Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Bluebell.2801
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Special days] Giải phóng Miền Nam 30 - 04 | Quốc tế Lao Động 01 - 05

[Lấy địa chỉ]
Trả lời thưởng 150 Sức gió Trả lời 3 Sức gió giải thưởng! Mỗi người 1 lần
9#
Đăng lúc 7-3-2012 14:17:50 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3 Sức gió

đi nhẹ nói khẽ cho thiệt iểu điệu thướt tha
{:291:}{:291:}{:291:} năm nào cũng vậy đến ngày này thấy một nửa còn lại của thế giới tất bật đi mua hoa và *tị* rằng tại sao Phụ nữ VN sướng thế có những hai ngày của riêng mình còn đàn ông con trai thì không có
Và cứ đến những ngày lễ dù có bận đến thế nào trong ngôi nhà nhỏ hai người phụ nữ còn lại luôn nhận được sự quan tâm của một nửa còn lại trong nhà
Không phải làm gì hết được chơi thôi
Và còn nhiều điều thú vị khác
Thật sự làm con gái rất tuyệt {:418:}
Ps: Chúc các em nhỏ, các bạn, các chị thân iêu sức khỏe, niềm vui và hạnh phúc {:444:}

Bình luận

ÔI xem ra mimi cực kỳ happy vì mình là con gái rùi :xxx Chúc mi mi ngày càng ngày càng được iu nhiều hơn nữa nha :x  Đăng lúc 7-3-2012 09:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 7-3-2012 12:31:46 | Chỉ xem của tác giả

Vì em là con gái chứ hổng phải con trai.

Vì em hông là con trai mà lại là con gái.

Ha ha ha .......

Cuối cùng vì mẹ sinh em ra em là con gái.

Dzị thôi.

Bó chiếu! =))

Bình luận

Mùng tớm thớng bơ hạnh phúc nha chị. mai chị chỉ nằm chơi vwois bé thôi, bắt ảnh làm hết đi :))  Đăng lúc 7-3-2012 09:21 PM
Ba mẹ đáp lại: Tại bà mụ nặn ra u là con gái :)). Bố mẹ em toàn bảo bà Mụ nặn ra, bà mụ dạy trẻ em sơ sinh biết cười, biết khóc ... :))   Đăng lúc 7-3-2012 09:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 7-3-2012 00:11:42 | Chỉ xem của tác giả

8/3 gợi nhớ đến 20.10 năm rồi, cả lũ con trai trong lớp gom tiền lại đi siêu thị mua quà tặng các bạn nữ( tội nghiệp lớp có 128 bé mà chỉ có 1/3 là nam thôi), Bây giờ các bạn trai laị nói là 8.3 sẽ có quà và điều thú vị căn dặn các bạn nữ học xong thì nán lại, *chắc là lại ôm đàn lên bục giảng ngồi hát nghêu ngao nữa đây*, nhưng mà như thế cũng vui, ít ra mình cũng được cưng chiều nhiều hơn
Bởi vậy, Là con gái thật tuyệt

Bình luận

Ngày mai vui vẻ nha bạn ^^  Đăng lúc 7-3-2012 09:24 PM
giống lớp mình rùi, từ hồi cấp 3 tụi con trai đã làm vậy. Lên ĐH thì có lúc tổ chức đi chơi, hay Karaoke^^  Đăng lúc 7-3-2012 09:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 6-3-2012 23:20:04 | Chỉ xem của tác giả

Nhiều lúc cũng tự hỏi???
Sao mình lại là con gái nhỉ?
Ức chế......Giá như ta là con trai........há há, Ta sẽ cua, sẽ cưa, sẽ mần thịt hết thảy mấy em xinh xinh...cho ra dáng Bad Guy
Giá như là con trai.......kaka, sẽ đi chơi thâu đêm suốt sáng, sẽ nhậu quắt cần câu.... cho chúng nó biết mình là dân chơi mà vẫn không bị "ông bà già" ở nhà mần thịt.
Phải chi là conn trai..........hé hé, Ông sẽ đấm vào mặt tất cả những đứa dám nói xấu trước mặt lẫn đằng sau lưng ông nhé......xem chúng nó có dám vênh váo trước mặt ông ko
Nhưng......tèn ten, nếu là con trai thật thì ko được đâu nhé...
Lễ tình nhân, 8/3, 20/10, ăn uống.....ôi thôi, chắc giờ này Ta đang đau khổ khóc lóc ở đâu đó vì "Hồ Chí Minh" sẽ mãi mãi không quay lại mất.
Vì lí do đơn giản này nên............................là con gái thật tuyệt há

Bình luận

Chúc bạn ngày mai không mong mình là con trai nữa :))  Đăng lúc 7-3-2012 09:07 PM
:))))))))))). là con gái cũng ra Đấm xem *tụi nó* có dám đấm lại hem :))  Đăng lúc 7-3-2012 09:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 6-3-2012 22:07:30 | Chỉ xem của tác giả

Dạo này đi đâu cũng thấy đàn ông "nối dậy" hô hào khẩu hiệu có "ngày của đàn ông"
nghĩ ra cho cùng hóa ra bi giờ các ông ý đang bị Woman hóa
thấy người ta có là cũng hóng hớt đòi có theo

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

Tiếng em buồn như lá thu vàng lặng lẽ rơi

Bình luận

=)) mấy người chị gặp, giờ đa số là giống rồi, loạn hết cả em ạ =))  Đăng lúc 7-3-2012 09:38 PM
:)) mỗi cây mỗi hoa mõi người mỗi suy nghĩ khi đọc cùng 1 cây nói ạ :)). Họ mà giống mình hết thì sao nhở chị nhờ? Nghĩ thui mà sợ :))  Đăng lúc 7-3-2012 09:26 PM
chị nói bị woman hóa đâu có nghĩa là hạ thấp giới mình đâu =)) họ ngày càng giống mình cơ mà =))  Đăng lúc 7-3-2012 09:15 PM
Chúc chị có một *ngày mai* đầy ngọt ngào ;))  Đăng lúc 7-3-2012 09:06 PM
Sao cứ nói đàn ông bị woman hóa hay *thằng đó tính đàn bà* mà em thấy giới mình bijhaj thấp thế hok biết =))  Đăng lúc 7-3-2012 09:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 6-3-2012 21:57:10 | Chỉ xem của tác giả

Hi hi... sắp đến 8/3 rùi à
Thanks bé Bell đã mời ss nha, nhanh thật đấy, mới đấy đã qua 1 năm, ss nhớ ngày này năm ngoái được tụi con trai dẫn đi ăn 8/3 rất vui, rùi sau đó còn mời đi ăn kem nữa ^^, rất hạnh phúc, về nhà còn gặp bà & mẹ để chúc...
Năm nay 8/3 buồn hơn hẳn mọi năm, giờ đã ra trường rồi... bị vòng xoáy cơm áo gạo tiền đến nỗi ko còn nhớ gì ngoài việc phải có việc làm cả... bà cũng đã ra đi... năm nay có chúc bà cũng ko nghe thấy nữa... bạn bè năm nay rồi cũng về quê hết... cũng chẳng có có bữa tiệc nào ^^... nhưng có lẽ trong cái buồn cũng có cái vui... năm nay cũng được người đặc biệt mời đi chơi... người ta bảo đây là ngày dành cho những người mình yêu thương nhất... cảm thấy hạnh phúc đôi chút... làm con gái cũng tuyệt nhỉ...{:301:}

Chúc mọi người có 1 ngày 8/3 vui vẻ... chúc nửa còn lại của thế giới thật hạnh phúc... Bạn sinh ra là để yêu thương, bạn thật xinh đẹp và hãy luôn vui vẻ mỉm cười nhé^^!!

Bình luận

Thanks e ^^  Đăng lúc 7-3-2012 10:00 PM
A ha vậy là ngày mai sẽ *đặc biệt* với ss nha. ;)). Chúc chị ngày mai ngập tràn hạnh phúc nha ^^  Đăng lúc 7-3-2012 09:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 6-3-2012 16:26:22 | Chỉ xem của tác giả

Là con gái thật tuyệt!

Nhưng ...
đôi lúc cũng muốn mình không phải là con gái.
Ví như, hồi trung học.
Cả lớp 24 mạng, 12 nam mà một nửa không biết đá bóng.
Giải của trường, trận nào cũng phải mang một bao bóng về.
Khi đó đã nghĩ:"Phải chi mình không là con gái"

Hồi đại học,
cũng dịp tháng 3.
Trường cắm trại ở Suối tre.
Có rất nhiều trò chơi,
vì lớp ít nam thành ra thua liểng xiểng.
Cay vì một cái cười nửa miệng.
Ngay lúc đó lầm bầm: "Phải chi mình là con trai, đấm tên kia bầm mắt"

còn khúc nữa nhưng phải về đón con

=> Kết luận: Là con gái rất tuyệt

Bình luận

Dạ, đã rất nhiều khi em mơ mình là con trai nhưu thế đấy :D. CHúc chị mùng 8 tháng 3 đầm ấm bên gia đình hạnh phúc nhé :x  Đăng lúc 7-3-2012 09:11 PM
Ủa chị ma, sao lớp chi có 24 mạng zị ạ {:269:} nhưng coi ra âm dương hòa hợp nha :)) 12 | 12 :))  Đăng lúc 7-3-2012 09:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 6-3-2012 14:16:41 | Chỉ xem của tác giả

temmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm!
hwa vừa bói: tại sao bạn chết
lý do: quá nhiều người yêu
=>>>>>>>>>> là con gái thật tuyệt {:438:}

Bình luận

chồng vùi người trong tuyết, vợ ngập mặt trong việc. 2 trái trym vỡn hướng về nhao là dc rầu ;))  Đăng lúc 7-3-2012 10:06 PM
Mùng tớm tháng bơ anh ý có dự định gì cho 2 người chưa ạ ;))  Đăng lúc 7-3-2012 09:27 PM
rate - bi giừ zợ anh Suk kia :-w  Đăng lúc 7-3-2012 09:27 PM
nhà lộn ngược í, trừ post 1 ra, post 2 luôn là comt mới nhất ^^  Đăng lúc 6-3-2012 11:58 PM
ủa.. sao sofa lại nằm bên dưới cùng @@  Đăng lúc 6-3-2012 11:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách