Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Bluebell.2801
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Special days] Giải phóng Miền Nam 30 - 04 | Quốc tế Lao Động 01 - 05

[Lấy địa chỉ]
Trả lời thưởng 150 Sức gió Trả lời 3 Sức gió giải thưởng! Mỗi người 1 lần
59#
Đăng lúc 5-4-2012 22:49:20 | Chỉ xem của tác giả
tanpopo126 gửi lúc 5-4-2012 15:40
xin lỗi nhé!
dù rất cảm kích công sức và tấm lòng của các bạn khi tổ chức những cu ...

Thiệt là ngại, vì cũng chính bởi 20 năm sống trên đời từ lúc mình biết ngày 30 - 4 là ngày giải phóng Miền Nam thống nhất hoàn toàn đất nước cho đến hôm nay mình mắc một sai lần tai hại như vậy :D. Thực là đầu óc lú lẫn, không phải không biết hay quên mà lúc viết vẫn còn đang lênh đênh nghe mấy bài hát về Hà Nội. Type ra xong cứ vậy copy ra các chỗ, mà đầu óc mụ mờ không phát hiện ra điều chi cả :)

Hồi chiều mình có ol đt thấy sai nhưng không thể sửa được, cảm ơn bạn đã nhắc nhở góp ý nhiệt tình nha :x

Mình không có tổ chức cuộc thi nào cả, chỉ muốn nghe mọi người nói về Hà Nội mà thôi [bị mấy bài hát là mê mẩn rồi ^^]. Mình không nói là chia sẻ cảm xúc mà thôi, sợ mọi người thắc mắc thể lệ nên có ghi không có quy định nào hết, cảm nhận là của riêng mình :)

....

Nhớ trước đây mình có học vào buổi sáng sơm, tầm 4h dậy học, buồn ngủ, mệt, lơ mơ rõ là tay viết mắt nhìn mà buổi đi học tỉnh ra đọc không hiểu mình viết gì, toàn những lời như lời của Đấng bề trên phán xuống :))

:) Không phải biện minh, nhưng thực sự là quá ngại.

Thành thật xin lỗi bạn và mọi người đã đọc qua thread này nha :)

Cũng có khi như bạn nói là không phù hợp. Sài Gòn thì mình mới vô 2 lần, thời gian cũng không lâu trong khi cứ chạy như con thoi mấy tỉnh ở trong ấy nên không thể cảm nhận hết được. Hoàn toàn chủ quan nên mình không tổ chức gì, phần cảm xúc kia chỉ là sự bộc phát. Dạo này mình không có đủ thời gian, chỉ muốn không gian không bị chìm lắng xuống, vô tình hời hợt quá gây sai lầm, cảm thấy thật quá mức ái ngại :(. Cứ muons nói xin lỗi! xin lỗi... cho tới khi hết lỗi thì thôi ấy:D

Để tổ chức một cái gì đó, đâu cứ ngẫu nhiên mà thành được. Chuyện lần này là ý thích nhất thời bản thân. Rất xin lỗi vì đã làm bận lòng do chút sơ suất của mình nha :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 5-4-2012 21:33:53 | Chỉ xem của tác giả
bluebell_2801 gửi lúc 5-4-2012 14:06
hi hi, many thank ^^ cơ mờ mình cũng bận lắm, chắc còn lâu ghê mới có thể làm gì đ ...

Hì, Thank nhá :D Đang lượn lờ khắp nơi để đi khoe quần mới mà , nên có ai khen là vui lắm :D

Nàng Beo tổ chức game mới ah? Cơ mà ta dốt văn lắm, ngồi cả ngày cũng chẳng nghĩ ra đc j` cả.

Hay cho ta ủng hộ về mặt "vật chất" =)) 150 xèng nhé :D

Chúc game đông vui & nhộn nhịp :D

P/S: chết ùi, nãy giờ đang 8 với mí đứa bạn, lại qua đây comt nên bị nhầm nhọt cách xưng hô =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 5-4-2012 21:33:01 | Chỉ xem của tác giả
bluebell_2801 gửi lúc 5-4-2012 14:02
Hở, ai méc em là ss giỏi wed zị =)). Có gì em cứ hỏi, chị là chị sẽ sửa giúp em từ ...

em chỉ hỏi thế thôi
khi nào em cấn thi em sẽ bay đi kiếm ss
ss có yahoo cho em xin đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 5-4-2012 15:40:35 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3 Sức gió

xin lỗi nhé!
dù rất cảm kích công sức và tấm lòng của các bạn khi tổ chức những cuộc thi ntn, nhưng mình vẫn phải nói 1 điều, nên để ý lịch sử hoặc cách dùng từ cho chính xác.
Từ lúc sinh ra tới bây giờ, đã 20 mấy năm, mình chưa bao giờ nghe 1 điều là Ngày giải phóng thủ đô là ngày 30-04 đó bạn.
Bạn có ý Hà Nội muốn tổ chức thi viết về nó thì cũng nên viết chính xác 1 chút nhé
Xin lỗi vì việc này
Mình cũng rất yêu Hà Nội.
nhưng thiết nghĩ muốn tổ chức vào dịp 30.04 thì nên viết về Thành Phố Hồ Chí Minh hơn
Ko thì bạn nên tách riêng ra, đừng tham quá mà hỏng

Đôi lời góp ý chân thành!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 5-4-2012 14:08:18 | Chỉ xem của tác giả

Chắc hẳn các chúng ta đều biết ngày Cá Tháng Tư hay còn gọi là Ngày Nói Dối. Vì vậy, trong ngày này rất mong tất cả chũng ta hãy ĐỪNG NÓI THẬT {:438:}

Thế thôi{:438:}

Nói vậy thôi chớ đôi khi những câu nói dối có chủ đích lại thu lại nhiều kết quả lắm đó nha. Cổ vũ những câu nói dối vui vẻ, vô hại và đặc biệt: Con gái nói có là không! Con gái nói không là có! Con gái nói thương là THƯƠNG! Con gái nói Ghét cũng là ThƯƠNG luôn nha

Ngày nói dối nhưng mình mong mọi người nói thật! Những câu nói thật trong ngày này sẽ ý nghĩa nhiều hơn đúng không nào

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 5-4-2012 14:06:09 | Chỉ xem của tác giả
h0rtensia gửi lúc 5-4-2012 12:12
Vào comt vì thấy mấy con cá đáng yêu quá đi
Qua ngày nói dối mất rồi, ngày h ...

hi hi, many thank ^^ cơ mờ mình cũng bận lắm, chắc còn lâu ghê mới có thể làm gì đó :(

Mọi người hok có trách tội đâu, cia *tội* iu vậy ai nỡ lòng nào mờ  

Beo cũng hiểu đặc tính của cái box này mờ nên được mọi người *chiếu cố* đã là vui rùi T.T :))
Thỉnh thoảng ghé qua nha :x

Quần đẹp quá đi :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 5-4-2012 14:02:30 | Chỉ xem của tác giả
feng_shishi gửi lúc 2-4-2012 18:22
ss ah mấy hôm nay em đi công việc
ney mới về nói chuyện với ss nè
mà ss rành về web  ...

Hở, ai méc em là ss giỏi wed zị =)). Có gì em cứ hỏi, chị là chị sẽ sửa giúp em từ hư ít thành hư nhìu =))

Ss hem có time mấy nên hiếm 88888 lắm, sr em vì rep muộn nha. hàng ngày dạo qua đây 1 vòng rùi phải ra ha T.T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 5-4-2012 12:12:22 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3 Sức gió

Vào comt vì thấy mấy con cá đáng yêu quá đi{:414:}
Qua ngày nói dối mất rồi, ngày hôm đó mình chẳng được ăn con cá nào cả, tiếc quá
Hay bây giờ 'nói thật' nhé, ngày xưa có đợt ngày nào mình cũng post hơn chục news, đến nỗi hết cả tin cho các bạn khác post Nghĩ lại thấy tội lỗi quá, tại ham hố cái quần
Giờ đủ xèng mặc quần rùi nhưng thi thoảng vẫn vào chơi cho nhà cửa xôm tụ

Ah, cái vụ treo giải kia, nhiều người bị lừa quá nhỉ, mặc dù không phải trong ngày 1.4 nhưng chắc mọi người vẫn thấy ngon

Sau này Beo có tổ chức gì cần nhà tài trợ thì mình sẵn sàng góp ít xèng, của ít lòng nhiều mà   ( với cả giờ giàu hơn xưa rồi mà hehe)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

51#
Đăng lúc 4-4-2012 15:18:10 | Chỉ xem của tác giả
ái cha...lâu nay không ghe quá khu này..
học hành bận rộn quá..xin lỗi @ blue-bell nhiều nha..
dạo này chắc vất vả lắm...tui còn mấy ngày là nộp báo cáo thực tập rồi..
rảnh rỗi lại qua pót tin...
p/s: @blue-bell vẫn chưa kiếm được người thế à?

Bình luận

Rảnh lại post tin nhé :x | hem phải thế mà là vì *chưa cho phép đi* :))  Đăng lúc 5-4-2012 02:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 2-4-2012 18:22:15 | Chỉ xem của tác giả
bluebell_2801 gửi lúc 1-4-2012 11:02
^^, ss có nói em chio đâu hè T.T
^^, uhm rất nhiều khi ss cũng cảm thấy chán nản với  ...

ss ah mấy hôm nay em đi công việc
ney mới về nói chuyện với ss nè
mà ss rành về web lắm hả ss
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách