấu dở quá, để mẹ ra tay

Mền mún Ren - Shu thôi

Mền mún nghía Ren - Shu

Vik fic đi, mình xin hóng từu đầu đên chân :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

313#
Đăng lúc 29-9-2011 11:01:12 | Chỉ xem của tác giả
NieChii gửi lúc 29-9-2011 10:51
Mền mún Ren - Shu thôi

Mền mún nghía Ren - Shu

Ren-Shu hẻm có thành rầu bạn ơi =)) tớ định viết về anh viên chức quản lý sân vận động với chàng ca sĩ bị thất tình đây nà =)) uầy =)) nghe thi thú lắm, còn Ren thì đi theo Miko rồi còn đâu T^T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

314#
Đăng lúc 29-9-2011 12:17:23 | Chỉ xem của tác giả

Hiro  à XD ngầu quá đi mất thôi XD, ánh mắt lạnh lùng quá đi mất thôi XD

tại sao đến cái ảnh này cũng dìm Hikka là sao T^T sao chân bé lại còn có một mẩu thế kia T^T

mồi lần nhìn cái này lại thấy thương bạn =)) chắc bạn phải khổ lắm mới đóng xong cảnh này. mà Shu toàn quảng cáo bia =))  *chỉ vào hai cái chai trên mặt bàn* Tama thì toàn quảng cáo nước lọc =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

315#
Đăng lúc 29-9-2011 12:33:16 | Chỉ xem của tác giả
Mình bị thik Hiro - Taipi - Tama lắm ý

Pi ét: Ảnh dìm hàng thằng Hikka, chân nó sao đc 1 mẩu thế này :(((

Từ tập 9 đến h` mình thề sẽ k coi nữa, mặc dù đã có down nhưng vẫn ko dám coi. Shu ơi Shu :((, thương a qá đi ==". Mặc dù bik ở ngoài a chẵng như thế này đâu =="
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

316#
Đăng lúc 29-9-2011 22:20:29 | Chỉ xem của tác giả
chuyện bên lề BTS của Ikemen
Mio và Ren trên màn ảnh yêu nhau mùi mẫn là thế nhưng lúc camera đóng lại thì 2 đứa trống đánh xuôi , kèn thổi ngược chỏi nhau chí choé

Bạn Tama ( Ren) thì nói bạn miori là người từ hành tinh khác đến, những chuyện Miori nói thì chẳng ăn nhập gì với nhau cả

Còn bạn Miori nói bạn Ren thỉnh thoảng rú lên cười rúc rích với giọng âm cao như 1 đứa con gái

hahahahahah .....

Bạn Miori ngoài đời rất nhạy cảm, sau khi Ikemen kết thúc bạn ấy rất buồn, khóc rất nhiều, và chưa thoát ra khỏi nhân vật
Bạn ấy đã quyết định kể từ đây về sau lấy níck name của mình là Miori trên blog riêng của bạn ấy
@soompi

Chú thích: cái thằng bé Tama này, chê con gái người ta gì mà dữ thế không biết, không biết tế nhị gì cả .
Thằng bé vô tư như thế thì đảm báo 99% là bé chưa có bạn gái đâu
Thôi cho nó theo làm couple với Taipi cho nó lành {:144:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

317#
Đăng lúc 29-9-2011 22:37:22 | Chỉ xem của tác giả
trùi vừa trans xong định post lên 0 ngờ bạn deep cũng post lên cái bài của bạn trong soompi :))
mà thôi lỡ ràu post đại =))

Vài thứ liên quan tới Tama và Taipi trong Ikemen Desu Ne :

- Mặc dù đóng vai bạn Ren lạnh lùng và cool, nhưng ở ngoài đời lại hoàn toàn trái ngược. Miori kể đôi khi Tama lại nói với giọng con gái, và là thành viên hay bị chọc ghẹo nhất(trong Ousama No Brunch bạn í đã nhắc nhở Hikaru, Miori, giám đốc và Mabuchi không được ghẹo bạn í nữa
- Tamachan nói Miori thường lơ đễnh khi 2 bạn í nói chuyện với nhau, vì thế những chủ đề tiếp theo đó mà Miori nói đến thường không liên quan gì cả.
- Taipi là anh lớn của nhóm, bạn í chỉ dẫn 3 bạn còn lại, vì thế anh president nói Taipi giống như trưởng nhóm vậy.
- Tama đã có những buổi luyện thanh khi đóng Ikemen
- 4 người đều biết chơi nhạc cụ từ trước. Ở ngoài đời, Tama có thể chơi đc trống, Hikaru chơi đc guitar và bass, Taipi biết chơi guitar.
- Tama dạy Miori nhảy Everybody Go

Credit : Shiget^@SP
Trans by me
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

318#
Đăng lúc 29-9-2011 22:55:20 | Chỉ xem của tác giả
À, mình còn nhớ là có nhìu bạn nói bạn Miori chan bắt chước bạn park Shin Hye phồng mang trợn má nên chê là bạn í diễn dở

Mình mới qua bên Baidu, có 1 cái clip phim bạn ấy đã đóng vài năm trước
Bạn ấy đóng 1 cô gái trung học trong đội đá banh bị đội trưởng ăn hiếp
Bạn ấy đã phồng mang, trơn má từ lúc ấy rồi đấy

Coi mấy cái cảnh bị ăn hiếp rất giống Mio trong Ikemen

nhưng vì clip ngắn quá nên không biết những phút tiếp theo bạn ấy có phồng mang trợn má nhiều như trong Ikemen không {:180:}

1 điều rất may cho bạn ấy là, sau Ikemen, bạn ấy được đánh giá cao, nên cái phim bạn ấy đóng mấy năm trước sẽ có 1 tập special vào năm 2012 .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

319#
Đăng lúc 30-9-2011 09:36:37 | Chỉ xem của tác giả
phim ra hết rùi nà....có nên coi ko mọi người...bay zô thăm thú nhà Japan đây...hihi..
cúi chào cúi chào....^^

ai coi phim rùi cho e ý kiến với nhe...
e cũng mún đổi gió chút....^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

320#
Đăng lúc 30-9-2011 10:02:23 | Chỉ xem của tác giả
các bạn ơi
link HD torrent tập 9 tập 10 down xong
giữ seed dùm mình nha
mình down 2 ngày rồi
mà không có tiến triển