Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tainsyan_wang
Thu gọn cột thông tin

(¯`'•.¸(¯`'•.¸† [Sweet couple]:Dĩnh ❤ Phi - Hoàng tử kim cương ❤ công chúa pha l

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 28-9-2013 22:22:15 | Xem tất
bạn tai nhà ta cuồng Dĩnh - Phi dữ dội hen
đẹp đôi quá chứ lại
couple baby cute
2 người mà lấy nhau sinh con, chắc thành gia đình trẻ mãi k già quá
hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-9-2013 00:30:15 Từ di động | Xem tất
Sao ở đây chấm điểm toàn 10/10 thế này =)) mỗi cái sad ending là thấp thôi...chị Tains thiên vị cho Hoàng tử pé và công chúa quá đi.Mà công nhận là có 4 anh em từng ao ước họ là 1 cp có hoàng tử pé-Lâm chí dĩnh,gương mặt nam thần-huỳnh hiểu Minh,Hoàng tử nhạc Pop-Vương lực hoành và hoàng tử cổ trang-Hồ ca ^^ nhưng cuối cùng ao ước chỉ là giấc mộng,chẳg có ai lọt đc vào danh sách =.= >.< =))

Bình luận

Tứ đại mỹ nam đó e,chị cũng mong thế nhưng đều ko thành :(  Đăng lúc 29-9-2013 09:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-9-2013 19:59:08 | Xem tất
Hjx, tình iu cuồng si một thời của mình hồi sau TLBB, hồi đó mình xem
TLBB vì thích Dĩnh, xem xong thích lun Phi và bị cuồng cặp này. Nhưng mình ko
phân tích đc cũng ko hiểu nhiều về cặp này như tains, có mấy chi tiết giờ đọc mới bik
Cơ mà có tí ko liên quan, Dĩnh quen TNN nghe đồn là 10 năm, dzi lúc đóng TLBB với Phi
là có bạn gái rồi nhỉ ??
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 30-9-2013 01:17:39 | Xem tất
binidiamond26 gửi lúc 29-9-2013 19:59
Hjx, tình iu cuồng si một thời của mình hồi sau TLBB, hồi đó mình xem
TLBB vì thích Dĩ ...

TLBB khai máy từ cuối năm 2002,đóng đến năm 2003 hoàn thành,Dĩnh bắt đầu quen Trần Nhược Nghi là vào cuối năm 2004.Giống mình cuồng ông Dĩnh trước rồi cuồng Phi lun từ thời TLBB.Đợt đó lúc nào cũng mong 2 người thành đôi,quấn quýt nhau vậy mà không thành.Biết thế rồi vẫn muốn viết cảm nhận chia sẻ cùng mọi người.Nhưng nhận làm anh em kết nghĩa cũng tốt,tính 2 người cũng hợp nhau,đến bây giờ 10 năm rồi vẫn thân,như vậy fan cũng mừng còn hơn là cái lão Ca kia nhắc tới mà buồn.Mà làm em gái ông Dĩnh thì sướng thôi rồi.Ông ý chiều em gái lắm,em gái ông ý đòi cái gì là hôm sau sẽ có luôn.Thôi đi duyên đời trước không thành thì hope con gái sau này của Phi kết đôi với bé Kimi,bé này kute dễ sợ y như ba nó lun (ảo tẹo cho vui nhỉ)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 30-9-2013 01:36:36 | Xem tất
ChibiPunnjP gửi lúc 29-9-2013 00:30
Sao ở đây chấm điểm toàn 10/10 thế này mỗi cái sad ending là thấp t ...

Hoàng tử bé gì hả e.Người ta đáng tuổi chú e đó .Thiên vị vì ss là fan cuồng của ông ý,ông ý là mẫu bạn trai lý tưởng của chị mà em: đẹp trai,giàu,ga lăng,tài giỏi,hài hước,chung thủy,mẫu mực,yêu vợ thương con.Sao cái gì cũng hoàn hảo thế này.huhu.Lại còn trẻ mãi không già,khiến cho cả tổng thống Obama cũng phải kinh ngạc.Mà Hoành giờ là ông hoàng rồi e,đâu còn là hoàng tử nữa.Thích Ca-Phi thứ 2 nhưng mà nhắc đến cặp này buồn lắm,chả hy vọng gì.Minh thì đào hoa quá,đóng Lộc Đỉnh ký thì bị đồn tc với tận 3 bà vợ trong phim (không biết thật hay báo chí đồn)có người yêu rồi mà còn cố tình thể hiện tình cảm quá đà với Triệu Vy.Sau cái vụ này tự nhiên thấy mất cảm tình với ông ấy mặc dù ko thích Angela lắm nhưng mình là con gái đặt trong hoàn cảnh của Angela cũng sẽ tức,tủi thân,tự nhiên thấy tội Angela.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách