Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tabbycat0405
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SkyLand] Stardust / Sao Băng - Robert De Niro, Claire Danes, Michelle Pfeiffe

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 28-11-2012 14:06:01 | Chỉ xem của tác giả
anhtuyet2502 gửi lúc 22-11-2012 12:49
Down hết rồi nhưng xem được mỗi tập 1 bằng Gom, tập 2-3 sao ko xem được. Hit. Đang ph ...

mình ko biết joint bạn ạ. làm thế nào vậy? hướng dẫn mình với. đang ngóng để được xem nốt đây. cảm ơn bạn

Bình luận

meo
Nhớ là tên các phần phải giống nhau, khác mỗi cái đuôi 001, 002... thôi  Đăng lúc 29-11-2012 11:47 PM
meo
Bạn down HJ-Split về, click vào, ấn chữ join, cái phần input file thì dẫn tới cái file 001 ấy, sau đấy start--> nó sẽ tự động tìm file để nối vào, đợi tí là xong   Đăng lúc 29-11-2012 11:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 30-11-2012 10:43:30 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn bạn meo. Để mình down và làm xem sao. 2 bản kia mình down y như trên kite để thôi, không thay đổi gì, đang đợi để xem đây.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 30-11-2012 11:25:53 | Chỉ xem của tác giả
Hì hì. Mình join và xem được rồi. Join xong mình không biết làm sao để mở, loay hoay lúc mới biết là mở Gom rồi chọn file thì nó hiện sẵn file film đã được join. Cảm ơn bạn meo nhiều nhé! Phim nào cần Join đều làm thế được hay chỉ có film dạng mkv thôi hả bạn?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 9-3-2013 14:04:16 | Chỉ xem của tác giả
Một câu chuyện cổ tích mới lạ và khá nhẹ nhàng...
Bài hát cuối phim Rule the world của Take that đúng là tuyệt vời...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 10-3-2013 03:11:37 | Chỉ xem của tác giả
Phim này hồi xem trên starmovie thấy hay ghê gớm :))
Down lại về xem vẫn thấy hay
thanks subteam nha :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 10-3-2013 04:13:11 | Chỉ xem của tác giả
Phim này là phim đầu tiên mình đi coi ở rạp Hùng Vương Megastar. Lúc đó rạp vắng ơi là vắng, tính lun anh hai và mình thì cũng chỉ có 6 người thôi... Phim nhìu lúc mắc cười quá trời. Đây là một trong những phim mình thix.

Thank subteam vì đã làm sub phim này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 11-4-2013 01:11:29 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích phim này lắm, đặc biệt là vai người thuyền trưởng, ngài ấy vốn là người nhân từ nhưng mà lúc nào cũng phải giả vờ là một kẻ máu lạnh, độc ác, dễ thương ghê ấy ~ Cũng nhờ ngài ấy mà Christian lột xác từ một chàng trai khù khờ, ngố ngố trở thành một người đàn ông bảnh bao, mạnh mẽ và hiểu rõ bản thân hơn ~ Phim có sự xuất hiện của "Miêu nữ" 1 thời nữa :p, phải công nhận cô ấy đẹp thật TT.TT, đến tận đợt xem Dark Shadow năm ngoài gặp lại cô í mà k thể tin được, vẫn trẻ đẹp như thế ~
Phim rất nhẹ nhàng và lãng mạn, phải down về xem ngay mới được
thank subteam nhiều ~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 28-5-2013 08:52:52 | Chỉ xem của tác giả
Úi zồi ôi ! Ngày xưa tìm mãi
thích bài hát trong phim rồi điên loạn lên mạng tìm, được mấy trang có thì chất lượng thấp, nhòe nhoẹt như phim ma , lại còn bị quảng cáo chẹn họng
Giờ thì hay rồi, thanks subteam   
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 27-1-2014 22:14:15 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn subteam đã làm lại phim này nhé <3 Xem phim này mấy năm trước rồi mà không tìm ra được bản nào đẹp đẽ để xem lại hết. May có subtime, đời thật dễ thương
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 13-2-2014 08:29:36 | Chỉ xem của tác giả
Nghe nội dung hấp dẫn thiệt đấy, viễn tưởng mang hơi hướm cổ tích
Vứt vòng cổ lên trời lại rơi xuống chị xinh đẹp, chẹp, có khi nào vứt nhẫn rơi xuống anh đẹp trai không ta
Nghe comment của mọi người yên tâm down về liền hihi thanks ST nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách