Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 11632|Trả lời: 45
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"Tạm biệt" Park Ha, Han Ji Min chưa bao giờ thanh lịch đến thế

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Han Ji Min cho thấy nét sang trọng quyến rũ của mình.

Dành rất nhiều tình yêu cho nhân vật Park Ha trong bộ phim "Rooftop Prince", nữ diễn viên Han Ji Min đã tham gia trong một cuộc phỏng vấn và chụp hình cho tạp chí phụ nữ “Allure Korea”.

Trong các bức ảnh được tiết lộ trong số báo tháng 7 của Allure Korea, Han Ji Min đã bỏ qua hình ảnh vui vẻ và tươi sáng của Park Ha trong “Rooftop Prince” và thay vào đó, cô đã tái khẳng định sức hút của mình như là một diễn viên sang trọng đầy quyến rũ.

Ở trước máy quay, nó trông như cô có thể bật khóc bất cứ lúc nào, nhưng ngay khi ánh sáng máy quay tắt đi, cô đã chuyển sang trạng thái rực rỡ và sống động với năng lượng tích cực đã trở thành thương hiệu của riêng mình.

Trong cuộc phỏng vấn, Han Ji Min đã được hỏi về cuộc sống như một nữ diễn viên có vẻ đầy thách thức và Han Ji Min đã nói: "Tất nhiên là có những khía cạnh rất khó khăn. Tuy nhiên, có nhiều điều tốt hơn so với những cái xấu. Điều quan trọng là bạn không lấy danh hiệu của một diễn viên và xây dựng tiêu chuẩn sống của riêng bạn. Bởi vì tùy thuộc vào nơi mà giá trị cuộc sống của bạn chấp nhận, bạn sẽ suy nghĩ khác nhau và cảm thấy khác nhau. "

Nói về ấn tượng trong quá trình đóng phim của mình, Han Min Ji cho biết, "Tôi có tính cách là thích nghi và sử dụng mọi thứ từ từ, vì vậy tôi có thể đã đi con đường của một diễn viên trong cùng một cách đó. May mắn thay, các cơ hội đã đến với tôi kịp thời. Với kinh nghiệm mà tôi đã học được, tôi yêu thích công việc của mình hơn, tôi cảm thấy rất tự hào về những gì tôi làm. Tôi cũng cảm thấy sự thôi thúc để cải thiện công việc “thủ công” của mình. Tôi không làm toàn bộ mọi thứ cùng một lúc, nhưng tôi giải quyết từng bước trong một thời điểm và đó là lý do tại sao tôi thậm chí còn biết ơn hơn. "

Bài phỏng vấn Han Ji Min và bộ ảnh sẽ ra mắt trong số tháng 7 của Allure Korea trên trang chủ của nó (www.allurekorea.com).

Source: kpopfever
Vtrans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 20-6-2012 14:54:43 | Chỉ xem của tác giả
ôi ss Min tuyệt vời quá
nữ tính và đẹp rạng ngời
ôi, nhìn như vậy mà bạn Chơn ko động lòng sao chứ
híc híc, gặp mình lag mình theo sát chân rồi
ôi yêu chị quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 20-6-2012 15:00:41 | Chỉ xem của tác giả
ôi chời  sexy girl

ss Min thay đổi hình tượng rùi nhỉ

nữ tính zà sang trọng ngời ngời lun

đẹp rạng ngờ mòa hk chói lóa là dạy đóa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 20-6-2012 15:01:48 | Chỉ xem của tác giả
Rồi vuột mất con tem... liệu có được cái ghế ghễ không đây
Cục cưng của em, dạo này cục cưng cứ gọi là phát biểu trí tuệ liên toành toạch
Hì hì, 30 rùi nhé... "có người" bảo 30 là độ tuổi trưởng thành và "quyến rũ nhất" nhé, làm sao thì làm, unnie cũng lo lấy chồng đi, để em còn đi lấy chồng nữa, hén
"Người ta" bảo Park Ha quá mạnh mẽ nên unnie từ từ tạm biệt PH để là Han Ji Min là được rồi, nhen, unnie hiểu ý em mờ

Bình luận

há há, tư tưởng lớn gặp nhau roài thầy ơi =))  Đăng lúc 20-6-2012 07:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 20-6-2012 15:02:29 | Chỉ xem của tác giả
Han Ji Min - không từ nào xứng với nàng hơn 2 chữ THANH LỊCH ........
Một thứ vẻ đẹp trong trẻo ngát hương.......nàng ôi, ta mê nàng rùi đấy nhé! ....nhớ giữ gìn sức khỏe để đóng phim đều nàng nha

Bình luận

hố hố, ai thế lày, thấy news zọt zô coi có ss đây hok ;;)  Đăng lúc 20-6-2012 03:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 20-6-2012 15:06:47 | Chỉ xem của tác giả
Ss Min là một người tuyệt vời, một nữ diễn viên tuyệt vời~~ {:290:} Quá ấn tượng với ss, với quan điểm trong nghề nghiệp, cách sống, cách yêu của ss. :"> Có lẽ mình đã thành fan ss ấy mất rồi.

Chúc ss luôn hạnh phúc như bây giờ ss nhé :'x Và mong chờ những bộ phim tiếp theo của ss.   Nếu là 'ác nữ' thì càng tuyệt ss ạ )

Bình luận

ava ava chuận quá :x  Đăng lúc 20-6-2012 09:30 PM
ui may quá edit đc ràu =)))  Đăng lúc 20-6-2012 03:52 PM
Mod oi del dum em bai nay T__T dat cuc gach ma ko sao edit duoc, dau kho qua di T___T  Đăng lúc 20-6-2012 03:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 20-6-2012 15:07:30 | Chỉ xem của tác giả
ss Min vừa xinh đẹp , vừa thông minh lại tốt bụng nủa{:313:}
thích cách trả lời phỏng vấn của ss quá, rất là hay và  tinh tế
chúc  ss ngày càng trẻ đẹp và thành công hơn nửa
yếu ss nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 20-6-2012 15:07:52 | Chỉ xem của tác giả
nhìn mấy bức hình của ss trông quyến rũ quá khác xa với hình ảnh thường thấy nhưng mà em thích lúc thì nhẹ nhàng, duyên dáng khi thì thanh lịch, sang trọng ss lúc nào cũng đẹp ghen tỵ quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 20-6-2012 15:08:02 | Chỉ xem của tác giả
uầy...nhìn sis khác quá.

thanh lịch nhưng sexy và quyến rũ hơn {:308:}.
không thể nhận ra sis đã diễn Park Ha đâu.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 20-6-2012 15:14:33 | Chỉ xem của tác giả
Chun ơi anh có thấy ss Min không, có phụt máu mũi không
ss Min quả nhiên là mỹ nhân tự nhiên, dù theo phong cách nào cũng k hề lu mờ

Bình luận

mình thấy còn phụt nữa B-)  Đăng lúc 20-6-2012 03:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao