Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: HyunBinHouse
Thu gọn cột thông tin

[Subtitle] Tổng hợp sản phẩm Vietsub + Engsub - [Vietsub]Afraid of Love - Hyun Bin & Han Ji Min Page Cuối

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 31-10-2011 21:08:28 | Xem tất
[Vietsub+Kara]
When we first met _ Hyun Bin

Khách: Nội dung này bị ẩn, bạn cần trả lời để xem.

Bình luận

Làm bản HD 720 đi bạn ơi...  Đăng lúc 29-9-2012 09:50 AM
Vầng :( E mới bias Bin th nên mấy cái đó chưa down về, Tks c anw :)  Đăng lúc 18-6-2012 09:01 PM
Bow
vid này cắt từ DVD dream in my heart 1 đó, ko biết em down về máy chưa, nhưng hiện tại thì link down của những vid này bị del hết rồi  Đăng lúc 17-6-2012 03:16 PM
Cho e xin link down đc k ạ?  Đăng lúc 16-6-2012 09:56 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +1 Thu lại Lý do
sis_wanabe + 1 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-11-2011 00:17:29 | Xem tất
Vietsub SBS DRAMA AWARD 2010 PART 1
( Hyun Bin's House & K-Zone)

PART 1

Bình luận

link fixed!  Đăng lúc 25-4-2014 09:06 AM
ohm, thanks bạn  Đăng lúc 20-4-2014 05:35 PM
mình đang reup lại nhé bạn  Đăng lúc 19-4-2014 06:44 AM
bạn ơi hình như link hỏng hết rồi phải không bạn?  Đăng lúc 18-4-2014 11:35 PM
bạn ơi hình như link hỏng hết rồi phải không bạn?  Đăng lúc 18-4-2014 11:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-1-2012 10:13:25 | Xem tất
Vietsub SBS DRAMA AWARD 2010 PART 2
( Hyun Bin's House & K-Zone)

Bình luận

part 2 down bình thường r nhé bạn  Đăng lúc 13-6-2014 10:09 AM
hình như part 2 vẫn chưa down được bạn ơi  Đăng lúc 17-5-2014 04:33 PM
ok mình đang fix part 2 nha ^^  Đăng lúc 29-4-2014 09:31 AM
mình cũng bị như kiwi219 đó sis_wanabe ơi  Đăng lúc 29-4-2014 01:15 AM
temporary error, retrying :((  Đăng lúc 28-4-2014 12:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-1-2012 21:26:16 | Xem tất

[Vietsub] 3 IRON [2004]

Tên gốc: 빈집 (Bin-jip)
Đạo diễn và kịch bản :  Kim Ki Duk
Thể loại: tâm lý
Thời lượng: 88 min
Ngày công chiếu tại Hàn Quốc:  15/10/2004

3 Iron (tiếng Hàn 빈집, Bin-jip, có nghĩa là "căn nhà trống") là một phim do Kim Ki Duk đạo diễn. Bộ phim xoay quanh mối quan hệ giữa một chàng trai trẻ lang thang và một phụ nữ nội trợ trong gia đình bị chồng ngược đãi. Bộ phim được đánh giá cao bởi có ít đoạn hội thoại giữa hai nhân vật chính.

Tae Suk (Jae Hee) là một người cô đơn thường lái xe mô tô chạy lòng vòng, hay cạy cửa đột nhập vào căn hộ nhà người khác. Anh ta sống trong những căn hộ này khi chủ nhà đi vắng, thậm chí còn giặt dùm quần áo cho chủ nhà, sửa chữa đồ đạc bị hư trong nhà. Khi anh ta đột nhập vào một căn nhà to lớn, anh ta không biết rằng mình bị một người nội trợ tên Sun Hwa (do Lee Seung Yeon đóng) bị chồng ngược đãi theo dõi mình. Sau khi trao đổi ánh mắt với Sun Hwa, Tae Suk rời đi, nhưng lại đứng dằn vặt bên đường nên trở lại và chứng kiến Sun Hwa bị chồng ngược đãi. Anh ta chứng kiến chồng Sun Hwa ngược đãi cô và tiếp tục muốn cô chú ý thông qua việc đánh gôn trong sân vườn nhà. Anh ta lấy trái banh đánh chồng Sun Hwa và cùng Sun Hwa bỏ trốn. Họ bắt đầu một mối quan hệ im lặng, sống từ căn hộ này sang căn hộ khác. Một lần, sau khi họ uống say, người chủ nhà quay về và bắt tại trận họ đang ngủ trên giường của chủ nhà, mặc bộ đồ ngủ của chủ nhà.

Hai người họ gặp rắc rối với cảnh sát khi họ đột nhập vào nhà của một người đàn ông già cả chết một mình trong nhà và họ quyết định chôn cất ông tử tế. Khi con trai và con dâu người đàn ông này bước vào căn hộ, họ cáo buộc Tae Suk và Sun Hwa giết ông già đó. Cả hai bị cảnh sát thẩm vấn nhưng họ cứ im lặng không nói, lúc này chồng Sun Hwa đến và đưa cô trở về. Theo khám nghiệm tử thi, người đàn ông già cả kia chết vì ung thư phổi và ông được chôn cất tử tế. Chồng Sun Hwa hối lộ cảnh sát làm nhiệm vụ thẩm vấn cho phép anh dùng quả banh đánh vào đầu Tae Suk như anh đã từng làm với mình. Tae Suk nổi điên lên ở đồn cảnh sát và bị tống vào tù. Ở đây anh tập chơi gôn với những trái banh ảo và hình thành thói quen dấu diếm (biểu hiện sự tuyệt vọng của những người canh tù). Sau khi ra tù, trở thành "vô hình" trước mắt người chồng Sun Hwa, Tae Suk gặp lại cô trong chính căn nhà của cô. Sun Hwa nói với chồng "Em yêu anh" nhưng thực ra là hướng về Tae Suk. Khả năng của Tae Suk vượt ngoài tầm kiểm soát của những người canh tù và vượt qua cả không gian thời gian. Anh làm như thể anh đang đứng sau lưng chồng Sun Hwa, di chuyển khi người chồng quay lưng lại nhìn, trộm đồ ăn trên bàn và với lên hôn Sun Hwa qua vai người chồng khi người chồng đi công tác. Sau khi người chồng đi khỏi, Sun Hwa và Tae Suk bối rối hôn nhau say đắm.

Giải thưởng:

LHP Quốc tế Venice (2004), tranh giải chính thức: Đạo diễn xuất sắc.
LHP Valladolid (2004) giải Bút vàng cho phim xuất sắc.

Diễn viên:
Lee Seung Yeon vai Sun Hwa
Lee Hyun Kyoon vai Tae Suk (Jae Hee)
Kwon Hyuk Ho vai người chồng

Trailer

Bình luận

thường ra thread phim mới giật tem,chứ đâu ai giật tem trong này hử bow?mod cố tình muốn làm khó chị,nên chị đành encode để nhà mình xem vậy  Đăng lúc 7-1-2012 11:51 PM
Bow
hoho bóc têm :)))  Đăng lúc 7-1-2012 11:14 PM
Bow
oa chị ơi nhà mình lại mần phim mới à, hí hí ^^  Đăng lúc 7-1-2012 11:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-2-2012 21:54:18 | Xem tất
[Vietsub] Hyun Bin _ Tang Wei
Vogue Photoshoot Interview - Night Ent. SBS

Link online:

Bình luận

Đã edit link nha.  Đăng lúc 17-3-2014 11:23 PM
link chết rồi bạn ơi hic :(  Đăng lúc 12-11-2013 12:10 AM
tem yêu quí đây rồi :d, thanks chị bâu :D  Đăng lúc 29-2-2012 11:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-3-2012 23:31:05 | Xem tất
[Vietsub]
Josei Jishin interview. Worlds within promotion

Download: https://mega.co.nz/#!ssJ1HDwA!ht ... athgLIAt38f91-kT8JQ

==
phần sub của Bin hơi bị chèn vào phần sub gốc nên hơi khó nhìn, chắc tại để property không thống nhất với encoder nên bị vậy, mọi ng chịu khó nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-3-2012 23:24:56 | Xem tất

[Vietsub] Hyun Bin _ Aloha, Cafe Dream
Box1 Disc2

Tên gốc:

ヒョンビン「Aloha,Cafe Dream」DVD-BOX1 DISC2(日本版)

Nội dung:

Vào tháng 3 năm 2010, Hyun Bin đã có chuyến đi đến Hawaii- Hòn đảo xinh đẹp, nổi tiếng với những loại cà phê hảo hạng với hương thơm đầy mê hoặc. Đài truyền hình Mnet Nhật Bản đã thực hiện riêng một chương trình về chuyến đi này của Hyun Bin mang tên “Kỳ nghỉ Aloha” cùng với DVD “Aloha, Café Dream”. Chương trình ghi lại những khoảnh khắc, hình ảnh đẹp của Hyun Bin, từ việc tham quan đảo Oahu,  Đảo lớn (Big Island) và trải nghiệm công việc sản xuất cà phê tại nông trường Kona café tại đây, đến những thể nghiệm thú vị trong vai trò của một Barista…Bên cạnh đó DVD này còn tiết lộ những hình ảnh hậu trường, và đặc biệt các fan hâm mộ cũng sẽ được thưởng thức giọng ca của Hyun Bin qua 2 ca khúc “Dream in my heart”“When we first met”- 2 ca khúc đặc sắc được thực hiện bởi ekip sản xuất OST Winter sonata, cũng là 2 món quà đặc biệt mà Hyun Bin dành cho fan.

Bình luận

link on đâu mất tiêu òi((((  Đăng lúc 9-7-2012 10:49 PM
có link ol rồi cả nhà nhé!!  Đăng lúc 8-3-2012 11:24 AM
Bow
lười thế, chịu khó down về đê :))))  Đăng lúc 7-3-2012 11:19 PM
sut
updating mới bùn chứ T_T  Đăng lúc 7-3-2012 10:48 PM
Ôi cảm ơn nhiều.^_^  Đăng lúc 7-3-2012 08:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-4-2012 19:47:04 | Xem tất

Bình luận

Bow
em nhìn thế nào chứ Khúc thành chữ Ca nên cứ đinh ninh bài này tên là Sohn sung Jae =)) tội nghịp cái bài này quá, sao ko tên tuổi gì thế, hay mà :((  Đăng lúc 9-4-2012 12:53 AM
Soh Sung Jae là viết nhạc,lời Lâm Tịch viết,Thang Duy hát,nó nằm ngay phần đầu của clip,còn khg có tên gọi riêng "ca khú chủ đề Trung văn LA" vậy thôi   Đăng lúc 8-4-2012 11:21 PM
Bow
à cho em đổi lại chút cái tên vid cho nó đồng bộ vs mấy cái nhà mình :D  Đăng lúc 8-4-2012 10:55 PM
Bow
bài này có tên ko c nhỉ, hình như là Sohn Sung Jae, sao lạ thế nhỉ, hay nó là tiếng Tàu hả c ???  Đăng lúc 8-4-2012 10:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-4-2012 10:24:34 | Xem tất
[Eng sub] Hyun Bin _ Dream in my heart MV

[Eng sub] Hyun Bin _ When we first met MV

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-4-2012 10:27:48 | Xem tất
[Engsub] If We Can Back
OST Late Autumn movie (Hyun Bin-Tang Wei)

Bình luận

cái quần... thèm....  Đăng lúc 10-11-2012 08:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách