Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5710|Trả lời: 20
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

'Strong Woman Do Bong Soon' tung ra loạt poster của Park Bo Young, Hyungsik, và Ji Soo!

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Bộ phim truyền hình sắp tới của JTBC 'Strong Woman Do Bong Soon' đã tung ra một loạt poster của bộ phim!

Một tấm poster có mặt 3 diễn viên chính và kèm theo dòng chữ, "Có một người khổng lồ hulk ở trong tôi" được viết trong khung hình trắng bên cạnh. Tiếp đó là đến các poster của từng nhân vật. Trong tấm poster của Park Bo Young, có một câu hỏi là, "Nữ tính là gì?" Hyungsik cũng có một câu hỏi tương tự là: "Nam tính là gì?" Cuối cùng, Ji Soo hỏi, "Các cậu là gì vậy?"

'Strong Woman Do Bong Soon' là câu chuyện về một cô gái sinh ra đã có sức mạnh tự nhiên, cuối cùng cô đã rơi vào lưới tình của một chàng trai phóng túng điên khùng. Tập đầu tiên sẽ lên sóng vào ngày 24/02!

Source: allkpop
V-trans: [email protected]

Cưng tóa cưng tóa, chị Young đã trở lại rồi Xem trailer đáng yêu quá chừng. Hồi trước không biết có cả Ji Soo đóng cùng đó. Chúc phim thành công daebak. Chắc phim kiểu rom-com nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 2-2-2017 16:44:24 | Chỉ xem của tác giả
Phim mới của chị Park Bo Young và anh Ji Soo, trailer lẫn poster dễ thương dã man. Hóng phim ghê luôn. Chúc phim mới của đài JTBC sẽ thành công rực rỡ nha. Không biết phim này ai là nam chính nhỉ, Ji Soo chăng? Nếu vậy thì sẽ là vai nam chính đầu tiên của anh luôn, mong chờ quá.
Cảm ơn bạn dịch tin nhe.

Bình luận

Ồ, thế à? Cảm ơn bạn nhé. Thôi, dù sao Ji Soo làm thứ chính cũng vui rồi. Vẫn hóng phim. :D  Đăng lúc 2-2-2017 05:03 PM
Nam chính là Hyung Sik bạn nhé :(  Đăng lúc 2-2-2017 04:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 2-2-2017 17:16:49 | Chỉ xem của tác giả
Tui là tui mong ngóng cô Bong này lắm nè =]]

Tạo hình cũng siêu dễ thương

Dự là film lại hot hòn họt cho mà xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 2-2-2017 17:38:09 | Chỉ xem của tác giả
Ngóng rồi nha, dự là phim hài lắm đây
Cảm ơn bạn đã dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 2-2-2017 18:24:01 | Chỉ xem của tác giả
Sao mà chưa gì mà hồi hộp mong chờ phim quá đi
Một bộ phim khởi đầu cho khung giờ mới của Jtbc nữa
Mình Vẫn đang mê mệt Hyungsik trong Hwarang, giờ là được gặp bạn ấy trong strong woman thật sự nôn để được xem phim lắm luôn
Cả 3 nhân vật đều là diễn viên mình rất yêu thích nên một bộ phim hội tụ dàn cast như vậy là quá ưng luôn rôi
Thanks bạn dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 2-2-2017 20:03:36 | Chỉ xem của tác giả
Hóng phim quá đi mất thôi
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 2-2-2017 20:50:47 | Chỉ xem của tác giả
Chúc bộ film thành công và khán giả đón nhận nha
Thanks bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 2-2-2017 21:02:42 | Chỉ xem của tác giả
Ôi poster lẫn trailer đều rất hài hước
Làm mình rất là mong ngóng xem phim
Chúc phim thành công lớn như sức mạnh của nữ chính vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 2-2-2017 21:42:07 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mong tới ngày có phim quá, nhất là đc nhìn bé Bo Young với lại có Hyung Sik mà mình mê . Chúc phim sẽ thành công và sẽ là bộ phim giải trí hài hước trong năm mới. Cám ơn bạn đưa tin ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 2-2-2017 22:48:46 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Hóng quá hóng quá. Mấy cái teaser rất ấn tượng, posters cũng dễ thương và hài hước.
Chờ bao giờ cho đến cuối tháng đây.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách