Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Jet
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Special Gift For New Year 2012] Paradise Kiss - Keiko Kitagawa, Osamu Mukai (Vi

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 1-1-2012 21:38:51 | Chỉ xem của tác giả
Phim này mình mê từ hồi anime rùi...:)..mà tạo hình lẫn phong cảnh cũng giống ghê....Nhưng mà có ai biết mấy bài hát dùng trong phim này không..nhất là bài tiếng Anh ở phút 49-50 á...:D

Bình luận

à wên,đầy đủ fai là hello paradise kiss  Đăng lúc 1-1-2012 10:05 PM
đó là bài paradise kiss của yui.mình cũng thích bài đó lắm.trên zing có đó bạn  Đăng lúc 1-1-2012 10:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 1-1-2012 21:42:45 | Chỉ xem của tác giả
hai cái anh chị trong fim làm mình mê chết mất{:290:}{:284:}
.fim hay kinh khủng.suốt từ hôm qua đến giờ mình xem đi xem lại mà ko biết chán.ko phải chỉ là xem một số đoạn mà là cả fim ko bỏ sót chỗ nào í.lạy chúa,từ nay ngày nào con cũng sẽ cầu nguyện cho hai anh chị í là một đôi ngoài đời.AMEN!
Mong rằng kst sẽ làm thêm nhiều dự án fim của cả ss keiko va anh osamu nhé.cumaoa!

Bình luận

Amen… :))  Đăng lúc 1-1-2012 09:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 1-1-2012 21:48:22 | Chỉ xem của tác giả
Hi hi, lâu lâu lắm rùi mới có movie xem đi, xem lại mà vẫn muốn xem nữa, đã lưu trữ vào box cá nhân (cùng với HYD, Hanakimi, Osen…) Nhẹ nhàng, dễ thương, truyền tải được tinh thần của manga, đặc biệt là những thiết kế trong phim được đầu tư kỹ lưỡng. Có dạo mê trai đẹp gái xinh bỏ hẳn phim Nhật, giờ quay lại mới thấy mình sai lầm quá… Chậc, cảm ơn ST vì dự án đặc biệt cho năm mới… Tình hình là đọc giới thiệu thấy đây là 1 trong những movie được chờ đợi nhất, hi vọng ST sẽ sớm quăng thêm bom…
Hep pi niu zia… hep pi niu zia
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 1-1-2012 22:11:25 | Chỉ xem của tác giả
Vừa mới phát hiện ra bạn nì từng đóng trong Seigi no Mikata, oạp… Dạo ấy chết với nàng “chị” đứ đừ nên trí nhớ dành cho các nhân vật khác có phần hạn chế… Ngoài phim này và Osen có ai biết phim nào của bạn ấy mà ST đã làm sub thì giới thiệu mềnh với nhá, đa tạ… đa tạ…

Bình luận

@ayame13: thank bạn, hì hì  Đăng lúc 7-1-2012 10:52 PM
Còn Atashinchi no Danshi nữa đó bạn, mà bộ đó ở bên nhà cũ, chưa thấy move sang đây. Của fansub khác làm thì còn có Hotaru no Hikari season 2 đó bạn, google là ra link à ^^   Đăng lúc 6-1-2012 10:00 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
 Tác giả| Đăng lúc 1-1-2012 22:45:33 | Chỉ xem của tác giả
Angeltiny gửi lúc 1-1-2012 21:38
Phim này mình mê từ hồi anime rùi...:)..mà tạo hình lẫn phong cảnh cũng giống ghê....N ...

Đó là bài  I Know You're Not Alone của Sweetbox

Full ver.

Enjoy ^^

Bình luận

thank  Đăng lúc 1-1-2012 10:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 1-1-2012 23:54:53 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay quá :x Lần đầu tiên thấy diễn viên nữ của Nhật xinh khác kiểu ng Nhật ( lộn xộn quá )
Chết mê a George :x Tốt đủ đường :x
Nội dung,ca khúc trong phim,cảnh phim đều perfect :x cả ngày hnay đc nghỉ xem phim thì phim này là tuyệt vời nhất.
Thank ST:x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 2-1-2012 08:42:52 | Chỉ xem của tác giả
Phải nói là phim này rất rất hay, lần đầu tiên coi phim Nhật mà ghiền.
Đúng là phim về thời trang, quần áo nhìn lung linh kinh khủng.
Còn về nhạc phim cũng ko có gì chê vào đâu dc.
Thk ST
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 2-1-2012 13:02:47 | Chỉ xem của tác giả

dàn cast đẹp toàn tập đặt biệt 2 e diễn viên chính
cái kết mong chờ vì truyện kết buồn và đầy hối tiếc nên down về là xem kết trước haha
cốt truyện rút ngắn đoạn tình cảm của cặp đôi ít hơn truyện,George ít lạnh lùng hơn truyện,yukari ổn but vẫn có chút ko giống truyện.
nói chung phim hay thanks subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 2-1-2012 16:10:41 | Chỉ xem của tác giả
ai yêu thích Nhật Bản thì hãy coi phim này, coi vui cực, diễn viên cũng đẹp, nói chung là 1 phim hay {:295:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 2-1-2012 22:25:03 | Chỉ xem của tác giả
Nhạc phim này hay quá!!! Có ai biết mấy bài hát trong phim là gì không và chỗ down soundtrack của phim này nữa???

Bình luận

Jet
Bạn có thể xem tracks list OST ở page 1.  Đăng lúc 9-1-2012 01:40 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách