Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: chickenn
Thu gọn cột thông tin

[Suggestion/Request/Feedback] Thread yêu cầu, đề cử phim, show, báo cáo link die, etc.

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 23-3-2017 21:34:31 | Xem tất
Bonjour. Mình phải lâu lắn mới vô lại kites hồi xưa coi phim hàn giờ mình đang học tiếng pháp nhưng vô kites để đọc truyện ngôn tình thôi ai ngờ thấy French zone huhu thực sự cám ơn các bạn nhiều. Mình có góp ý xíu là có thể gắn sub tiến pháp kèm trên tiếng việt or bên dưới thêm được không ? Như thế tốt cho những đứa học như mình lắm . Merci beaucoup :3 mình muốn đề cử thêm bộ phim Chanel.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-4-2017 11:12:21 | Xem tất
Sao mình refresh hoài mà mãi không thấy link down AD ơi. Chỉ thấy logo của torrent và Fshare thôi mà không thấy link gì cả. Phim "Yêu em, anh dám không" í.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-5-2017 15:25:46 | Xem tất
Xin Chào Subteam, mình cũng hay theo dõi French Zone, mình hy vọng subteam có thể làm vietsub bộ phim " The Adventure of Papyrus'. Đây là bộ phim hoạt hình khá hay lúc nhỏ mình từng xem. Nếu được thì thanks subteam nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-5-2017 21:59:21 | Xem tất
Chào mọi người. Mình rất muốn xem phim Papa Ou Maman - Đại Chiến Bố Mẹ của nhà French nhưng hiện tại link tải Fshare đã die rồi ạ. Link torrent thì tải chậm quá. Mong admin up lại link để mình và mọi người được thưởng thức bộ phim này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-6-2017 23:09:49 | Xem tất
Subteam ơi, mình muốn đề cử phim Buddy của Đức á. Mình không thấy subteam phim Đức nên mạn phép vào đây đề cử, mong subteam sub phim này!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-12-2017 14:51:49 | Xem tất
Link MF và Torrent của phim Hoàng Tử Bé bên F-Zone bị die rồi hay sao ý Các bạn check giúp mình nhé Mình thực sự muốn xem phim này http://forum.kites.vn/forum.php? ... &extra=page%3D1
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-1-2018 13:21:50 | Xem tất
http://forum.kites.vn/forum.php? ... page%3D2&page=1
Phim Jack - Trái tim không được yêu link die rồi, các admin xem lại giúp mình với. Mình rất thích phim này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-2-2018 18:55:17 | Xem tất
Chào admin, bạn có thể check lại link torrent của phim Pháp Eternite được không ạ? Tại vì mình xem trailer rất thích nên down link về nhưng link không chạy. Merci bạn rất nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-3-2018 17:24:50 | Xem tất
kb bên mình sub phim này chưa, tại bh mạng lag nên em kiếm cũng k nổi nhưng em muốn đề cử phim Soleil Battant ạ )))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-3-2018 17:27:17 | Xem tất
sao em k thấy link nào của phim này nhỉ T^T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách