Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: airenvn
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Tạp chí Q.đội chuyên mục đặc biệt P.1) "Biến điều không thể thành có thể" Lee Seung Gi: Mọi người khuyên chỉ nên làm nhàng nhàng& Thực tế tình nguyện huấn luyện đến gãy xương sườn mà không biết

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 2-10-2017 10:03:35 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Lee Seung Gi được dân Hàn yêu quí là có lí do mà!
Nhân cách thì khỏi bàn rồi, anh làm tốt quá.
Sắp xuất ngũ rồi, nghỉ ngơi rồi sớm comeback nhé.
Bài phỏng vấn dài quá, cảm ơn chủ thớt đã dịch bài.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 2-10-2017 10:20:29 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Đọc xong tin này mình mới thấy anh LSG là người rất có trách nhiệm, nhiều người tham gia quân sự đối với họ chỉ là nghĩa vụ phải đi, đến tuổi bắt buộc phải làm và làm chỉ là những nhiệm vụ được giao, làm tà tà cũng được đến hạn thì ra thôi. Nhưng đối với anh LSG đó không chỉ là nhiệm vụ mà còn là nghĩa vụ của người dân đối với đất nước mình sống, có thể nói hiếm có nghệ sĩ nào có suy nghĩ được như anh. Thanks bạn dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 2-10-2017 10:54:53 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Khi còn hoạt động trong showbiz đã thấy LSG là người rất có trách nhiệm. Trong mỗi việc mình làm từ MC, diễn viên, lúc tham gia chương trình thực tế hay đóng phim đều làm hết sức mình. Mong chờ những dự án sắp tới sau khi LSG giải ngũ. Mong LSG đạt nhiều thành công hơn nữa trong sự nghiệp lẫn tình yêu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 2-10-2017 10:55:51 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Cuối cùng cũng sắp xuất ngũ rồi. Gi ơi! Tuyệt lắm! Tinh thần đáng để người khác noi theo!

Làm gì cũng vậy, làm phải tới nơi tới chốn, với cả Gi cũng phải có thể chất rất khỏe! Mình tò mò không biết em bé nhà mình và đi nghĩa vụ thì sẽ làm thế nào đây!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 2-10-2017 11:04:55 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Chú đã xuất ngủ rồi.
Hi vọng sau khi xuất ngủ sẽ nhận được nhiều dự án mới.
Chúc may mắn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 2-10-2017 11:29:46 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Thương anh Gi quá. Làm gì cũng nghiêm túc, chừng mực nhưng lại luôn hết mình.
Hết mình đến độ mà đến gãy xương sườn cũng không biết, chỉ đến khi quá đau phải đi khám mới biết mình bị gì.
Là một nghệ sĩ nhưng khi làm một quân nhân lại cực kỳ nghiêm túc và nghiêm chỉnh như anh ai mà không yêu chứ.
Mấy tấm hình chụp anh đẹp quá, trông rất nam tính, chững chạc, rắn rỏi và mạnh mẽ, khác với trước khi anh nhập ngũ nhiều, hồi đó tuy dáng vẻ anh cũng khỏe mạnh nhưng nhìn vẫn trắng trẻo, thư sinh lắm.
Chờ ngày anh xuất ngũ và trở về với Kbiz.
Thanks bạn trans.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 2-10-2017 11:32:29 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Lee Seung Gi siêu ngầu luôn. Ngầu nhất chính là vô cùng nghiêm túc trong mọi công việc bạn ấy đảm nhận. Dù là giải trí, diễn xuất hay trở thành một quân nhân, dường như khó khăn đều trở thành thử thách để bạn ấy chứng minh năng lực của mình. Tui mong Lee Seung Gi come back vô cùng nhưng cũng hơi tiếc xíu cái hình ảnh Binh trưởng Lee siêu ngầu này, chắc Bộ Quốc phòng Hàn Quốc cũng tiếc như tui Thanks bạn dịch bài, edit hay ơi là hay nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 2-10-2017 12:03:44 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

thật đáng để tự hào
thảm nào knet cứ mong ngóng ngày anh hoàn thành nghĩa vụ
thank bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 2-10-2017 12:59:34 | Chỉ xem của tác giả
Bạn đã nổi tiếng này càng nổi nha. Bạn perfect thế này thì các fan chịu sao nổi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 2-10-2017 13:14:16 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Khen hoài thì cũng kì thiệt, nhưng mà thật sự là đáng ngưỡng mộ.

Luôn đạt 200% so với mong đợi, từ công việc, hành xử và trong quân đội.

Người này đúng là tầm gương tốt cho lớp trẻ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách