Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: ღ♥Nh0kBj♥ღ
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SNOW]"Người Ấy Trong Mắt Em" - Hãy nhắn gửi yêu thương đến thần tượng của bạn <3

[Lấy địa chỉ]
111#
Đăng lúc 22-12-2016 09:57:52 | Chỉ xem của tác giả
Bài dự thi event “Người Ấy Trong Mắt Em”
Họ và tên thí sinh: lebogia
Hình ảnh dự thi:

Lời nhắn gửi yêu thương đến thần tượng của bạn: <3 <3 <3 <3

Bình luận

Bạn vào link bài thi trên fanpage kêu gọi bạn bè vote cho mình nhé: https://goo.gl/mUYmLE  Đăng lúc 22-12-2016 11:38 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

112#
Đăng lúc 22-12-2016 10:02:12 | Chỉ xem của tác giả
Họ và tên thí sinh: Vu Thi Huong
Hình ảnh dự thi:

Lời nhắn gửi yêu thương đến thần tượng của bạn: Mình thích thì mình đăng thôi :v :v :v :v

Bình luận

Bạn vào link bài thi trên fanpage kêu gọi bạn bè vote cho mình nhé: https://goo.gl/mUYmLE  Đăng lúc 22-12-2016 11:38 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

113#
Đăng lúc 22-12-2016 10:41:20 | Chỉ xem của tác giả
Họ và tên thí sinh: Nguyễn Thu Thảo
Link facebook: https://www.facebook.com/nguyenthuthaokhj290395
Hình ảnh/ gif dự thi:
Lời nhắn gửi yêu thương đến thần tượng của bạn:
“Khi váy cưới em chạm đất, trở thành cô dâu của người khác, các anh vẫn mãi là tín ngưỡng đẹp nhất của em.” – Câu Quotes mà em thích nhất trong số rất rất nhiều Quotes được truyền tai nhau trong “giới fan girl”. Mặc dù em không chắc có trở thành cô dâu của một người nào đó hay không nhưng điều mà em có thể chắc chắn là tín ngưỡng đẹp nhất đó mãi mãi vẫn là anh <3. “My youth is yours, runaway now and forevermore” (Youth – Troye Sivan).
Người ta nói, “fan chính là một đám đã ít tiền, lại còn nghèo, lại còn xấu, chuyên mang tiền đi nuôi một đám đã không thiếu tiền, lại còn đẹp”. Đồng nghĩa với câu :”Idol phụ trách khuynh quốc khuynh thành, fan phụ trách khuynh gia bại sản” (Weibo/Yingie). Thế tại sao, tại sao em vẫn vui khi làm fan của anh như vậy?  Vì người ta cũng hay truyền tai nhau như thế này:”Hâm mộ thần tượng không hẳn là xấu, bạn có thể trải qua những phút điên cuồng mà bạn vốn tưởng rằng mình sẽ chẳng bao giờ có. Bạn có thể gặp được những người bạn mà bạn đã nghĩ mình sẽ chẳng bao giờ có khả năng quen được. Bạn có thể biêt nhiều hơn về những nơi mà bạn vốn chưa từng tới. Và bạn còn có thể có cơ hội trải nghiệm cái cảm giác khi bạn đang quay cuồng trong u ám, nhìn thấy người ấy bỗng bất giác mỉm cười không lý do” (Weibo, Yingie). Đấy, lợi quá rồi còn gì ? . Trong khi cái xã hội ngoài kia khiến em mệt mỏi lắm. Công việc, đồng nghiệp, bạn xã giao theo đúng nghĩa xã giao, vân vân và mây mây, quá nhiều thứ kéo tâm trạng của một đứa con gái đang mơ về một thế giới màu hồng như em đi xuống, thì đâu đó, em vẫn tìm thấy điều gì đó làm cuộc sống em màu sắc hơn, thú vị hơn, xinh đẹp hơn. Em muốn nói một câu cảm ơn đến anh - Park Chan Yeol.
Park Chan Yeol  ấy mà, con người trông có vẻ ngốc nghếch ấy lại có rất nhiều câu chỉ là đột nhiên nói ra nhưng cứ như là sách viết ấy. Chan Yeol từng nói rằng cho dù có bất cứ chuyện gì xảy ra, tôi vẫn sẽ mỉm cười như một “thằng ngốc”. Cái này là ngốc sao? Cái này phải là mạnh mẽ mới đúng. Chan Yeol cũng từng bảo: "Các bạn phải luôn vui vẻ, không được ốm. Hãy chỉ nhìn những điều tốt đẹp, nghe những điều tốt đẹp và tin tưởng lẫn nhau nhé! Tất cả chúng ta đều phải được hạnh phúc.". Đấy, chính vì em tin rằng chúng ta, cả em, cả anh và những người mà chúng ta yêu quý đều sẽ hạnh phúc cho nên mới có sức mạnh mà chống chọi với những bão giông ngoài kia đấy. Chắc là do bản tính lạc quan, luôn truyền động lực, niềm vui và mang đến tiếng cười cho những thành viên khác mà người ta gọi, hay là anh tự phong thì em cũng không chắc (hahah), anh là Vitamin của EXO. Cũng phải cám ơn anh vì nhờ một người chưa gặp mà lại còn “đáng ghét” như  anh mà em quen thêm biết bao nhiêu là bạn. Haha. Cho nên, có được những điều này đâu phải chỉ nói cảm ơn là xong được nhỉ? Em thích anh bù lại nhé ^^ “Người ấy” của em.
Khóc cùng anh, cười cùng anh chưa bao giờ vì muốn anh nhìn thấy. Khóc vì em cũng đau, cũng xót xa khi nhìn anh như vậy.
Lướt new feed của mình, đôi khi em bật cười và cảm thấy đáng yêu khi đọc các fan account về các “nữ thần” fan girl lắm. Có người mặc áo cưới đến concert của idol, với mong ước được các anh nhìn thấy, rồi tự nói với mình rằng: “Cuối cùng, em cũng được trở thành cô dâu của anh trong một ngày”. Còn có người khác, khi họ sắp kết hôn, đi qua standee có hình của idol mình, họ chợt bật khóc.”Xin lỗi anh, em không đợi được anh…”. Không phải đáng yêu quá đáng rồi hay sao? Like idol like fan ^^ Có thể, sau này, khi đã qua cái thời ngây ngô này, em sẽ không còn yêu anh một cách điên cuồng như bây giờ nữa, nhưng anh mãi là kỉ niệm thanh xuân đẹp nhất của em. Khoảng thời gian vui có buồn có, nụ cười có mà nước mắt cũng có đó, mãi mãi em sẽ không bao giờ quên, không bao giờ hối tiếc. Cũng như câu mà người ta vẫn hay nói:  “Trong trái tim mỗi người đều có một tòa thành, và có một người ở đó, người ấy từng đi qua tuổi xuân của bạn, dù chỉ một khoảng thời gian nào đó, nhưng lại ở trong kí ức của bạn cả đời”.
“Em yêu anh, anh không biết. Nhưng cảm ơn anh vì đã đứng nơi em có thể nhìn thấy, để em cảm nhận được ánh sáng nơi anh, để em được coi anh là giấc mơ, coi anh là năng lượng. Có lẽ anh sẽ chẳng bao giờ biết em là ai, nhưng em biết em yêu anh, vậy là đủ rồi” – Weibo/Yingie

Bình luận

link hình ảnh của bạn bị hỏng rồi, BTC ko chấp nhận link ảnh facebook bạn nhé  Đăng lúc 22-12-2016 11:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

114#
Đăng lúc 22-12-2016 10:52:18 | Chỉ xem của tác giả
Họ và tên thí sinh: songhyessiii
Hình ảnh dự thi: Em gửi thêm một bài thi về sis Song với ạ

Lời nhắn gửi yêu thương đến thần tượng của bạn: Mình tham gia chương trình cũng không dám mong được giải vì có nhiều bạn gửi gắm lời yêu thương đến thần tượng của mình hay quá. Mình hâm mộ Sis Song nhưng hơi dốt văn nên không diễn đạt được nhiều ý như các bạn. Mình cũng rất vui vì được tham gia cuộc thi, một cuộc thi rất ý nghĩa và mình rất thích tên "Người Ấy Trong Mắt Em''.

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

115#
Đăng lúc 22-12-2016 10:59:21 | Chỉ xem của tác giả
Link facebook: https://www.facebook.com/nguyenthuthaokhj290395
Hình ảnh/ gif dự thi:

Lời nhắn gửi yêu thương đến thần tượng của bạn:“Khi váy cưới em chạm đất, trở thành cô dâu của người khác, các anh vẫn mãi là tín ngưỡng đẹp nhất của em.” – Câu Quotes mà em thích nhất trong số rất rất nhiều Quotes được truyền tai nhau trong “giới fan girl”. Mặc dù em không chắc có trở thành cô dâu của một người nào đó hay không nhưng điều mà em có thể chắc chắn là tín ngưỡng đẹp nhất đó mãi mãi vẫn là anh <3. “My youth is yours, runaway now and forevermore” (Youth – Troye Sivan).
Người ta nói, “fan chính là một đám đã ít tiền, lại còn nghèo, lại còn xấu, chuyên mang tiền đi nuôi một đám đã không thiếu tiền, lại còn đẹp”. Đồng nghĩa với câu :”Idol phụ trách khuynh quốc khuynh thành, fan phụ trách khuynh gia bại sản” (Weibo/Yingie). Thế tại sao, tại sao em vẫn vui khi làm fan của anh như vậy?  Vì người ta cũng hay truyền tai nhau như thế này:”Hâm mộ thần tượng không hẳn là xấu, bạn có thể trải qua những phút điên cuồng mà bạn vốn tưởng rằng mình sẽ chẳng bao giờ có. Bạn có thể gặp được những người bạn mà bạn đã nghĩ mình sẽ chẳng bao giờ có khả năng quen được. Bạn có thể biêt nhiều hơn về những nơi mà bạn vốn chưa từng tới. Và bạn còn có thể có cơ hội trải nghiệm cái cảm giác khi bạn đang quay cuồng trong u ám, nhìn thấy người ấy bỗng bất giác mỉm cười không lý do” (Weibo, Yingie). Đấy, lợi quá rồi còn gì ? . Trong khi cái xã hội ngoài kia khiến em mệt mỏi lắm. Công việc, đồng nghiệp, bạn xã giao theo đúng nghĩa xã giao, vân vân và mây mây, quá nhiều thứ kéo tâm trạng của một đứa con gái đang mơ về một thế giới màu hồng như em đi xuống, thì đâu đó, em vẫn tìm thấy điều gì đó làm cuộc sống em màu sắc hơn, thú vị hơn, xinh đẹp hơn. Em muốn nói một câu cảm ơn đến anh - Park Chan Yeol.
Park Chan Yeol  ấy mà, con người trông có vẻ ngốc nghếch ấy lại có rất nhiều câu chỉ là đột nhiên nói ra nhưng cứ như là sách viết ấy. Chan Yeol từng nói rằng cho dù có bất cứ chuyện gì xảy ra, tôi vẫn sẽ mỉm cười như một “thằng ngốc”. Cái này là ngốc sao? Cái này phải là mạnh mẽ mới đúng. Chan Yeol cũng từng bảo: "Các bạn phải luôn vui vẻ, không được ốm. Hãy chỉ nhìn những điều tốt đẹp, nghe những điều tốt đẹp và tin tưởng lẫn nhau nhé! Tất cả chúng ta đều phải được hạnh phúc.". Đấy, chính vì em tin rằng chúng ta, cả em, cả anh và những người mà chúng ta yêu quý đều sẽ hạnh phúc cho nên mới có sức mạnh mà chống chọi với những bão giông ngoài kia đấy. Chắc là do bản tính lạc quan, luôn truyền động lực, niềm vui và mang đến tiếng cười cho những thành viên khác mà người ta gọi, hay là anh tự phong thì em cũng không chắc (hahah), anh là Vitamin của EXO. Cũng phải cám ơn anh vì nhờ một người chưa gặp mà lại còn “đáng ghét” như  anh mà em quen thêm biết bao nhiêu là bạn. Haha. Cho nên, có được những điều này đâu phải chỉ nói cảm ơn là xong được nhỉ? Em thích anh bù lại nhé ^^ “Người ấy” của em.
Khóc cùng anh, cười cùng anh chưa bao giờ vì muốn anh nhìn thấy. Khóc vì em cũng đau, cũng xót xa khi nhìn anh như vậy.
Lướt new feed của mình, đôi khi em bật cười và cảm thấy đáng yêu khi đọc các fan account về các “nữ thần” fan girl lắm. Có người mặc áo cưới đến concert của idol, với mong ước được các anh nhìn thấy, rồi tự nói với mình rằng: “Cuối cùng, em cũng được trở thành cô dâu của anh trong một ngày”. Còn có người khác, khi họ sắp kết hôn, đi qua standee có hình của idol mình, họ chợt bật khóc.”Xin lỗi anh, em không đợi được anh…”. Không phải đáng yêu quá đáng rồi hay sao? Like idol like fan ^^ Có thể, sau này, khi đã qua cái thời ngây ngô này, em sẽ không còn yêu anh một cách điên cuồng như bây giờ nữa, nhưng anh mãi là kỉ niệm thanh xuân đẹp nhất của em. Khoảng thời gian vui có buồn có, nụ cười có mà nước mắt cũng có đó, mãi mãi em sẽ không bao giờ quên, không bao giờ hối tiếc. Cũng như câu mà người ta vẫn hay nói:  “Trong trái tim mỗi người đều có một tòa thành, và có một người ở đó, người ấy từng đi qua tuổi xuân của bạn, dù chỉ một khoảng thời gian nào đó, nhưng lại ở trong kí ức của bạn cả đời”.
“Em yêu anh, anh không biết. Nhưng cảm ơn anh vì đã đứng nơi em có thể nhìn thấy, để em cảm nhận được ánh sáng nơi anh, để em được coi anh là giấc mơ, coi anh là năng lượng. Có lẽ anh sẽ chẳng bao giờ biết em là ai, nhưng em biết em yêu anh, vậy là đủ rồi” – Weibo/Yingie

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

116#
Đăng lúc 22-12-2016 11:08:18 | Chỉ xem của tác giả
Họ tên thí sinh: Yoong
Ảnh dự thi:

THIÊN THẦN THÁNG MƯỜI HAI TRONG TIM MÌNH

Taehyung à ~~~ Mình thương cậu được gần 2 năm rồi đấy ^_^ Cậu xuất hiện trong đời mình thật là tình cờ, hay thì nó chính là ĐỊNH MỆNH rồi. Lần đầu tớ gặp cậu là qua bài Danger. Lúc đấy toàn bị nhầm cậu mới maknae cơ ─‿‿─ Thế là từng ngày tìm hiểu về cậu, mỗi ngày một chút một mà tớ cũng không hay biết thế nào lại tương tư cậu cơ. Lúc mới tìm hiểu sơ qua về cậu thì phải công nhận là tớ đã phải thốt lên câu này mỗi khi nhìn thấy cậu: Sao lại có người đẹp trai như thế này cơ chứ ಥ ̯ ಥ... Cơ mà tớ sai rồi... Sai thật rồi... ╥﹏╥ Cậu là cái đứa lãng phí tài nguyên nhất mà tớ từng thấy đấy  Kim Taehyung ─‿‿─  

Tớ thích gọi cậu là Taehyung, TaeTae hay là Biu cơ... Không thích gọi cậu là V đâu... Vì tớ biết V mới chính là nam thần khiến hàng triệu trái tim chị em thổn thức ngày đêm chứ không phải là Bé Con khiến mấy chị chỉ muốn mang bao tải đến bắt về nhà ngay và luôn -”- Đi fansign là cứ cho fan ăn GATO ngập mồm luôn. Nói thế thôi chứ cơ mà TaeTae dễ thương lắm đấy ╥﹏╥ Phải công nhận rằng thần thái của cậu trên Stage thực sự rất hoàn hảo. Cái biểu cảm gì cũng diễn được luôn. Mình thích stage MusicBank ở Gyeongju lắm ý. Nhìn cậu lúc ý trông giống hệt nam thần trong truyền thuyết luôn. Cơ mà hôm đấy trời lại còn mưa nên nhìn một cái là mình chỉ muốn gào thét tên cậu ra thôi *khóc tiếng Mán*

Mình thấy cậu chả khác gì trẻ con luôn đấy Taehyung ạ. Lúc nào cũng ngu ngơ, ngố ngố, đáng yêu chết mất thôi. Có phải đây là lí do tại sao mà cậu đi đâu cũng được mấy anh cưng hết phải không? Đi đóng phim thì được mấy anh hết sức cưng chiều luôn. Làm gì cũng đấy mấy anh cưng hết. Mấy anh còn khen đáng yêu nữa chứ ) Ra ngoài gặp ai cũng có thể làm quen được luôn ="= Mình sẽ gọi cậu là Kim Lướt Duyên :v

Không chỉ lướt duyên mà còn cưng cả trẻ con và động vật nữa chứ ~~~ Nhớ cái hôm fansign ở Busan có một chị dẫn theo em bé đến là cứ nhìn theo bé con suốt... Bé con chưa đến là đã chỉnh lại nơ thẳng tớm rồi cài cho bé rồi =""= Cưng nhất là bé con Soonshim. Lúc nào nhắn tin về với ba là cứ phải hỏi Soonshim có khẻo không? Có nhớ anh Taehyung không? =__=

Năm nay cậu và cả nhóm đã làm việc rất vất vả. Mình biết tên tuổi của cả nhóm lên nhanh như diều gặp gió vậy. Nhớ cái hồi I NEED U, vất vả suốt 3 ngày trời mới cán mốc được 1 triệu lượt view. Rồi khi đọc được cái fanacc nói về cả nhóm có nguy cơ bị tan rã thời Boy In Luv vì lúc đấy công ti gặp khó khăn về tài chính hay là fanacc khi quay MV I NEED U không đủ tiền nên phải thuê xe của anh đạo diễn hay anh quản lí phải đóng giả người đi đường để tiết kiệm tiền, tim mình lúc ấy xót lắm. Rồi khi mà các cậu bị người khác sỉ vả, xúc phạm, lúc đấy mình đã rất giận như mà mình cực kì lo sợ rằng các cậu có thể đọc được những lời ác ý đó, tự hỏi rằng lúc đó các cậu có ổn không? Có cảm thấy bị tổn thương không? Công sức mà mình bỏ ra tại sao lại bị mọi người chà đạp như vậy chứ? Hay là khi lần đầu tiên nhận được cup, cậu cũng không dám nở nụ cười hạnh phúc vì đã hát bài Loser của tiền bối BigBang vì nghĩ rằng lúc ấy cả nhóm không thể no.1 được. Rồi khi cậu bị mọi người chửi bới vì không tôn trọng phụ nữ, giật tóc fan,... Chắc là lúc đó cậu rất buồn đúng không? Mình biết chả có ai thương fan hơn cậu cả... Cậu giống như là người bạn trai của fan vậy Hay là dạo gần trước cậu không thường xuyên update twitter? Mọi người nói rằng cậu đã thay đổi... Lúc đâý mình đã rất lo là cậu có bị thế nào không? Nhưng khi mình biết được rằng bà của cậu đã mất thì lúc đó mình có cảm giác như có ai đó cứa vào tim mình vậy... Nhìn cậu khóc mà tim mình đau lắm... Bé Con của mình thật là mạnh mẽ mà. Mình biết cậu là người sống nội tâm. Nhưng Taehyung à, có gì thì cậu cứ nói ra, đừng nên giấu trong lòng mình như vậy

Mình yêu cậu THIÊN THẦN của mình ạ

Bình luận

Bạn vào link bài thi trên fanpage kêu gọi bạn bè vote cho mình nhé: https://goo.gl/mUYmLE  Đăng lúc 22-12-2016 11:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

117#
Đăng lúc 22-12-2016 11:29:32 | Chỉ xem của tác giả
Họ và tên thí sinh:  Miriam

Em đã viết 1 bài về Super Junior rồi, và em muốn viết thêm một bài nữa về anh Tám của chúng ta.
Anh Tám cũng được biết đến với cái tên Dancing Machine hay Asia Myeolchi.
Em cũng không biết mình bắt đầu thích anh Tám từ khi nào?
Từ khi thấy anh nhảy thật ngầu trong Twins?
Từ khi thấy vẻ đáng yêu của anh trong Happiness?
Từ khi nghe đoạn rap của anh trong Marry U?
Từ khi thấy những giọt nước mắt ngốc nghếch khi các anh bày camera ẩn?
Hay từ khi thấy nụ cười hở lợi ngượng ngùng của anh khi tham gia Intimate Note?
Em cũng chẳng biết là từ khi nào nữa.
Hồi đầu khi biết và thích SJ em chỉ để ý đến anh Tam, chàng trai Trung Quốc ấm áp ấy. Khi anh Tam rời đi em đã không còn một chút động lực nào để ở lại bên SJ, để có thể tiếp tục gọi mình là ELF nữa.
Cứ nghĩ rằng có lẽ tình duyên với SJ đến đó là chấm dứt nhưng cuối cùng vẫn không đành lòng ra đi. Có lẽ khi đã gắn bó quá lâu với một ai đó thì dù ban đầu không để ý tự nhiên cũng sẽ nảy sinh ra thứ tình cảm mà không mình không hề biết và phòng bị trước. SJ là vậy. Anh Tám cũng là vậy!
Mọi người thường chê anh Tám xấu! Mọi người hay lấy ngoại hình anh Tám ra trêu đùa. Thực sự thì anh Tám không phải kiểu đẹp trai vạn người mê, chỉ là anh có một mê lực gì đó tỏa ra mà một khi đã bị đổ anh sẽ không thể rút ra được. Đối với mình anh Tám luôn cool ngầu và đẹp trai.
Ngày trước mình hay tự đặt câu hỏi về anh Tám, về SJ. Mình nghĩ cũng như trong tình yêu, đôi khi mọi người cũng sẽ tự đặt ra các câu hỏi về người yêu, về mối quan hệ. Đầu tiên mình nghĩ: “Vì sao lại thích anh Tám nhỉ?” Nếu là 7 năm trước mình sẽ trả lời rằng “Vì anh nhảy đẹp và rap hay.” Đó là câu trả lời đúng bởi vì đến bây giờ mình vẫn thường bị các rapper cuốn hút hơn là vocalist. Tuy nhiên mình nghĩ đó không phải là câu trả lời hoàn hảo cho câu hỏi này. Nếu như đơn giản chỉ là thích main rapper, main dancer thì có lẽ mình đã không phải là ELF, cũng chẳng phải crush hay bias anh Tám làm gì vì mình biết có rất nhiều người giỏi hơn anh. Thế nhưng giữa hàng vạn nhân tài như sao trên trời kia, anh Tám, dù đã qua 7 năm rồi, anh vẫn luôn là ngôi sao sáng lấp lánh hơn bầu trời sao kia. Khi nghe anh rap, khi xem anh trình diễn em vẫn sẽ chỉ luôn dồn ánh mắt về anh. Sau 7 năm tìm kiếm câu trả lời, em nghĩ rằng “Đơn giản thích là thích thôi!”
Dù trên sân khấu anh rất ngầu và sexy nhưng với SJ, với ELF anh chỉ như ông anh hàng xóm hiền lành ngốc nghếch hay bị bắt nạt. Anh Tám là một người tình cảm và luôn quan tâm lo nghĩ đến người thân, gia đình và ELF. Dù nhập ngũ anh cứ nạt nộ tụi này cạo đầu chờ anh, rồi trù ếm tụi này không ai yêu đến khi anh xuất ngũ nhưng trong từng bức thư anh gửi đều ấm áp, chân tình và yêu thương quan tâm đến các thành viên và cả ELF.
Anh Cả từng nói nếu nhập ngũ thì anh sẽ để lại vị trí leader tạm thời cho anh Tám bởi vì anh Tám là người có thể đứng suy nghĩ và đưa ra lời khuyên ở phương diện người thứ 3 tốt nhất. Dù trên show truyền hình anh hay bày trò hay nhìn có vẻ vô âu vô lo nhưng thực ra anh là người suy nghĩ rất nhiều.
Em biết vì cái tên SJ tất cả các thành viên đều cố gắng không mệt mỏi. Quãng thời gian các thành viên bị tai nạn là quãng thời gian đau đớn với SJ và ELF, tuy nhiên quãng thời gian anh Cả đi nhập ngũ cũng là thời điểm vô cùng mệt mỏi và đau lòng. Việc thay Lee Teuk nhận và dẫn dắt SJ là một trách nhiệm nặng nề vô cùng. Em biết anh cũng cố gắng rất nhiều để không làm điều gì ảnh hưởng đến SJ. Rồi scandal nổ ra. Lần đầu tiên kể từ khi ra mắt anh suy nghĩ về việc muốn từ bỏ. Lần đầu tiên anh chia sẻ về việc quá mệt mỏi và chỉ muốn buông xuôi. Không một lời ngụy biện, không một lời giải thích; anh im lặng và chấp nhận mọi lời chỉ trích đổ lên mình. Chỉ tưởng tượng đến khoảnh khắc khi mà mỗi khi xuất hiện mọi người lại chế giễu, hàng ngày hàng trăm ngàn comment chỉ trích, mọi người lôi ra làm trò đùa đã cảm thấy vô cùng căm phẫn và đau lòng. Dù hàng nghìn mũi tên cắm vào chi chít sau lưng anh vẫn mỉm cười trước mặt ELF, anh tin rằng ELF tin tưởng anh và luôn bên anh.
Cảm ơn anh vì đã không từ bỏ! Cảm ơn anh vì luôn cố gắng vì SJ và vì ELF! Chúng ta hãy tiếp tục yêu thương nhau và tiến lên thật hạnh phúc nhé! Hãy luôn là anh Tám hàng xóm đáng yêu nhé! Yêu anh!
D-437. Chờ anh quân nhân Lee Hyuk Jae! TRUNG THÀNH!

Bình luận

Bạn vào link bài thi trên fanpage kêu gọi bạn bè vote cho mình nhé: https://goo.gl/mUYmLE  Đăng lúc 22-12-2016 11:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

118#
Đăng lúc 22-12-2016 11:43:58 | Chỉ xem của tác giả
Thao_PCY gửi lúc 22-12-2016 10:41 AM
Link face ...

Bạn ơi xóa bài này kiểu gì ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

119#
Đăng lúc 22-12-2016 12:10:03 | Chỉ xem của tác giả
Họ và tên thí sinh: thocondangyeu
Hình ảnh dự thi:

Lời nhắn gửi yêu thương đến thần tượng của bạn: Ho của chị à, mãi yêu em và ủng hộ em <3

Bình luận

Bạn vào link bài thi trên fanpage kêu gọi bạn bè vote cho mình nhé: https://goo.gl/mUYmLE  Đăng lúc 23-12-2016 03:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

120#
Đăng lúc 22-12-2016 12:34:33 | Chỉ xem của tác giả
Họ và tên thí sinh: leeboyoung
Hình ảnh dự thi:

Lời nhắn gửi yêu thương đến thần tượng của bạn: You always in my heart

Bình luận

Bạn vào link bài thi trên fanpage kêu gọi bạn bè vote cho mình nhé: https://goo.gl/mUYmLE  Đăng lúc 23-12-2016 03:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách