Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: rua_xinh90
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Special Gift For Taipi's Fans][NTV 2011] Misaki Number One / 美咲ナンバーワン! - Karina

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 16-10-2011 10:23:57 | Chỉ xem của tác giả
chàu au XD XD XD
cái ep1 ngày xưa xem eng xem mỗi đoạn đầu, còn cả đoạn sau quá giời là hay ho nha XD
tiếc là bạn Kujo Kazuma ep này không bị dần và cũng chửa dần được người ta qua nào
tớ nói thật là xem phim này thì chỉ khoái nhìn bạn ý bị dần thôi =))) cái mặt khi đó trông sexy lắm =)))
chiều sẽ cap hình XD
nhưng mà coi bộ ep 1 hơi điêu và hơi sến =))))))) sến nhất là đoạn Misaki đi đòi lại thẻ học sinh cho Kazuma :))))
mà bạn Taipi nhà tớ, bạn đứng với Misaki đẹp đôi lắm nhé, quá giời chemistry =)))) mần sao từ trước đến giờ tớ thấy có mỗi Taipi là uke mà đứng với gái vẫn thấy đẹp đôi, như Kame chan thì đóng tình yêu với con gái nhà người ta thì chỉ thấy anh hợp với nam thứ hơn là nữ chính =)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 16-10-2011 11:37:12 | Chỉ xem của tác giả
thấy nội dung chắc hay ak đón coi mới dc
Nữ chính xinh vãi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 16-10-2011 12:17:15 | Chỉ xem của tác giả
bh mới vào xem đc ep 1
cơ mà sao cái banner ở trên nó.... LQ thế =.=" xem thấy nó cứ hột hột
mà phải nói là tong phim này ss Karina bị... kém xink :(( xem mấy phim kia, ss lộng lẩy, kiêu sa, nhu Tây hóa ấy :x
Còn đóng chung Taipi và Hiro-san nũa :)) Hóng 2 chàng này nổi loạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 16-10-2011 20:33:16 | Chỉ xem của tác giả
bone.er gửi lúc 16-10-2011 12:17
bh mới vào xem đc ep 1
cơ mà sao cái banner ở trên nó.... LQ thế =.=" xem thấy nó cứ h ...

mái tóc của Karina trong này không được đẹp nhưng mặt mũi vẫn xinh mừ :))) kiểu là phải để thế trông cho nó trẻ ý. Hồi xưa Karina đóng LS với anh Tamaki cũng xinh dữ dội lắm, nhưng nhìn dừ hơn phim này.

ôi cái tập 1, được nhìn thấy Kazuma đi hộp đêm và bị đập =))) bộ quần áo đấy hấn xinh :X làm nào mà đứng với Karina thì men lỳ mà đứng với lão chủ hộp đêm thì uke dễ sợ, cái miệng mỗi lần bị oánh cứ he hé mở yêu tóa T^T tớ mê mẩn Kazuma lắm ý T^T

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 16-10-2011 20:34:46 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 16-10-2011 20:36:42 | Chỉ xem của tác giả

Hiro trong phim này hơi bị yêu, nhưng mà đôi khi ăn mặc ứ hợp với anh gì cả T^T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 16-10-2011 21:03:54 | Chỉ xem của tác giả
foreverlove gửi lúc 16-10-2011 20:33
mái tóc của Karina trong này không được đẹp nhưng mặt mũi vẫn xinh mừ :))) kiểu l ...

công nhận là phải phù thuộc vào yêu cầu cùa phim, anw miễn sao ss Karina vẫn xink trong tim fan là đc :))
Mà tạo hình của Taipi và Hirochan trông ko khác j ngoài đời nhỉ, vẫn thích mái tóc thẳng của Taipi trong Ikemen hơn (sao mình bị lậm mấy anh tóc thẳng ko nhỉ, ko nuốt nổi tóc xoăn =.=")

Giờ mới để ý là ss đóng trong đây là ss đóng trong Bức tường hoa với 3 zaj JE lun, ss sướng qá :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 16-10-2011 21:10:38 | Chỉ xem của tác giả
bone.er gửi lúc 16-10-2011 21:03
công nhận là phải phù thuộc vào yêu cầu cùa phim, anw miễn sao ss Karina vẫn xink tron ...

đúng rồi :))
đang bảo là bạn này có duyên với giai JE mà
còn một chị nữa cơ, chị đóng thánh kinh tình yêu với Kame ý
bạn đóng Sakurai Yui phim này tính cách hay hơn trong bức tường hoa :)))
phim này quay từ tháng 1, Taipi chắc không chịu hy sinh vì nghệ thuật mới lại để tóc thế trông cho nó đầu gấu =))), bạn chỉ thích tóc dài bù xù thôi, tóc trong này bạn tự thiết kế đó =))). Đóng xong Ikemen lão đang có âm mưu quay trở lại kiểu tóc cũ đấy, đã thấy rẽ mái ra rồi :)))) chỉ còn nuôi dài phần đằng sau thôi :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 16-10-2011 22:34:22 | Chỉ xem của tác giả
đang ngồi lang thang nhìn thấyc ái banner nhà mình đẹp quá nên ghé vào
đọc bản giới thiệu cũng thấy hay hay hợp mô típ của mình nên down về xem thử
xem xong mới cho cái nhận xét đc
thanks mọi người đã làm film ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 17-10-2011 01:26:55 | Chỉ xem của tác giả
foreverlove gửi lúc 16-10-2011 21:10
đúng rồi :))
đang bảo là bạn này có duyên với giai JE mà
còn một chị nữa cơ, chị ...

oh, Kinh thánh ty thì em có xem mà ko nhẫn ra ss ấy, tội lổi :D
mà ss Osama Aya đúng là lương duyên với zaj JE mà, chắc phải check pro5 ss ấy xem có bao nhiu phim đóng chung các zaj qá :)) Mà đương nhiên là trong đây tính ss hơn hẵn Bưc tườg hoa rùi, đâu còn ngố + tự ti với bản thân như trong Bức tường hoa :D

Còn về Taipi thì no table rùi :( cái tóc nó phản ánh cái style + tính tình rùi, người như thế lào mà lại đi đễ tóc rối bù xù... hjx

Bình luận

bản chất hoang dại nó thế mà =))))  Đăng lúc 17-10-2011 11:59 AM
bản chất hoang dại nó thế mà =))))  Đăng lúc 17-10-2011 11:59 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách