Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2356|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Star news] Trịnh Sảng chính thức kết thúc hợp đồng với Thiên Ngu, quyết định thành lập văn phòng làm việc riêng

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Năm 2008, trong thời gian quay phim “Cùng Ngắm Mưa Sao Băng”, Trịnh Sảng đã kí hợp đồng làm việc với Thiên Ngu, thời gian hợp đồng là 8 năm. Tính cho đến thời điểm hiện tại, giữa tháng 2 năm 2016 là vừa tròn thời hạn kết thúc hợp đồng. Trịnh Sảng đã quyết định rời khỏi Thiên Ngu, thành lập văn phòng làm việc riêng, theo đó, sẽ có đội ngũ chuyên nghiệp giúp cô ấy trong sự nghiệp diễn xuất sau này của mình.

Văn phòng làm việc của Trịnh Sảng đã thay mặt Trịnh Sảng đưa ra thông báo chính thức:

“Rất thích đoạn văn này: Đời người rất dài, mỗi một cột mốc trong cuộc đời đều sẽ ngẫu nhiên gặp được nhiều người, cùng bạn đồng hành, rồi rời xa bạn. Cảm kích bọn họ đã làm phong phú thêm cho cuộc đời của bạn, sau đó cứ như vậy đi, rồi dần dần sẽ trưởng thành. Nhưng, kết quả cuối cùng luôn là đau thương và khiếm khuyết.

Cảm ơn công ty Thiên Ngu, cảm ơn Tổng giám đốc Long, cảm ơn tất cả mọi người. Được ở cạnh mọi người cùng nhau làm việc, cùng nhau trưởng thành, cùng nhau trải qua những năm tháng thanh xuân đẹp nhất của tôi. Những kí ức ấm áp đó tôi sẽ luôn giữ trong lòng.

Hiện tại chỉ mới bắt đầu, đem theo tấm lòng cảm ơn, tôi sẽ bắt đầu đi theo con đường độc lập của riêng mình. Không phải là lời chia tay, chỉ là, có ước mong cần theo đuổi, dũng cảm tiến về phía trước, đi đến nơi xa để trải nghiệm nhiều điều.

Cám ơn những bạn bè đã quan tâm tôi, chúng ta sớm đã trở thành người nhà. Con đường sau này của tôi, có các bạn đi cùng, mãi sẽ không cô đơn.”

Nhiều cư dân mạng đã ủng hộ Trịnh Sảng: “Trịnh Sảng rất giỏi! Bất luận như thế, chúng tôi sẽ luôn ủng hộ bạn, đi với bạn đến cùng”.

http://video.sina.com.cn/share/video/250484250.swf

Trong tháng 2 này, Trịnh Sảng xuất diện dày đặc trên truyền hình, với bộ phim đang hot là “Tịch Mịch Không Đình Xuân Đục Vãn" và "Thiên Thiên Hữu Hỉ 2”, sắp tới ngày 17/2 phim "Ngũ Thử Náo Đông Kinh" của Trịnh Sảng cũng sẽ được lên sóng.

Trịnh Sảng cùng bố của mình cũng đang trở thành đề tài hot trên các mặt báo khi cùng tham gia show “Toàn Phong Hiếu Tử”.

Nguồn: ent.sina, weibo
Lược dịch: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách