Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5779|Trả lời: 22
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Superman Returns) Song Manse buồn khi hai anh bị phạt và muốn bị phạt cùng

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Chương trình "Superman Returns" tập phát sóng ngày 09.08, ba anh em nhà Song, Chu Sarang và Yuto đã có buổi học lễ nghĩa.

Một trong những bài học mà các bé học chính là  không được để đồ ăn thừa.Tuy nhiên, trong 3 anh em sinh ba, Manse là người duy nhất ăn hết đồ ăn của mình. Daehan và Minguk nói rằng bọn trẻ nghĩ mình không thể ăn thêm được nữa và Daehan nói : "Con nghĩ bụng của con đang bị đau".

Bởi vì 2 anh lớn không thể hoàn thành bữa ăn của mình, thầy đã bảo bọn trẻ đứng dậy. Manse nhìn thấy hai anh đứng dậy, bé nói bé cũng sẽ đứng dậy, nhưng mà bé bị thầy giáo ngăn lại.

Tuy nhiên vì thấy buồn, Manse bắt đầu khóc và thầy giáo bảo bé đứng dậy khi bé dường như muốn bị phạt cùng hai anh,Manse liền đứng phắt dậy và giơ 2 tay lên chịu phạt cùng với 2 anh.

Khi đó, bố Song II Gook  nhìn ba con đầy tự hào khi bọn trẻ biết yêu thương nhau.

Cre : Soompi
Trans : [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 10-8-2015 13:11:34 | Chỉ xem của tác giả

(Superman Returns) Manse thấy buồn khi các anh bị phạt và cũng muốn bị phạt cùng

Trong tập "Superman Returns " ngày 9/8 , bộ ba cùng với Sarang và Yuto đã cùng nhau đi học lễ nghĩa.

Một trong những bài học mà bọn trẻ phải học là không được bỏ thừa thức ăn. Tuy nhiên trong bộ ba , chỉ có Manse là người ăn hết thức ăn của mình . Daehan và Minguk nói rằng chúng không thể ăn được nữa , và Daehan còn nói : "Con nghĩ con đã đau bụng lắm rồi ạ ."

Vì Daehan và Minguk không thể ăn hết phần ăn của mình , thầy giáo kêu hai đứa đứng lên .Manse thấy hai anh mình bị phạt và nói cậu bé sẽ đứng lên phạt cùng, nhưng bị thầy ngăn lại .  Tuy nhiên, Manse vì cảm thấy buồn khi thấy các anh bị phạt nên cậu bé bắt đầu khóc . Thầy kêu cậu bé đứng lên vì thấy  cậu bé dường như muốn chịu phạt cùng các anh mình , Manse sẵn sàng làm theo , cậu bé liền giơ hai tay lên đầu ngay lập tức .

Trong khi đó bố Il Kook nhìn các con với ánh mắt tự hào .

Cre : http://www.soompi.com/2015/08/09 ... unishment-together/
Vtrans : [email protected]

p/s: Chệ của noona lúc nào cũng tình cảm thế đấy :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 10-8-2015 13:13:23 | Chỉ xem của tác giả
Cái này gọi là 1 con ngựa đau cả tàu bỏ cỏ đây mà
Ba anh em hoạn nạn có nhau quen rồi
Thế nên phải cùng nhau chịu khổ cùng nhau hưởng phúc
Hoan hô tinh thần của bé út
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 10-8-2015 13:34:17 | Chỉ xem của tác giả
khóc mướn nữa hả? làm chế tưởng chệ ăn không hết nên bị phạt chứ, mọi hôm thấy ngậm ngậm không hà đâu có chịu ăn gì đâu, aigu được một bữa tự nhiên lại thích bị phạt phải hơm? hai ông anh bị phạt còn mỗi chệ nên chệ cô đơn lắm, chệ cũng muốn bị phạt hơ hơ
thánh giải trí phù hộ thiệt mà

Bình luận

chủ tịch tập đoàn khóc mướn =))) lần học trước lúc Minguk bị phạt thì Chệ cũng khóc :v cưng ghê hồn >.<  Đăng lúc 10-8-2015 02:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 10-8-2015 14:09:11 | Chỉ xem của tác giả
Ba anh em nhà này đáng yêu quá đi mất thôi
Hóng Vietsub tập này quá à
Cảm ơn bạn đăng !!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 10-8-2015 14:17:50 | Chỉ xem của tác giả
woa đáng yêu quá T.T các bé sống tình cảm với nhau thật đây) chú ji kook tự hảo là phải rồi))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 10-8-2015 16:02:55 | Chỉ xem của tác giả
đáng yêu quá đi
thánh khóc thuê đã quay trở lại cứ tưởng Man sề bị phạt chứ ai nghĩ là đứng phạt cùng với 2 anh cho có đồng đội
cám ơn bạn dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 10-8-2015 17:40:20 | Chỉ xem của tác giả
Hix hix, sao lại có 3 chú ỉn đáng yêu thế không biết. Tuần nào cũng mong ngóng để xem 3 ỉn. Hí hí..
Bố Song hẳn là tự hào lắm vì 3 cậu nhóc luôn yêu thương, chia sẻ, nhường nhịn nhau.
Chỉ mong sau này cũng có những đứa con tuyệt vời thế này.
Cảm ơn bạn đã dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 10-8-2015 20:04:20 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Con ỉn út sống tình cảm quá, thương các anh hết mực, thật là tự hàn về con ỉn út!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 10-8-2015 20:07:30 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi, 3 anh em nhà này đáng yêu miễn bàn luôn ý, đứa nào cũng yêu hết á, đã thế lại rất yêu thương, quan tâm nhau nữa chứ
Xem ep mới này càng thấy yêu Manse hơn, càng ngày càng đẹp trai, lại còn thương các anh nữa chứ. Bố Song rất tự hào về 3 đứa đó
Ôi, giá mà mình cũng có 3 đứa thế này nhỉ

Bình luận

nếu đc như 3 đứa này thì kiểu gì cũng chứa đc hết á :p  Đăng lúc 21-8-2015 08:29 PM
bụng chế đủ chỗ cho ba đứa nhỏ a2h ^^''  Đăng lúc 20-8-2015 12:45 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách