Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: ღ♥Nh0kBj♥ღ
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SNOW]"Người Ấy Trong Mắt Em" - Hãy nhắn gửi yêu thương đến thần tượng của bạn <3

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 21-12-2016 07:28:52 | Chỉ xem của tác giả
Bài dự thi người ấy trong mắt em
Nguyễn thị thúy
https://www.facebook.com/thuy.nguyenthj.376?ref=bookmarks
Ảnh

Lời nhắn Lời nhắn tới thần tượng:
TOP-Choi Seung Hyun à trong thời gian anh rồi các thành viên nữa nhập ngũ chúng em VIP sẽ vẫn ở đây đợi các anh với lời hứa kỉ niệm 20,30 năm.GD nói "So với fan của tôi thì nỗi đau của tôi chẳng là gì cả. Tại sao họ lại phải xin lỗi khi người phạm lỗi là tôi chứ?" tụi em cũng vậy các anh đau chúng em cũng đau các anh hạnh phúc chúng em cũng hạnh phúc, chỉ muốn nói rằng hơn bất cứ điều gì em chỉ mong anh mãi khỏe mạnh. Cảm ơn anh, cảm ơn BIGBANG vì đã đến và làm cho tuổi trẻ của em đẹp biết bao, e sẽ cố gắng học hành và làm việc thật chăm chỉ để có thể trở thành một chấm vàng trong biển vàng, cầm ls và hát haru haru với các anh
"You may only be one person to the world but you may be the world to one person" it's you and me

Bình luận

Bạn vào link bài thi trên fanpage kêu gọi bạn bè vote cho mình nhé: https://goo.gl/mUYmLE  Đăng lúc 21-12-2016 10:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 21-12-2016 09:50:53 | Chỉ xem của tác giả
Bài dự thi event “Người Ấy Trong Mắt Em”
Họ và tên thí sinh: Trần Bùi Thảo Nguyên
Link facebook: https://www.facebook.com/tran.b.nguyen.3
Hình ảnh/ gif dự thi:

Lời nhắn gửi yêu thương đến thần tượng của bạn:
언니 사랑해

Bình luận

Bạn vào link bài thi trên fanpage kêu gọi bạn bè vote cho mình nhé: https://goo.gl/mUYmLE  Đăng lúc 21-12-2016 10:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 21-12-2016 11:01:01 | Chỉ xem của tác giả
Họ và tên thí sinh: Đặng Thị Lan Anh
Link facebook: https://www.facebook.com/ivydang259
Hình ảnh/ gif dự thi:

Pandas love Eun Ji

Bình luận

Bạn vào link bài thi trên fanpage kêu gọi bạn bè vote cho mình nhé: https://goo.gl/mUYmLE  Đăng lúc 22-12-2016 11:38 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
DominiqueVu + 5 Eun Ji :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 21-12-2016 13:19:42 | Chỉ xem của tác giả
Họ và tên thí sinh: lynn.of.june
Link facebook: https://m.facebook.com/lynx.of.june
Hình ảnh/ gif dự thi:

Tôi từng dùng 10 năm thanh xuân của mình, để yêu thương một chàng trai khác. Anh ta trong tôi là hoàn mỹ, là chấp niệm. 10 năm trôi qua, nhóm nhạc của anh ta cũng không còn vẹn nguyên như ngày tôi trẻ. Tôi thảng như bẵng đi những ngược xuôi của thế giới đầy rẫy những ghét bỏ, cạnh tranh đó, quay về ôm lấy anh ta cho riêng mình. Cứ thế, hết 3 năm. Tôi có cuộc sống của chính mình, bận rộn hơn. Thế giới của tôi bỗng chốc thu nhỏ lại, và cũng ngại ngần để bất kỳ ai bước chân vào nó.

Cho đến khi tôi gặp cậu.

Cậu cư nhiên không phải là chàng trai đầu tiên tôi thích. Nhóm nhạc 7 người của cậu, sân khấu ít khi thấy cậu ở trung tâm. Tôi để ý cậu bé nhỏ hơn, cười rất đáng yêu và có giọng hát đẹp. Nhưng càng những ngày về sau, tôi mới để ý rằng người tôi luôn hướng về lại khác. Tôi nghĩ cậu hút mắt. Vì từ bao giờ tôi luôn hướng mắt về phía sân khấu có cậu. Chàng trai híp mắt, vẫn rất ngầu, nhưng có lúc lại rất đáng yêu.

Tôi để ý bản thân mình thay đổi.

Tôi thích ballad, nhưng từ bao giờ buổi sáng của tôi đều bắt đầu bằng mixtape của cậu. Rồi đến những ngày quay cuồng bên giấy tờ, sách vở lại mở nhạc của cậu ra nghe. Vô thức hay cười một mình. Rồi nhận ra, thích cậu lúc nào không hay. Con người cậu quan tâm, dịu dàng, nhưng cũng lạnh lẽo. Con người luôn năng nổ trước máy quay nhưng lại im lặng mỗi khi ánh đèn tắt. Min Yoongi tôi thương yêu, chính là con người luôn sống thật với chính cảm xúc của mình. Thích là thích, ghét liền không giấu diếm. Cuộc sống đã đủ phức tạp, cũng không cần khiến bản thân khó xử thêm nữa. Tôi học ở cậu cái đam mê để theo đuổi ước mơ của chính mình, là mỗi lần vấp ngã đều tự dặn lòng là vì cậu ở phía trước, tôi nhất định không thể mãi ở sau. Một tôi của trước khi biết đến cậu, chính là luôn đặt trái tim mình ở vị trí dễ bị tổn thương. Tôi sợ hãi ánh mắt đánh giá của người khác, rồi tự dằn vặt chính bản thân mình. Cậu dạy tôi đạp lên dư luận mà sống, rằng chỉ cần không hối hận, không xấu hổ vì những gì mình làm. Rằng tôi và cậu, đều đủ trẻ để chạy dài trên con đường mình chọn.

Tôi chính là thích một Min Yoongi như thế.

Tôi từng nghĩ, cậu với tôi chính là đồng dạng một loại người. Cậu có thế giới của cậu, giống như tôi có thế giới của chính mình. Tôi biết, mình sẽ đi cùng người đó thật lâu. Vì vốn dĩ hai thế giới không giao nhau, chỉ là song song đi tiếp. Cậu sẽ làm những điều cậu muốn, tôi cũng sẽ như thế. Chỉ là, thế giới của tôi, từ giờ sẽ có thêm cậu.  

Tôi thích gọi cậu là Bạc Hà.

Một viên kẹo nhìn thoảng qua liền thấy rất an yên, dịu mát nhưng khi ăn vào liền thấy một mùi hương mạnh mẽ tràn qua khí quản. Bạc hà của mình cũng thế. Nhìn thì an yên là thế nhưng cũng có thể mạnh mẽ rất nhiều. Nhiều lúc nhìn Bạc hà cười, mình cũng vô thức cười theo. Hôm Bạc hà lên nhận giải với cả nhóm, mình đã dặn lòng tự hào lên. Vậy mà lúc bạn ấy khóc liền cầm lòng không được.

Tôi đã nói rằng : “Nếu như một ngày, tôi không còn là Army, thì vẫn mãi là fan của Min Yoongi”. Tôi rất ít khi chỉ thích duy nhất một người trong nhóm, cũng duy chỉ có người con trai kia đủ sức khiến tôi có thể dùng tất cả yêu thương của mình để bảo vệ. Nhưng lại có thêm cậu rồi. Tôi có rất nhiều nhóm nhạc yêu thương, nhưng duy chỉ có hai người có thể khiến tôi trở thành fan của riêng họ. Một là chàng trai của 10 năm thanh xuân về trước, và người còn lại, chính là cậu.
Thôi thì, mình cùng đi tiếp nhé Bạc Hà. Nhất định năm sau sẽ quay lại Seoul gặp cậu.

Bình luận

Bạn vào link bài thi trên fanpage kêu gọi bạn bè vote cho mình nhé: https://goo.gl/mUYmLE  Đăng lúc 22-12-2016 11:38 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 21-12-2016 15:13:12 | Chỉ xem của tác giả
Họ và tên thí sinh: Vuy
Link facebook: https://www.facebook.com/nhoi.vy
Hình ảnh/ gif dự thi:

Dear

Một chàng trai tháng 11 đang tấp nập với hàng ngàn công việc khác nhau

Một chàng trai tháng 11 với nụ cười má lúm

Một chàng trai tháng 11 luôn mỉm cười dù bất khi nào

Một chàng trai tháng 11 đã từng rơi lệ từ những thứ nhỏ nhặt đến những thứ lớn lao

Park ChanYeol

Xao xuyến

Em gặp anh bởi những bức ảnh trên mạng

Khuôn mặt có đôi mắt to và cái má lúm

Park Chanyeol khiến em tin vào những câu chuyện cổ tích đẹp đẽ , hay những quyển truyện ngôn tình , hay những bộ phim lãng mạn . Rằng có những người vô tình gặp nhau trên xe bus , hay chỉ là vô tình lướt qua trên phố đông . Chỉ trong một khoảng khắc nhỏ đã trở thành tình yêu một đời . Và trong khoảng khắc thôi , lùi vài bước của trang mạng xã hội . Em gặp anh

' Yêu thương một người là chưa đủ , cho đến khi người ấy gọi tên mình . Không phải điều đó là quá tuyệt vời ư '

Là người cùng hướng về anh như bao con người khác , thì việc đó , điều đó đạt được cũng chẳng được  gì cả . Em chẳng trông đợi gì

Một tháng 12 xen giữa cảm giác lạnh lẽo và ấm áp

Xen nhiều cảm xúc khác nhau

Năm này tới rồi lại đi , vội vã . Thời gian không chừa bất cứ ai . Cả em cũng vậy

Một lần nữa

Nụ cười đó

Em lỡ không được thấy mất rồi

Rồi thời gian vẫn vậy trôi đi như thế

Em sẽ không còn là cô nhóc mười mấy tuổi , không còn điên cuồng theo đuổi thứ gọi là tình yêu . Em sẽ có lúc vì cuộc sống của chính mình mà đôi khi quên mất anh . Tình yêu giành cho anh không còn nhiều như trước . Nhưng sâu thẳm ấy vẫn là nụ cười và ánh mắt hướng về mỗi một con người đứng trên sân khấu

Quá khứ là anh

Hiện tại là anh

Và tương lai vẫn là anh

Dù lịch treo trên tường từng ngày bị gỡ ra . Từ ngày này sang năm khác cứ thế trôi qua như thế . Dù anh vẫn là con người mà em ngắm nhìn qua màn hình tuyệt nhiên vẫn chưa thấy được bằng xương bằng thịt . Thì em vẫn đợi

Anh không thể bước tới bên em thì dù có 1000 bước 1 triệu bước . Hay con số lên cả tỉ thì em vẫn sẽ bước về phía anh

Từng chút một

Ngay cả khi ánh đèn sân khấu tắt hẳn và cả thế giới này đều quay lưng , em sẽ luôn bước tới

Người là năm tháng lưng chừng giữ sự trẻ con và sự trưởng thành , là thanh xuân , là tán hoa rực rỡ của mùa xuân , cái ánh nắng của mùa hạ , sự ấm áp của mùa thu , hơi lạnh của mùa đông , là tất cả lòng yêu mến mãi hướng về một người

Gửi anh

Park ChanYeol

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 21-12-2016 15:23:43 | Chỉ xem của tác giả
Họ và tên thí sinh: Nguyễn Khánh Linh
Link facebook: https://www.facebook.com/otherxplanet
Hình ảnh/ gif dự thi:

Hai điều duy nhất tôi không thể đong đếm ở đời này, một là niềm thương mà tôi dành cho cậu, còn lại là khoảng cách giữa chúng ta.

Tiếng bánh xe lửa cũ kĩ hổn hển từng nhịp lăn trên đường ray, cùng với tiếng gió đêm rít qua khe cửa hẹp, tạo ra thứ âm thanh đối lập mà hài hòa một cách kì diệu giữa sự háo hức và nỗi cô đơn. Tôi co mình lại bên trong mảnh chăn nhỏ, nghiêng người nằm trên chiếc ghế đơn cứng ngắc thỉnh thoảng còn phát ra âm thanh kì dị, đăm đăm nhìn cảnh vật không màu trôi qua vùn vụt bên ngoài ô cửa sổ.

Ngày mai thôi, tôi nhất định sẽ gặp được cậu.

Năm giờ chiều, đoàn tàu chậm chạp dừng lại ở ga Hà Nội. Tôi đeo lên chiếc balo màu xanh dương nhạt, hòa theo dòng người vội vã bước xuống khỏi tàu. Cơn gió mùa xuân thổi tung tất thảy mọi thứ, dường như đang cố gắng cướp đoạt hết đi chút hơi ấm còn sót lại. Khép chặt hai vạt áo, ngước nhìn bầu trời Hà Nội đang chuyển màu nhàn nhạt giữa vị xanh ngọc trong trẻo của ban ngày và vị đỏ rượu của ánh tà dương. Hóa ra, bầu trời nơi có cậu lại đẹp một cách hoàn mỹ đến thế.

Chốc lát nữa thôi, tôi nhất định sẽ gặp được cậu.

Trên đoạn đường đến sân vận động, băng qua hàng loạt những ngói nhà cổ kính, lắng nghe những giọng nói xa lạ mà thân thương, tôi chợt có một ý nghĩ về việc Sài Gòn chỗ tôi lại chỉ có hai mùa mưa nắng. Thế nên tôi thật sự rất ghen tỵ và cũng rất thích Hà Nội, không chỉ có cậu, mà còn cả mùa xuân.

Chỉ một lúc sau, tôi đã thấy mình đứng đó, giữa một sân vận động rộng rãi, bao quanh bởi hàng ngàn người đang gào thét gọi tên cậu.

Thời khắc cậu xuất hiện, mọi định luật tuần hoàn của vũ trụ dường như đều không còn là quan trọng nữa, thời gian dừng lại, mọi người cũng dừng lại. Chỉ còn mình cậu đứng đó, cười thật rực rỡ như mặt trời vào một ngày hạ tháng năm.

Hình ảnh cậu nhiệt huyết mà nhảy những vũ đạo tuyệt mỹ của riêng mình chiếm trọn tâm trí tôi. Sau hôm nay thôi, chắc chắn tôi sẽ chẳng còn cơ hội nào để gặp lại cậu lần nữa. Sẽ không còn có thể nhìn vào đôi mắt cậu, nơi chất chứa cả bầu trời đầy sao. Mỗi lần nghĩ đến khoảnh khắc đó, tôi lại không kìm nén được mà ôm chặt lấy ngực trái của mình. Tôi bật khóc, khóc nức nở. Mười bảy năm trôi qua, nhờ có cậu, cuối cùng tôi cũng biết được mùi vị của sự chia ly.

Tựa như một vị hoàng tử, cậu say sưa hát những câu ca dịu dàng của riêng mình. Còn tôi thì bỗng chốc bé lại, bé lại, cô độc giữa biển người. Tôi biết mình không phải là lọ lem, càng không thể nào trở thành công chúa. Chúng ta đã được định sẵn là không dành cho nhau.

Một cánh tay vô hình nắm chặt cổ áo tôi, kéo tôi lọt thỏm vào một vùng trời tối đen sâu hoắm. Càng ngày càng xa cậu, càng ngày càng cô đơn. Tôi khuỵu xuống, thổn thức nấc lên từng đợt, nhưng tên cậu cuối cùng cũng chỉ còn lại là hai tiếng thanh xuân tắc nghẹn nơi cổ họng, theo những giọt nước mắt nóng hổi trượt dài trên hai gò má rồi tan ra, tan ra.

Choàng tỉnh giấc sau cơn mộng, vẫn là căn phòng nhỏ trên gác cũ, vẫn là Sài Gòn và vẫn là mùa đông. Bên ngoài ô cửa sổ là một bầu trời tối đen như mực, những vì sao vẫn đang nhấp nháy sau trận mưa giông. Không có cậu, không có Hà Nội và cũng không có mùa xuân.

Tôi cuộn mình lại vào trong chiếc chăn ấm, đưa tay quệt vội đi những giọt nước mắt còn sót lại. Hôm nay thôi, tôi mong mình sẽ không khóc nữa. Để tôi vẫn có thể nhìn rõ những vì tinh tú lấp lánh bên ngoài ô cửa sổ kia, cầu mong cho cậu cũng đang thao thức nhìn ngắm chúng, ở một khoảng trời nào đấy rực rỡ hơn.

"Cuối cùng, phải chăng chúng ta cũng chỉ là những vì sao đi lạc, mải miết thắp sáng một mảnh trời tối tăm."

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 21-12-2016 18:20:30 | Chỉ xem của tác giả
Họ và tên thí sinh: Nguyễn Thị Thu Phương
Link facebook: https://www.facebook.com/panhanh99
Hình ảnh/ gif dự thi:

Có một cô gái luôn thu mình trong lớp vỏ bọc lạnh lùng sang chảnh, luôn gồng mình tỏ ra mạnh mẽ, cô gái ấy tên là Krystal.
Có một cô gái, cô ấy thà một mình chịu đựng cô đơn và thống khổ cũng không muốn hướng về phía người khác mà nói ra, cô gái ấy tên là Krystal.
Nhưng thực ra, cô gái của chúng tôi không mạnh mẽ lắm đâu !!
Cô gái ấy yếu đuối hơn mọi người tưởng.
Chỉ là cô gái ấy quá giỏi trong việc chịu đựng, trong việc che dấu cảm xúc nên dường như mọi người chẳng thể nhận ra.
Có một cô gái khi quá sợ hãi vì xung quanh có rất nhiều máy quay và ánh mắt từ phía mọi người mà đã trốn vào trong nhà vệ sinh để khóc một mình.
Một cô gái luôn nắm tay chị mình thật chặt khi đứng trước đám đông.
Một cô gái rơi nước mắt khi nghĩ đến cảnh chị mình đi lấy chồng.
Một cô gái debut 6 năm rồi vẫn bật khóc nức nở vì giành no.1 trên show.
Một cô gái ngại ngùng lấy tóc che mặt khi fans gọi “Soo Jung unnie.”
Một cô gái như thế tại sao họ lại không thể dành cho cô ấy cái nhìn tích cực hơn, toàn diện hơn ? Vì sao lại vội nhìn vẻ bề ngoài mà phán xét nhân cách con người ? Cô gái của chúng tôi đơn giản, thẳng thắn, chân thành, yêu ghét rõ ràng nhưng chưa một lần có thái độ thô lỗ với người khác. Cô gái của chúng tôi chỉ thực sự cười khi cô ấy cảm thấy vui vẻ, được ở bên cạnh những người yêu thương cô ấy thật lòng. Những nụ cười đó là nụ cười chân thực nhất, ấm áp nhất.
Người ta thưởng trách cô ấy “Tại sao lúc nào cũng trưng ra cái vẻ mặt khó chịu ?”. Nhưng mấy ai hiểu được, bộ mặt không cảm xúc ấy chỉ để che dấu đi những cái tổn thương ở bên trong. Có ai hiểu được những sóng gió mà cô ấy đã phải trải qua. Một cô gái luôn xù lông nhím lên như thế để ngăn cản ai đó động vào mình bởi vì cô ấy rất sợ bị tổn thương.
Khi người bạn thân nhất của mình rời khỏi nhóm, f(x) rơi vào thế lao đao, rồi sau đó người chị gái yêu quý cũng chia xa…Bao nhiêu sóng gió cứ dồn dập, vết thương này chưa lành lại đến vết thương khác. Trong trường hợp cần phải đối mặt và phản bác, cô gái ấy đã chọn cách im lặng. Khi tất cả mọi người chĩa mũi nhọn vào cô ấy, cho rằng cô ấy “sẽ nối gót chị gái rồi ra đi” bỏ lại f(x) cùng với nhưng fan trung thành của mình thì cô ấy lại thể hiện cho mọi người thấy rõ sự kiên trì của mình như thế nào. Cô ấy trở lại xinh đẹp và quyến rũ. Khi f(x) lần đầu tiên giành cúp với “4walls” cô ấy đã bật khóc nức nở như một đứa con nít, bao nhiêu cảm xúc, bao nhiêu dồn nén, bao nhiêu uất ức bây lâu nay dường như được giải tỏa theo dòng nước mắt. Bấy nhiêu đó đủ để hiểu rằng quãng thời gian qua đối với cô ấy khó khăn như thế nào.
Thôi ngoan nào, đừng khóc nữa cô gái, sóng gió giờ cũng đã qua, mình lại cùng nhau đi tiếp nhé !
Tôi còn nhớ, cũng đã rất lâu rồi , Krystal từng nói “Em là người bị ghét nhất nhóm”.Một câu nói chất chứa bao nhiêu sự tổn thương. Một cô gái yếu đuối đã phải tự lên tiếng thừa nhận khi luôn bị chỉ trích từ phía những người cô ấy không hề quen biết và cũng không hề làm điều gì ảnh hưởng đến họ. Chắc hẳn ai cũng cảm nhận được, khi nói ra câu đó phải thấy xót xa đến nhường nào. Nhưng cô gái ấy luôn chịu đựng mà không một lời than vãn. Cô ấy không muốn bất cứ ai phải lo lắng cho mình. Cô ấy luôn luôn thể hiện với mọi người“Mình ổn lắm, các bạn đừng lo.”Một cô gái xinh đẹp, tốt bụng, dễ thương, biết quan tâm người khác. Một cô gái như vậy, không đáng để yêu thương sao ?
Cuộc sống này vốn dĩ như guồng quay không bao giờ dừng lại, có thể gặp được cô gái ấy trong những năm tháng thanh xuân của tuổi trẻ là do định mệnh đã an bài. Thấm thoát thoi đưa, chúng ta đều đã trưởng thảnh hơn, chín chắn hơn. May mắn thay trên con đường chắp cánh những ước mơ, tôi có thể trở thành tia sáng nhỏ bé hòa mình vào dòng người bao la, mạnh mẽ kiên cường bảo vệ cô gái ấy bằng tất cả  những gì tôi có.
Có một điều mà tôi chắc chắn rằng, cô gái mang tên Krystal của là một viên pha lê quý hiếm dù trong bất kì hoàn cảnh nào, không gian nào, thời gian nào thì vẫn sẽ và mãi luôn tỏa sáng lấp lánh như chính tên gọi của nó.
Ở phương trời xa xôi này, chỉ mong cô gái ấy luôn được hạnh phúc.

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 21-12-2016 19:55:55 | Chỉ xem của tác giả
Họ và tên thí sinh: Thu Trang le Thi
Link facebook: https://www.facebook.com/thutrang.lethi.75
Hình ảnh/ gif dự thi:

Tôi nghĩ, nếu viết về chàng trai này, tôi có dành cả ngày trời, hàng chục trang word có lẽ cũng không đủ.
Tôi là một người yêu cái đẹp, cũng dễ dàng rung động trước cái đẹp, trai đẹp, gái đẹp, bất kể là ta hay Tây, Á hay Âu, tôi đều có thể thích. Nhưng thích là một chuyện, say nắng là một chuyện, còn đặt vào trong mắt, ở lại trong tim, cắm sâu gốc rễ trong lòng, không rời không bỏ, thì cũng hiếm lắm. Và người đó, một trong số rất ít đó, là Jung Yonghwa, chàng trai không chỉ có vẻ ngoài đẹp như một hoàng tử (mà theo thời gian, cái vẻ ngoài quyến rũ ấy lại không còn là điểm chính yếu khiến tôi yêu thích cậu ấy nữa), cậu ấy còn có một nhân cách vô cùng tuyệt vời, có tài năng đa dạng trong nhiều lĩnh vực, có đam mê, có ước mơ, có đích đến mà cậu ấy vẫn đang dốc lòng theo đuổi. Tôi đã thích xem một Jung Yonghwa lãng tử, ấm áp, đa cảm trên phim; cười vui với một Jung Yonghwa nhiệt tình, tràn đầy năng lượng, đa tài đa nghệ trên các show giải trí, thực tế (mà đặc biệt là Running man); bị chinh phục bởi một Jung Yonghwa rực lửa, cháy hết mình trong các concert; không ngừng bị cậu ấy làm bất ngờ, thán phục bằng các ca khúc, sản phẩm âm nhạc mới. Với tôi, thần tượng luôn luôn không chỉ là một người khiến mình yêu thích, mà còn là một người khiến mình phải ngưỡng mộ, khâm phục, học hỏi. Và Yonghwa chính là chàng trai như vậy. Cậu ấy hoàn toàn, vô cùng, tuyệt đối XỨNG ĐÁNG được thần tượng. Qúa trình dõi theo những bước chân của cậu ấy, chứng kiến cậu ấy ngày càng trưởng thành, hoàn thiện tài năng của mình chính là quãng đường xây đắp tình yêu dành cho cậu ngày càng vững chắc hơn. Mừng vui khi cậu thành công, buồn khi cậu gặp chuyện, cười cùng cậu, khóc cùng cậu, mạnh mẽ cùng cậu, lạc quan theo cậu, đắm chìm trong âm nhạc với cậu. Cảm ơn cậu vì đã có mặt trên cuộc đời này, cảm ơn cậu đã bước vào cuộc sống của tôi và khiến nó rực rỡ sắc màu hơn...
Cho đến nay, một trong những mơ ước của tôi là được một lần tham gia concert của cậu, vì sân khấu luôn là nơi mà cậu tỏa sáng nhất, là nơi mà cậu thể hiện một Jung Yong Hwa đẹp nhất, quyến rũ nhất, say mê nhất, điên cuồng nhất, rực rỡ nhất, là nơi cậu được thể hiện toàn bộ cá tính và tài năng của mình. Tôi đang trên con đưòng thực hiện mơ ước đó và nhất định tôi sẽ làm được.
Once you become a Emotional angel, you will always be a Emotional angel. Một ngày trở thành fan của Yonghwa, sẽ mãi là fan của Yonghwa.
P.s: Emotional angel là biệt hiệu của fan Yonghwa

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 22-12-2016 09:07:46 | Chỉ xem của tác giả
Bài dự thi event “Người Ấy Trong Mắt Em” Họ và tên thí sinh: Link facebook: Hình ảnh/ gif dự thi:
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 22-12-2016 09:38:24 | Chỉ xem của tác giả
Họ và tên thí sinh:Giang Nguyễn
Link facebook:https://www.facebook.com/giangrm.nguyen
Link ảnh:https://photos.google.com/search ... zAZjXcB0DvKrHKq-U2U
Gửi chị: Song Ji Hyo- người đầu tiên đánh cắp trái tim em
Nhân dịp kites tổ chức event " người ấy trong mắt tôi" em mới có dịp trải lòng về chị. Song Ji Hyo- cái thân thương  giờ đây đã quá đỗi thân thuộc với em, mỗi lần em gọi tên chị là 1 lần em tự hào. Cũng đã khá lâu rồi kể từ khi chị bước vào trái tim em và kẹt mãi trong đó. Chị- người đầu tiên khiến em yêu thương nhiều đến vậy, người đầu tiên khiến trái tim em loạn nhịp. Nụ cười của chị đẹp lắm chị biết không? Mỗi khi chị cười lại khiến biết bao trái tim loạn nhịp. Chúng em nhớ nụ cười toả nắng của chị. Nhớ lại lần đầu em nhìn thấy chị thì mới thấy thời gian trôi qua nhanh thật. Đã 10 năm trôi qua kể từ lần đầu tiên em nhìn thấy chị- năm 2006 khi chị đóng vai Ye So Ya trong Jumong. Và chị thật sự bước vào trái tim em 1 cách vô tình,khi em thấy chị trên Running Man chiếu trên HTV2.Em cũng thật may mắn khi được biết đến chị, được biết đến 1 con người đáng quý, đáng noi theo như chị. Chị đã bước vào trái tim em từ rất lâu rồi, chị biết không. Chị đặc biệt nhất trong tất cả những diễn viên em từng biết. Chị là duy nhất. Chị không giống như họ, chị có cá tính riêng của bản thân mình, không thể lẫn vào đâu được. Chị là chính chị, không giả tạo, không màu mè. Dù ở ngoài đời hay trên truyền hình thì chị vẫn như thế, đẹp cả về ngoại hình lẫn nhân cách. Mọi người có thể thích một diễn viên chỉ  vì vai diễn của họ trong phim, nhưng em thì khác. Em yêu chị từ trong phim ra ngoài đời, yêu cái nhân cách đẹp của chị. Em yêu chị vì nhân vật, tính cách của  chị trong chính bộ phim về cuộc đời chị. Chị cũng đã trải qua rất nhiều sóng gió trong sự nghiệp để được như ngày hôm nay. Chắc chị cũng đã khóc rất nhiều. Trong thời gian qua chị mệt mỏi lắm phải không. Mọi việc xấu xảy ra quá bất ngờ và chắc chị còn bất ngờ hơn chúng em. Em hiểu chị đã tổn thương và khóc rất nhiều. Cô gái mạnh mẽ ấy cũng có lúc phải yếu đuối, những lúc như vậy em chỉ mong 1 người nào đó có thể an ủi,chia sẻ , bầu bạn với chị. Còn chúng em chỉ có thể ủng hộ chị từ xa mà thôi. Em tin rằng chị có thể vượt qua mọi khó khăn trong cuộc sống." Đừng là 1 công chúa, hãy là 1 chiến binh". Trong Running Man chị luôn là người tự động lùi ra sau khi có khách mời đến, chị để họ nổi bật vì chị muốn giúp họ thích ứng nhanh với chương trình.  Chị tốt bụng như vậy đấy.Đến bây giờ thì em chỉ xem những bộ phim có chị. Không có chị thì còn gì thú vị nữa. "Thanh xuân của em luôn ngập tràn tình yêu vì có chị". Chị hạnh phúc, em cũng hạnh phúc, chị cười em cũng cười, chị khóc em cũng khóc. Chị hãy mạnh mẽ lên, chúng em luôn ở bên cạnh và ủng hộ chị. Từ bây giờ chúng ta hãy gắp nhau nhiều hơn trên phim chị nhé.
Cuối cùng em chúc chị luôn hạnh phúc, thành công hơn nữa trong sự nghiệp và sớm tìm được nửa còn lại của mình nhé. Cười nhiều hơn nữa nhé cô gái!
YOU ARE MY EVERTHING!YOU ARE MY ONLY LOVE!

Bình luận

bạn ơi link ảnh của bạn hỏng rồi nhé, bạn sửa gấp lại nếu ko sẽ ko hợp lệ nha  Đăng lúc 22-12-2016 11:31 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách