Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: airenvn
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Tạp chí Q.đội chuyên mục đặc biệt P.1) "Biến điều không thể thành có thể" Lee Seung Gi: Mọi người khuyên chỉ nên làm nhàng nhàng& Thực tế tình nguyện huấn luyện đến gãy xương sườn mà không biết

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 1-10-2017 23:26:17 | Chỉ xem của tác giả
Càng ngày càng thấy cảm phục Lee Seung Gi. Thay vì chọn một vị trí nhẹ nhàng để trải qua cuộc sống quân ngũ thì ảnh chọn đội đặc nghiệm SWC. Nghe đặc nhiệm là biết khó như nào rồi, đã vậy còn để bị thương nữa :'( Nhưng mà nhờ quân đội đã rèn cho Lee Seung Gi hết chứng sợ độ cao luôn rồi. Con rể quốc dân kì này xuất ngũ lại đốn được tim của bao nhiêu cô gái với bà mẹ rồi đây.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 1-10-2017 23:35:04 | Chỉ xem của tác giả
ôi quân nhân của em cuối cùng cũng sắp xuất ngũ rồi )))
về comeback hoành tráng nào ))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 1-10-2017 23:37:18 | Chỉ xem của tác giả
Thêm một tin tức đáng tự hào của Seung Gi - người luôn làm mọi thứ nghiêm túc nhất có thể. Hẳn anh là nghệ sĩ hiếm hoi khi vào quân ngũ lại có hình ảnh tốt đến vậy.
Cám ơn bạn đã dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 1-10-2017 23:39:40 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Đi nghĩa vụ suốt ngày thấy tin, nhan phẩm a luôn tốt
Anh luôn hoàn thành tốt những gì mình đã làm
Hy vọng xuất ngũ comeback hoành tráng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 2-10-2017 00:05:53 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Đẹp trai, phong trần quá. Xuất ngũ rồi nhanh nhanh nhận dự án mới nhé, đừng nghỉ ngơi lâu quá kẻo fan đợi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 2-10-2017 02:02:16 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Chuyện Lee Seung Gi bị gãy xương sườn ngoài fan ra chắc chẳng mấy ai biết. Dù y học tiên tiến đến mấy thì về sau ít nhiều gì cũng ảnh hưởng đến sức khỏe. Không phải fan của anh mà đọc xong còn thấy xót xa.
Còn vài chục ngày nữa là hoàn thành nghĩa vụ rồi. Chúc Lee Seung Gi thực hiện tốt những nhiệm vụ của mình trong tháng ngày còn lại với tư cách là một quân nhân.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 2-10-2017 02:58:25 | Chỉ xem của tác giả
"Nhưng mà tôi chỉ nghĩ đơn giản kiểu, "a… sao bây giờ đến cả hông mà cũng bị chuột rút nữa…" Nhưng rồi sau đó, tôi bắt đầu thấy đau đến nỗi không thể vặn mình được nữa. Vậy nên tôi đã đến khám ở bệnh viện, và bác sĩ bảo xương sườn tôi đã bị gãy rồi. Tôi thực sự không ngờ được luôn… Vậy đó, bệnh viện lại trở thành nơi đầu tiên mà tôi đến trong kỳ về phép quân đội đầu tiên."
Gi ơi là Gi... đến thua với cụ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 2-10-2017 04:30:10 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Trong quân ngũ trông anh còn ngầu hơn trong phim ý
Mong đến ngày anh xuất ngũ sẽ có đợt comeback hoành tráng
Cảm ơn bạn dịch tin nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 2-10-2017 06:16:27 | Chỉ xem của tác giả
Thương cụ quá!!! Gảy xương sườn mà còn không biết cơ!!!
Chờ ngày cụ xuất ngủ thôi!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 2-10-2017 07:24:05 | Chỉ xem của tác giả
trời, thấy ghê thiệt,
gì mà bị gãy xương sườn mà hổng biết? Cái này nghi là ổng giấu đây mà, chứ gãy xương mà k biết, thấy cũng cũng lạ. Mà Ki ơi, sắp hết nghĩa vụ rồi mà, anh cẩn thận tí được không. Nghe cái tin thấy hãi quá, may là không sao.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách