Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 11564|Trả lời: 70
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Suggestion/Request/Feedback] Thread yêu cầu, đề cử các ca khúc, báo cáo link die

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Yêu cầu/đề cử bài hát:

Khi các bạn yêu cầu subteam làm sub bài hát nào thì phải kèm theo link Raw (link download hoặc online) với chất lượng video, độ phân giải đẹp và cao nhất có thể. Subteam sẽ xem xét và tiến hành làm sub bài hát ấy trong thời gian sớm nhất.

Các bạn cũng có thể dịch lời nhạc trước (chú ý: bản dịch phải do chính các bạn dịch, mọi khiếu kiện về bản quyền bài dịch, F-Zone sẽ không chịu trách nhiệm). Subteam F-Zone sau đó sẽ kiểm tra và tiến hành edit lại để bản dịch hoàn hảo, trau chuốt nhất có thể.

Do box F-Zone mới thành lập, nhân lực đang rất hạn chế, nên dù tụi mình rất muốn làm hết các yêu cầu cho các bạn nhưng điều kiện không thể cho phép ngay được. Khi các bạn đề cử, chúng mình sẽ xem xét nếu trong điều kiện cho phép sẽ vietsub bài đó. Chứ chúng mình không vietsub bất cứ bài nào các bạn đề cử ^^ Mong các bạn thông cảm!

Đăng kí làm sub bài hát:

Bên cạnh đó, các bạn cũng có thể chung sức giúp 1 tay cho subteam trong việc đa dạng hóa các bài hát tiếng Pháp được vietsub tại F-Zone bằng cách đăng kí làm sub bài hát mình yêu thích!

Tuy nhiên, để tránh tình trạng trùng video đăng kí giữa các mem muốn làm sub và trùng với danh sách các bài hát thực hiện bởi subteam F-Zone, các bạn hãy xem kĩ qua list videos vietsub xem bài hát mình yêu thích đã có chưa rồi hãy tiến hành đăng ký làm sub tại đây nhé.

Mẫu đăng kí:
Tên thành viên (hoặc nhà) đăng kí :
Tên bài hát - Tên ca sĩ :
Link video :

Yêu cầu đối với thread bài hát :

1. Tiêu đề thread : [Sous-titré par Mem] Tên bài hát (Tên tiếng Việt nếu có) - Tên ca sỹ | ghi chú (nếu có)
2. Nội dung (từ trên xuống):
a.  Banner 350x150 (nếu có)
b.  Khuyến khích có lời dẫn hoặc có bài viết cảm nhận, hình ảnh… hoặc đoạn trích trong bài hát.
c.  Thumbnail kèm theo (9 khung hình/pic)
d. Link xem online
e. Link download (khuyến khích link MF hoặc Jumbofiles)

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
froidgarcon + 5 Ủng hộ 1 cái!
boconganhpp + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 22-10-2012 20:16:02 | Chỉ xem của tác giả
Mình muốn tham gia vào dịch nhạc Pháp thì cần phải đáp ứng yêu cầu gì không hả bạn :D
Mình học tiếng Pháp từ lâu nên có thể nói là sử dụng tốt tiếng Pháp :D
P/S: mình quên mất ID cũ nên đành phải reg nick mới :P

Bình luận

thời gian tới box sẽ tổ chức tuyển nhân lực, bạn hãy đăng kí nhé ^^  Đăng lúc 23-10-2012 04:58 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
chickenn + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 22-10-2012 22:38:27 | Chỉ xem của tác giả
Chickenn ơi chị ko biết post ở đâu.
Chị đề cử luôn đây nha.

Vietsub by Hyun Bin's House: Laventura

Bài này cũ nhà chị sẽ make vid. Khi nào lên thớt nhờ em stick dùm chị.
Thanks mod nhìu. Chúc box F ngày càng phát triển ^^

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 22-10-2012 23:05:03 | Chỉ xem của tác giả
K nhớ rõ bài này đã sub chưa =.= Nếu chưa rất mong box vietsub bài này ạ :">

Cảm ơn ST box trước ^^

Bình luận

Em có nhận time luôn k, mai ss gửi bản edit cho ;))  Đăng lúc 24-10-2012 01:59 AM
bài này chị đã có bản edit rồi đó ;))  Đăng lúc 23-10-2012 01:50 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 23-10-2012 10:14:41 | Chỉ xem của tác giả
Cho mềnh đề cử bài này {:440:} thích nhạc của chị Helene, nhẹ nhàng, tình cảm  {:434:}

Đã có lyrics lời F - E , còn editor thì là Bo tồ : Joongbo, timer thì là em Súng

Bình luận

Minh Châu, Je m'appelle Minh Châu hahahaha; ss oi, she's 45 years old now... has been... démodée  Đăng lúc 28-10-2012 08:29 PM
kaka, thô mà thật thì quá chất rùi! cơ mà kiểu gì cũng k nghĩ là "thô" đâu! =)))))  Đăng lúc 24-10-2012 03:30 PM
thực sự thì ngày có dự án nhạc Pháp, tớ nghe nhìu hơn hẳn! hì hì, kiểu này chắc là nàng lãng mạn lắm đây! ;))  Đăng lúc 24-10-2012 03:03 PM
tớ nghe ít nhạc Pháp lắm, tí tớn mấy bài thôi, có mà nhờ Châu tớ mí bít nàng Helen ^^. Cứ tung đều đều, mn sẽ tận hưởng dần dần, iu F team thế chứ! :x  Đăng lúc 24-10-2012 02:53 PM
Helen tiếp tục, :-bd hihi  Đăng lúc 24-10-2012 02:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 23-10-2012 22:00:53 | Chỉ xem của tác giả
Hồi nhỏ rất mê giai điệu bài này, nhớ ko lầm thì lần đầu nghe nó là trong phim Tom-Jerry :">
Ko phải là 1 bản tình cả mượt mà nhưng kết phần giai điệu của nó

Alouette, gentile alouette

Hy vọng st làm sub bài này {:444:}

Bình luận

it makes me laugh hahaha " A louette, gentille alouette; alouette, je te plumerai ..." cute !  Đăng lúc 28-10-2012 08:31 PM
bài này dễ thương quá đi à :) nghe vui tai, quen quen  Đăng lúc 23-10-2012 10:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 23-10-2012 22:48:24 | Chỉ xem của tác giả
Mình đề cử bài này nhé! Tks SubTeam nhìu nhìu!

Les Rois Du Monde - Roméo Et Juliette

p.s: ngày làm đề tài bị thèng bạn "tra tấn" bài này dã man. Giờ nhớ nó!

Bình luận

..............ss oi, in Roméo&Juliet, the perfect song is ..Aimer, u don't like it ?????  Đăng lúc 28-10-2012 08:32 PM
thô thật mà =)) ko có đc 1 mẩu nào mỏng manh, dễ vỡ như Tửm với Bo tồ đâu =))  Đăng lúc 24-10-2012 03:34 PM
ko có đc 1 phân lãng mạng nào cả, mà người theo kiểu "thô mà thật " =)) .Đừng đả đảo cái sign, nó ko có tội ;)) =))  Đăng lúc 24-10-2012 03:27 PM
Hiện tại thú vui tao nhã của mềnh là nghe nhạc Pháp, lắm lúc phát chán ra í, nhưng mà ko nghe ko học được :(  Đăng lúc 24-10-2012 02:54 PM
uh, giờ mới găm được hàng mới ,Cơ mà tung nhiều quá các em nó sốc =)) nên ngậm ngùi :P  Đăng lúc 24-10-2012 02:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 24-10-2012 01:34:25 | Chỉ xem của tác giả
em xin được đề cử bài Le Festin ah ^^
cả nhà nhớ bài OST trong phim hoạt hình Ratatouille của Disney chứ ah? chính là cái bài hát ở cuối phim ý ^^
em thích bài này từ hồi xem phim đấy ah. vì thế em mong cả nhà sẽ làm sub bài hát đáng yêu này :x

đây là vid e tìm đc ah. nếu bật IDM thì nó có cả bản 480p đấy ah. chứ e ko tìm đc vid chất lượng tốt hơn :(

Bình luận

mình đang định đề cử bài này ;))  Đăng lúc 27-10-2012 06:36 PM
Yes, mình cũng thích phim này, bài này cũng hay  Đăng lúc 27-10-2012 02:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 24-10-2012 19:25:06 | Chỉ xem của tác giả
mình cũng học tiếng Pháp khá lâu rồi và mình rất muốn làm 1 chân translate cho box :)
Baoh box tổ chức tuyển nhân lực vậy?
Cho mình đăng kí với đc k? ^^

Bình luận

http://kites.vn/thread/-tuyen-dung-tuyen-nhan-luc-o-tat-ca-cac-vi-tri--358881-1-1.html  Đăng lúc 28-10-2012 08:00 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 24-10-2012 19:53:33 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng muốn đăng ký để giúp sức xây dựng box French. Mình có thể trans và time
Cho mình tham gia với được không hả bạn?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách