Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 18532|Trả lời: 18
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SP Drama] Kindaichi Shounen no Jikenbo - Kamenashi Kazuya, Ueno Juri [Vietsub C

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Tên phim: Kindaichi Shonen no Jikenbo 2005(吸血鬼伝説殺人事件)
Rate: 18.6%
Phát sóng: 24/09/2005
Thời lượng: 02h09'

Diễn viên:

Kamenashi Kazuya(KAT-TUN) vai Kindaichi Hajime

Ueno Juri vai Nanase Miyuki

* Kato Masaya vai Kenmochi Isamu
* Hoshino Mari vai Minato Aoko
* Nakamura Shunsuke vai Hiro Keisuke
* Tanaka Koki (KAT-TUN)
* Nakamaru Yuichi (KAT-TUN)
* Kato Rosa vai Tsuji Yuria
* Hosaka Naoki
* Abe Nagisa
* Yajima Kenichi.

Đây là phần SP Drama nằm trong chuỗi phim trinh thám phá án với nhân vật chính là cậu học sinh trung học Kindaichi Hajime, cháu trai của nhà thám tử lừng danh Kindaichi.

Kame đóng vai Kindaichi Hajime - cậu học sinh cấp 3 luôn bị gắn với sức ảnh hưởng của người ông, thám tử Kindaichi Kousuke nổi tiếng. Vì muốn là chính mình, thoát ra khỏi cái bóng quá lớn của người ông mà ở trường, Kindaichi có dáng vẻ của một cậu nhóc hư hỏng, thích trốn học, dẻo mỏ, ham chọc phá bạn bè và giỏi tán gái nhưng sức học thì bết bát, kém thông minh...

Kindaichi có một cô bạn thân thanh mai trúc mã là Nanase Miyuki. Duy nhất Miyuki biết được trí thông minh của cậu bạn thân và luôn tin tưởng vào khả năng hơn người của bạn mình dù cho chính bản thân Kindaichi luôn hồ nghi, trốn chạy khả năng và óc phán đoán di truyền từ người ông.

Cho đến một ngày khi chính Miyuki trực tiếp bị kéo vào một vụ án Quỷ hút máu truyền thuyết, tính mạng của Miyuki gặp nguy hiểm, liệu Kindaichi còn định trốn chạy đến bao giờ?...
  1. KSTJ Subbing Team
  2. Leader Project: rua_xinh90
  3. Translator: PPGau
  4. Editor: rua_xinh90
  5. Retime & Typesetter: rua_xinh90, G-Tu
  6. Encoder: G-Tu
  7. Designer: NhậtVy
  8. Uploader: KSTU - kst.net.vn
Sao chép mã
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 1-9-2011 11:10:53 | Chỉ xem của tác giả
Bất kỳ comment nào hối sub hoặc đòi hỏi link down, phim sẽ bị hoãn lại vô thời hạn không cần phải báo.

Xem Online:

Download:

Bình luận

thanks subteam vì đã làm 1 bộ phim chất lượng nhé !!!!  Đăng lúc 10-3-2013 09:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 4-10-2011 22:07:11 | Chỉ xem của tác giả
Bạn adam77 dường như có thói quen lấy bài của người khác mà không hề ghi credit hay xin phép sao?
Yêu cầu bạn là mod thì nên tuân thủ những luật cơ bản nhé, mắc lỗi đơn giản này nhiều lần lắm rồi đấy.
Hy vọng đây là lần cuối bạn lấy bài của tôi!
THANKS!

Đây là phần SP Drama nằm trong chuỗi phim trinh thám phá án với nhân vật chính là cậu học sinh trung học Kindaichi Hajime, cháu trai của nhà thám tử lừng danh Kindaichi.

Kame đóng vai Kindaichi Hajime - cậu học sinh cấp 3 luôn bị gắn với sức ảnh hưởng của người ông, thám tử Kindaichi Kousuke nổi tiếng. Vì muốn là chính mình, thoát ra khỏi cái bóng quá lớn của người ông mà ở trường, Kindaichi có dáng vẻ của một cậu nhóc hư hỏng, thích trốn học, dẻo mỏ, ham chọc phá bạn bè và giỏi tán gái nhưng sức học thì bết bát, kém thông minh...

Kindaichi có một cô bạn thân thanh mai trúc mã là Nanase Miyuki. Duy nhất Miyuki biết được trí thông minh của cậu bạn thân và luôn tin tưởng vào khả năng hơn người của bạn mình dù cho chính bản thân Kindaichi luôn hồ nghi, trốn chạy khả năng và óc phán đoán di truyền từ người ông.

Cho đến một ngày khi chính Miyuki trực tiếp bị kéo vào một vụ án Quỷ hút máu truyền thuyết, tính mạng của Miyuki gặp nguy hiểm, liệu Kindaichi còn định trốn chạy đến bao giờ?...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 8-10-2011 18:38:16 | Chỉ xem của tác giả
mới xem duy nhất 1 tình yêu của kame, thích kame quá
giờ toàn tìm phim kame đóng thôi
mà phim này kst có luôn drama thì quá tốt :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 8-10-2011 20:00:43 | Chỉ xem của tác giả
Xí chỗ trang 1 nào. Chờ dự án phim này lâu lắm luôn òi ah, h có ùi...thix quá
Ủa, mà đây mới là tập đặc biệt vậy là còn nhìu tập tiếp nữa đúng hem???
Trải sẵn chiếu ngồi chờ ăn món ngon nào!!! ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 10-10-2011 17:35:56 | Chỉ xem của tác giả
àh há :X
đã xem film này, thích xem film trinh thám nhật, nhất là lại còn làm lại từ Kindaichi-bộ truyện tranhtrinh thám mình cực thích nữa chứ :"> !
P/s : bạn mình bảo mặt mình giống y hệt anh này  - - ..anh ấy trong nhóm kat tun thì fải ?

Bình luận

@.@ giống lắm hả?  Đăng lúc 13-2-2013 12:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 15-12-2011 01:47:52 | Chỉ xem của tác giả
kakkaka...k ngời Kindaichi đã ra phim và k ngờ Kame đóng{:297:} tuyệt vời...Vui quá...Phải download về mới đc{:308:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 11-5-2012 17:48:00 | Chỉ xem của tác giả
Thật tuyệt zời {:297:} {:297:} {:297:} Kame đóng nhiều phim quá, hy vọng anh không bị đuối chìm trong các thể loại vai diễn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 3-8-2012 18:22:03 | Chỉ xem của tác giả
Bác nào có link trọn bộ kindaichi từ season 1 đến season 3 không ? cho em với. gg mà chả thấy đâu. huhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 3-8-2012 21:59:10 | Chỉ xem của tác giả
hay thật mình thích coi nhất bộ này đã coi được 3 season rồi giờ mới thấy cái sp này ,thank nhiều nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách