Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Jet
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Special Gift For New Year 2012] Paradise Kiss - Keiko Kitagawa, Osamu Mukai (Vi

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 31-12-2011 13:49:30 | Chỉ xem của tác giả
Mềnh đã từng đọc tr này, truyện của Ai Yazawa đều lạ và độc và cực hay :))
Từ Nana, Paradise Kiss đến Em không phải thiên thần..... đều hay k đỡ đc! Mềnh nhớ là PK có cái kết hem làm mềnh thích thú j, vì nó hem phải HE, nh mà vẫn hóng phim lắm, tr Nhật thì chỉ có người Nhật đóng là đạt nhất thoai ^^
THanks st nhiều nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 31-12-2011 21:27:57 | Chỉ xem của tác giả
Vừa xem xong bộ phim,rất hay,không còn gì để nói ngoài từ đó,một bộ phim đã đem cho mình rất nhiều cảm xúc và suy nghĩ xen lẫn.
  Mình rất thích nhân vật George,thật sự rất thích,phong cách của anh ấy khác hẳn với những chàng công tử mà mình từng thấy,rất  cá tính và riêng biệt.Ngoài hâm mộ tài năng của G.,mình  còn thích tính cách ấy nữa,vừa lạnh vừa nóng,nồng nàn và mãnh liệt.
Bộ phim này không chỉ nói về mọt câu chuyện tình yêu đẹp mà còn nói về  những ước mơ nữa.Nếu không có dũng khí thì không thể làm được việc gì cả.Nhờ vậy Carin đã tìm được lối đi cho riêng mình.
Đây là một bộ phim rất ý nghĩa.Cảm ơn sub team đã đưa bộ phim này đến cho kster và mọi người.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
Jet + 3 ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 1-1-2012 00:37:49 | Chỉ xem của tác giả
vừa xem xong  PK. phải nói là phim quá tuyệt, cảm xúc của mình là tất cả các nhân vật như từ truyện bước ra, thậm chí còn lộng lẫy và tuyệt vời hơn. đúng là manga Nhật phải là do người Nhật diễn! Yukari xinh thật đấy, mình nhìn bạn ấy mà thích chết đi được! kết thúc HE hơn trong tr, hehee, hồi trước cứ buồn vì truyện kết thúc lửng lơ cá vàng, nh phim này thì quá là HE roài! ^^
Tr này làm mình cảm nhận được rõ là Thiên tài k phải luôn thành công dễ dàng :))
thanks st nhiều nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 1-1-2012 08:48:04 | Chỉ xem của tác giả
hồi trươc đọc manga đã bấn chết rồi
dạo này ta bị ghiền phi nhật ah.H đown về coi rồi edit nhé
Thanks subteam nhìu nhìu.Các bạn vất vả rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 1-1-2012 10:19:24 | Chỉ xem của tác giả
film hay quá,đúng là film về thiết kế nên khoản áo quần miễn bình luận.Cái nào cũng lung linh hết{:308:}
Osamu Mukai đẹp trai hết sức,nhìn một phát là mình đổ ngay{:418:}.Bạn nữ chính cũng rất xinh,mà có bạn nào để ý thấy bạn nữ chính này rất giống DV Lương Lạc Thi của HK ko nhỉ,mình thấy giống cực ấy.
Thanks subteam đã mang đến 1 món quà hoành tráng thế này,xem lại lần nữa thui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 1-1-2012 13:20:38 | Chỉ xem của tác giả
mò vào down cũng lâu rùi mà ngác xem
hum nay đã xem xong
chỉ biết nói rằng là một bộ phim tuyệt vời và ngọt ngào cho đầu năm
cảm ơn ST
hixx bị bấn nam chính, đúng là bênh hám zai lại bộc lộ rõ
dạo này xem nhiều phim có cái kết lơ lửng con cá vàng rồi hum nay xem phim nì cảm giác có đc 1 HE thật tuyệt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 1-1-2012 13:27:13 | Chỉ xem của tác giả
Vì không nhịn dc cộng với đau lòng cho cái ending của manga* mặc dù nó thực tế*...nên e đã hóng hớt engsub trước rồi...dù vậy vẫn down vietsub của nhà để tiếp tục ngắm
Mặc dù film không hoành tráng bằng truyện và cắt nhiều tình tiết*dù thấy truyện cũng không đủ để em xem*nhưng cảnh ending của film đã làm em thỏa lòng mơ mộng bấy lâu nay...nên vẫn có lí do để em xem lại
Coi cái này xong bay qua coi LA Ranma thì đúng là k chịu dc tông giọng của anh Kento nhưng mà nhìn ảnh cũng ngầu ngầu, dễ thương ;;).....Mukai phim này tạo hình không dc đẹp thật, dìm anh quá...chỉ gỡ gạc lại cảnh cuối :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

bluefly_192 Tài khoản bị xóa
38#
Đăng lúc 1-1-2012 14:01:57 | Chỉ xem của tác giả
dù chưa đọc manga này nhưng nhìn hình ảnh và nội dung đủ biết là lung linh cỡ nào rồi..
keke sau đó có đy xem chiếu ngoài rạp nhưng vẫn muốn xem lại..:))
tks sub team nhìu ạ...:D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 1-1-2012 14:09:45 | Chỉ xem của tác giả
ahhhhhhhh thÍch quá đi, film hot film hot nè, mà hồi xưa còn có anime nưa kia mà, giờ k bít xem ở đâu ;(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 1-1-2012 20:22:04 | Chỉ xem của tác giả
phim này dễ thương ghê. diễn viên xinh ơi là xinh, anh nam chính cũng đẹp trai nữa ^^
mình thấy mấy phim Nhật dạng movie thế này rất là hay. mong subteam sau này có thời gian thì làm nhìu phim dễ thương như thế này nữa. Happy ending :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách