Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tieulong327
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Singer] YaSuy | Chàng trai Churu mộc mạc♥

[Lấy địa chỉ]
71#
 Tác giả| Đăng lúc 26-2-2013 14:51:59 | Chỉ xem của tác giả
Liên tục update Yasuy sân khấu 2mbox chiều nay

Ca khúc"đôi chân trần" Ya Suy chuẩn bị để hát Sing Off trên sân khấu Vietnam Idol nhưng không có cơ hội thể hiện và hôm nay anh ấy đã hát trên sân khấu 2MBox nhé cả nhà.
chương trình hôm nay sẽ phát sóng lúc 21h40' trên vtv6 ngày 13.3 săp tới, cả nhà nhớ đón xem nhé

Clip do Fan quay được tại trường quay

http://www.youtube.com/watch?v=ErUL4bReoc4
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
 Tác giả| Đăng lúc 27-2-2013 14:32:21 | Chỉ xem của tác giả
Ya Suy - Giọng hát từ Cao Nguyên
Suy nhà mình làm mặt xấu nè!xem đáng yêu ko?,có giống Mèo hoang ko cả nhà?

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 28-2-2013 10:05:19 | Chỉ xem của tác giả
THE BEST LOVE LETTER FOR YASUY

"Có người hỏi tôi rằng, sao anh không viết Tình ca" Tiếng hát Ya Suy tại NƠI ẤY đã làm cho tôi và khán giả Việt Nam thật sự xúc động và mọi sự áp lực, buồn phiền phải TAN BIẾN qua giọng hát thiên phú truyền cảm hồn nhiên của em, Sau khi em hát xong NƠI ẤY đã làm cho hàng triệu trái tim không ngủ vì Ya Suy và tôi đây thấy rất rỏ em rất xứng đáng là thần tượng Idol của tất cả khán giả yêu âm nhạc và sẽ là tấm gương 3 CHÂN cho thế hệ trẻ Việt Nam tương lai. Trong đêm Gala 9, khán giả đã thấy rõ Ya Suy trước khi hát bài Người Viết Tình Ca 30 phút, em đã từ phòng khám bệnh về và đã phải đứng ăn vội vàng để lấy sức mà hát cho khán giả Việt Nam và chính em cũng không ngờ dù là bị mất tập trung khí bạn nhạc đã có sai lầm làm em hát lạc giọng và bị giám khảo trách móc nhưng em thật vô tư và hồn nhiên, sau đó đã tự tin và mang lại cho tất cả mọi người một cảm xúc thật tuyệt vời, thoải mái qua bài hát NƠI ẤY đi vào lòng người và bài hát quốc tế What I'về Done thật sôi động và thú vị. Thật lạ kỳ, sau khi giám đốc âm nhạc Huy Tuấn đã xúc động bước ra sân khấu chân tình xin lỗi và giải thích với khán giả, và em đã làm cho tôi và bao nhiêu khán giả yêu mến giọng hát của em đã trào dâng cảm xúc rơi lệ và từ NƠI ẤY, Gió.. rừng Tây Nguyên từ chân trời xa đã mang lại cho tôi, khán giả Việt Nam và hải ngoại như một làn gió ấm, thoải mái, ngọt ngào...Nhớ ơi là Nhớ! Giọng hát thiên phú đi vào lòng người của em đã làm cho rất nhiều khán giả, các vị Tướng và Giám đốc của Trường Đaị Học Văn Hoá Nghệ Thuật Quân Đội phải xúc động đã nhắn tin cho em và kết quá với 306.000 tin nhắn cho Ya Suy và đặc cách cho Ya Suy vào học Trường Đaị Học Văn Hoá Nghệ Thuật Quân Đội, kết quả Ya Suy là Thần Tượng Âm Nhạc Việt Nam Idol 2012. Sau khi xem lại video nói về hành trình của Ya Suy đến với Việt Nam Idol đã mang lại cho tôi và khán giả Việt Nam, “em 3 CHÂN một Tác phẩm huyền thoại tuyệt vời, một tấm gương mới cho mọi gia đình, của tôi, của bạn, của thế hệ hôm nay và tương lai. Từ Nơi ấy.....Ước mơ của Ya Suy sẽ luôn là niềm tin mới và ước mơ cho mọi người Việt Nam trong Năm Mới, một ngày mới khi thức dậy được thấy Yêu Thương, Bình An.

Bình luận

like nhé, rất hay và ý nghĩa  Đăng lúc 2-3-2013 10:28 AM
like, i love it  Đăng lúc 28-2-2013 03:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
 Tác giả| Đăng lúc 28-2-2013 15:51:30 | Chỉ xem của tác giả
Ngày 28.02.2013. Yasuy liên tục cập nhật lời cám ơn trên trang cá nhân của mình

14h: cảm ơn vị giám khảo đã yêu quý níu kéo giữ mình lại chặng đường này, cảm ơn cô giáo khó tính. cảm ơn màu tím thuỷ chung
cảm ơn lời động viên và nhắc nhở của anh đúng lúc để đi đến cuối cùng

14h15: cảm ơn ông bà anh chị yêu thương quan tam lo lắng chăm sóc lâu nay. em hạnh phúc vì được quen biết mọi người.

15h20: cảm ơn mọi người nhiều lắm!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 2-3-2013 10:15:42 | Chỉ xem của tác giả
Anh Suy tiếp tục nhá hàng cho 2Mbox nè cả nhà ơi

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 2-3-2013 10:19:23 | Chỉ xem của tác giả
Thích tấm này quá đi. Yasuy Style....Yasuy Style...Yasuy Style...( Suy là anh áo trắng bên tay trái đang làm một tư thế rất khó đỡ đấy

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 2-3-2013 10:21:55 | Chỉ xem của tác giả
Lời nhắn của Suy tới mọi người đây: Giờ này có ai ăn cho mập không nhỉ .......hihi

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 2-3-2013 10:27:06 | Chỉ xem của tác giả
Một bạn vẽ Suy nhà mình nè các bạn thấy có đẹp không??? {:308:}

Tiểu Bình Libra
Em không có tay nghề, chưa qua trường lớp gì...vì quá thích anh nên vẽ bừa, xem như quà em dành tặng anh chiến thắng Vietnam Idol. Yasuy cố lên nhé. ^^

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 2-3-2013 10:32:58 | Chỉ xem của tác giả
Vào rạng sáng hôm nay lúc 1h20' sáng, YaSuy đã cho đăng tải một bức ảnh hết sức ngộ nghĩnh trên trang cá nhân của mình kèm theo một lời nhắn gửi tới FC
Suy YA: ngủ ngon nhé cả nhà!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
 Tác giả| Đăng lúc 2-3-2013 11:04:23 | Chỉ xem của tác giả
Ya Suy - Giọng hát từ Cao Nguyên
Hôm nay tại nhà Mèo nhà mình Tỉnh Đoàn Lâm Đồng đã tới thăm và làm một phóng sự nhỏ về chặng đường của Ya Suy trong Vietnam Idol và những câu chuyện bên lề khi Ya Suy đăng quang tại Tahine
Già làng của buôn nói: hồi giờ ở Người Churu chúng tôi chưa có một chiến thắng nào mà lớn như của Ya Suy

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách