Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tieulong327
Thu gọn cột thông tin

[Singer] YaSuy | Chàng trai Churu mộc mạc♥

[Lấy địa chỉ]
 Tác giả| Đăng lúc 14-2-2013 11:02:54 | Xem tất
{:290:}Valentine 's Day{:290:}

Yasuy 's house {:291:}

Yasuy gửi lời chúc đến mọi người

hãy dành cho nhau những lời yêu thương, hãy dành cho nhau những món quà đẹp, nhìn vào mắt nhau, ôm nhau trong vòng tay để lắng nghe con tim lắng nghe hơi ấm. nhân ngày valentine tôi cầu chúc cho những ai đang yêu và đã yêu có những kỷ niệm đẹp nhất, đáng nhớ nhất.
người nào chưa yêu thì hãy mở cửa con tim, dang rộng vòng tay đón chào tình yêu đến.

Hello-Yasuy

Yasuy FC gửi lời chúc cho Yasuy

Yubi Kim you too
    Muôn Lương Con nhung ai chua yeu thi cu tim aS ma to tinh. Hi.
    MC Minh Nghĩa Oh ban ron ma van co time de quan tam moi nguoi ha e? Me too me too!
    Kelly Lan A Y.s lag mag ge.hehe
    Lee Min Jae A suy ơi. Hát đi vào lòng người chúc còn chạy vòng lòng người hơn. Chúc a suy vui vẻ nhé. Chuan bị socola tặng cô nào chưa
    Hồng Ngự Phạm Nguyễn Khi nao co chuong trinh Suy hat nho thong bao tren face cho moi nguoi biet de theo doi voi nha Suy! Chuc Suy Valentin vui ve!
    Cuc Kim hôm nay có lẽ cũng là ngày để anh yasuy tỏ tình với một cô bạn gái đẹp nhất lòng anh nè
    Thúy Phạm Ngot ngao qua a Suy oj. . tag a 1 traj tjm cho ngay am ap nhe!
    Mot Ngay Binh Yen Yeu suy lam nak
    Dương Cẩm Quyên Chúc anh valentino vui vẻ nhé
    Nicky Peal m0j ng thay Suy YA h0m nay an n0j ghe chua
    Thúy Phạm A Suy co mo rog cua don aj k vay?
    Nhung Luong Côg nkận.yasuy sến gkê!hehe
    Huong Le Thi Huong Chuc a yasuy mau lay vo hehe "
    Tảng Băng a suy o nha cho do, toi nay e phai dem hoa len lam dong to tinh vs a suy moi dc
    Angela Mary Meyer Kì này x0q Valentine là anh phảj tay tr0g tay vs chị Trâm đó nka
    Hoang Nguyen Nguyen Chuc anh suy hanh phuc ben nua yeu thuong cua minh nha.
    Kim Han Nguyen Chuc a ya suy ngay valentine vui ve nha!
    Yn Evi Hj vong upa cung sớm nhan dk jeu thuong từ 1 nua of mjnh
    Precious Pham ... và cầu chúc cho những ai yêu nhau nhưng ở xa nhau họ sẽ có cơ hội trở về bên nhau chị tiếp lời em như vậy được chứ
    Lieu Nguyen Nguoi nao chua yeu cu len tay nguyen tim a Suy roi anh ay chj cho cach yeu.hehe
    My Virgo nghe bài "hello" a ya suy hát là hợp vs ko khí hum nay nhứt ^^
    Bảo Nky tke tky a suy cung dang rog vong tay dy.
    Tam Pham chuc suy hanh puc vuj ve nha
    Ki Wi Happy valentine's Day u too..hjhj..love u anh Suy YA ^^
    Long Phi Nguyễn Chúc cho Yasuy mau chóng bước ra showbiz....
    Lâm Guồi valentine zui zẽ a yasuy nha..

FC Yasuy Miền Bắc
    Angela Mary Meyer Anh Yasuy ơj! Có 1 mùa Valentine zuj zẻ nhé! Hj vọng là sau Valentine này em sẽ thấy anh "tay trong tay" vs chị Trâm! Em yêu mến 2 anh chị nhắm cơ!
    FC Ya Suy Miền Bắc Doi khi co don...e nghe a hat.Doi khi muon khoc...e nghe a hat.Doi khi muon o 1minh...e nghe a hat.Doi khi muon chay di that xa...e nghe a hat.Doi khi,e nghe a hat...e cuoi,e khoc...Co the tam trang luc ay cha lien quan j loi bai hat ca...chi djan la nhu dang nghe 1ng ban tam su,chia se...1nguoi dac biet...vs rieng e...Doi khi chang biet tai sao lai thich a nhieu den the...
    Vuong Docon Anh tang moo nguoi bay hat j vao ngay valentine nhe
    Xí Muội Ya suy!we love you.viet nam yeu suy.mjen bac yeu suy.dong bac bo yeu suy.haj phong yeu suy.fc yeu suy.i love suy!very much.hjhj
    Ha Thai Ju a ne hjhj
    Mimi Hang chúc a có 1 valentie vui vẻ và sớm tìm đc 1 nửa of mình nhá. love u
    Phuong Thanh Thao e bit anh chua co nguoi iu kể tù môi tình dang dỏ!AD noi voi anh rang"e chua nguoi iu nên cho anh "muon tạm".cu coi e là nguoi iu "thiệt" và hat cho e bài thuong thuc "viêt tình ca" anh nhe!iu anh nhiều !" ok AD!
    Muôn Lương Haha. AS ngay mai tha ho ma nhan 'Loi to tinh' cua rat nhju fan nhe. Nhat aS nha ta.
    Mot Ngay Binh Yen Yeu suy lammm.gia ma dc lam vo.suy

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-2-2013 15:53:33 | Xem tất
Huy Khanh Dynasty: Yasuy...Giong hat cua em da du giet nguoi roi...sao em lai no lam vay voi anh...vì sao,ai biet vi sao???

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 14-2-2013 20:31:29 | Xem tất
YaSuy "Viết tình ca" tuyệt vời khi không xảy ra sự cố

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 14-2-2013 22:29:18 | Xem tất
Yasuy : Valentine này ai cô đơn thì phải nhún nhảy thế này để sang năm có người yêu tặng socola nhá. hi

Bình luận

Yasuy Style , hoho  Đăng lúc 14-2-2013 10:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-2-2013 22:41:52 | Xem tất
Cư Dân mạng nhận xét về Yasuy

Ya Suy Ước Gì! Ngay từ nhỏ mình đã từng ấp ủ ước mơ đứng trên sân khấu hát nghêu ngao những ca khúc mà mình yêu thích để cho bạn bè và người thân lắng nghe, nhưng đối với miền quê hẻo lánh xa xôi ấy, nơi mà cuộc sống trong đó những người già, người lớn, và cả người bé chỉ biết cặm cụi, miệt mài với đất, sương, nắng và gió, hàng ngày cuộc sống vẫn như một cỗ máy xoay tròn không lối ra, dường như không có một cánh tay nào nâng đỡ những ước mơ đó của mình. Đến một ngày vòng thử giọng VietNam Idol tổ chức tại Đà Lạt, cảm giác lúc đó như một tia sáng chiếu qua ước mơ của mình. Mình nghĩ VietNam Idol là một sân chơi cho những người đầy ước mơ và khao khát.

Điều thành công nhất của Ya Suy chính là thiện cảm mà khán giả Việt Nam dành cho một người thanh niên, người dân tộc Chu Ru có một ước mơ rất mộc mạc, hồn nhiên đã trở thành hiện thực và Ya Suy trở thành thần tượng Việt Nam Idol sẽ luôn được mọi người yêu thương và quý mến, đó là điều đáng quý trong xã hội hôm nay và ngày mai.

Rất mong là các nhà lãnh đạo, các nhà giáo dục, các thầy cô các trường mẫu giáo và sư phạm sẽ mang câu chuyện hay phim video "Hành Trình Tìm Đến Việt Nam Idol của Ya Suy” làm tấm gương mới cho sự nghiệp giáo dục ở Việt Nam vì Ya Suy rất xứng đáng là tấm gương sáng và là bài học giáo dục rất tốt để cho các thiếu nhi, thiếu niên, thanh niên của thế hệ hôm nay và tương lai học hỏi và noí gương để sau này khi trở thành một Thần Tượng, Ngôi Sao hay không thì sẽ luôn được mọi người yêu thương và quý mến, đó là điều đáng quý hiện nay.
         Ya......Hoo!!! Ya.....Suy!!! Yes! I Love You! Ya.....Hoo! Ya....Suy! Việt Nam Idol Tour in Future? Nhờ có Yahoo tôi mới biết Vietnam Idol Tour, nhờ có Vietnam idol tôi mới biết Yasuy, nhờ có Yasuy tôi mới biết người Chu Ru, nhờ có người Chu Ru tôi mới biết người 3 CHÂN. Nhờ có người 3 Chân tôi mới biết khán giả Việt Nam. Nhờ có khán giả Việt Nam và người Tài Trợ mới có Việt Nam Idol Tour. Chúc Mừng Năm Mới Chúc các bạn và Vietnam Idol một Năm Mới Bình An và Như Ý. May God Bless You!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 15-2-2013 10:57:24 | Xem tất
Ya Suy, Hoàng Quyên kéo nhau đi ăn ốc vỉa hè

Mới đây, chúng tớ đã bắt gặp "thần tượng âm nhạc" mới đăng quang Ya Suy cùng á quân Hoàng Quyên ở một quán ốc tại TP HCM cùng với bạn bè. Hoàng Quyên mặc bộ đầm trắng xinh xắn trong khi Ya Suy vẫn giản dị với áo thun trơn màu đỏ.

Hoàng Quyên nhiệt tình "măm" ốc cùng bạn bè. Dù đã là những người nổi tiếng nhưng họ vẫn chọn quán ăn bình dân chứ không vào các nhà hàng sang trọng.

Anh Quân, thí sinh top 10 Vietnam Idol cũng góp mặt trong buổi tiệc này.

Hoàng Quyên, Ya Suy cùng bạn bè nâng cốc chúc mừng thành quả tại Vietnam Idol.

Ya Suy cười nói rất vui vẻ với một người bạn gái, được biết đây là trưởng FC của anh.

Thần tượng âm nhạc ở ngoài đời là một người rất bình dân.

Trong lúc đang ăn, Hoàng Quyên lôi từ trong giỏ những món đồ trang trí Tết và khoe với mọi người.

Ya Suy tỏ ra thích thú với những món đồ của Hoàng Quyên.

Hoàng Quyên còn lì xì may mắn cho những người bạn có mặt trong bàn tiệc.

Kết thúc buổi tiệc là gần 11 giờ đêm, bốn người bạn kéo nhau đi dạo phố một vòng trước khi về nhà.

cr:vnexpress.net
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-2-2013 11:40:25 | Xem tất
Ya Suy - Giọng hát từ Cao Nguyên
Đi ăn với mọi người bị chị chủ quán phát hiện ra Thần Tượng Âm Nhạc 2012 nên chụp chung làm kỷ niệm.
Chị ấy nói chuẩn bị sửa lại quán sẽ lấy tấm hình này phóng to rồi treo trong quán nhé hihi.
(Chị ơi, chị muốn lấy hình gốc thì nhắn tin cho em em gửi nhé chị. hôm đó quên xin Mail chị hihi)

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-2-2013 16:16:54 | Xem tất
Nhà của thần tượng âm nhạc Việt Nam 2012 - Ya Suy

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-2-2013 16:22:09 | Xem tất

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-2-2013 16:24:21 | Xem tất
Vườn cà phê của nhà Ya Suy

Trả lời