Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 9508|Trả lời: 62
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Singer] Văn Mai Hương

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Văn Mai Hương

*  Nick name: Hương Rồng Kon
    * Sinh năm: 1994
    * Sinh viên khoa Thanh nhạc, trường CĐ Văn hoá Nghệ thuật Quân đội
    * Thể loại nhạc yêu thích: R&B, jazz
    * Thần tượng: Charice Pempengcom
    * Thành tích tại các cuộc thi âm nhạc trước đây: Giải 4 cuộc thi Tiếng ca học đường 2009
    * Các hoạt động nghệ thuật trước khi tham gia Vietnam Idol 2010: Tham gia sinh hoạt từ nhỏ tại Câu lạc bộ Hoạ Mi Hà Nội, tham gia chương trình Ki-ốt Âm nhạc VTV6
    * Sở thích khác ngoài ca nhạc: Nhảy và diễn xuất

Là thí sinh nhỏ tuổi nhất Vietnam Idol 2010, Văn Mai Hương, cô bé chỉ mới 16 tuổi, đã chinh phục mọi người bằng giọng ca trong trẻo, cao vút - một giọng ca không hề "nhỏ". Lọt vào Top 10 Vietnam Idol 2010 là một thành thích đáng nể của cô ca sĩ tuổi "teen".

Mai Hương bộc bạch: "Trong cuộc đời mỗi người,có những cơ hội chỉ đến một lần và cần phải nắm bắt nó. Đó là lý do tôi đăng ký Vietnam Idol".

Mai Hương cho biết thêm: "Những gì tôi thể hiện không phải bằng kinh nghiệm mà bằng trái tim, bằng nội lực và sự cố gắng trau dồi bản thân tại nơi mình học. Trước đây tuổi nhỏ là lợi thế tôi có trong cuộc thi còn bây giờ đó là áp lực. Tôi không muốn người ta đánh giá tôi qua tuổi tác. Hãy đánh giá những gì tôi thể hiện trên sân khấu qua nỗ lưc của tôi ở từng vòng thi. Tôi luôn tâm niệm khi mình còn trẻ hãy sống hết mình cho đam mê và mơ ước. Tôi vẫn luôn học hỏi để hoàn thiện mình từng ngày. Dù sự trải nghiệm còn ít nhưng tôi tin khi mình luôn cố gắng và hát bằng trái tim, mọi người sẽ hiểu và ủng hộ cho mình. Sự ủng hộ của các bạn là món quà tinh thần rất lớn để tôi tự tin, vững bước trong cuộc thi".

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 2-9-2011 16:53:20 | Chỉ xem của tác giả

baidu

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 3-9-2011 21:13:06 | Chỉ xem của tác giả
Chất giọng của Mai Hương rất tuyệt
MV này được đứa ở lớp giới thiệu cuối cùng mê lúc nào không hay
Thanks bạn nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 3-9-2011 22:35:47 | Chỉ xem của tác giả
biết MV này qua FB, nghe 1 lần mà đã thấy hay rồi, HOT ghê cơ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 3-9-2011 22:39:58 | Chỉ xem của tác giả
Thực ra ko thik Nếu Như Anh Đến bằng Ngày Mới Trắng Hồng, dù bài đấy là để quảng cáo cho Pond =))

Thik phong cách và hình ảnh của em nó nhí nhảnh vui tươi hơn, chứ về giọng hát thì có thể nói càng ngày em càng hoàn thiện nó ^ ^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 3-9-2011 22:57:42 | Chỉ xem của tác giả
Tại sao T_T huhu....tại sao bạn lại lập thread Văn Mai Hương của mình
http://kst.vn/community/forum.ph ... &extra=page%3D1
đây mình là chủ nick Mimmy cũ
hức hức....thui lỡ rùi, ta cùng chăm sóc nhà mới của nàng ýk
hajz....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 4-9-2011 03:07:08 | Chỉ xem của tác giả
Đau lòng quá T_T ta mang khoe cái vid Nếu Như Anh Đến cho thằng bạn ở Anh, nó phán 1 câu nhìn em VMH như mama nó mà ta não nề TT^TT Thằng bé còn rất sốc khi biết tin em nó kém mình 2 tuổi =))

Ta rất buồn, dù ta biết cái vid NNAD ấy VMH nhìn già hơn cả ta thiệt, nhg vẫn là đau lòng nha!

Thấy không thấy không!!!! Mai Hương ơi, em cứ xì tin vui tươi như cái vid này có phải hay không

Văn Mai Hương- Ngày Mới Trắng Hồng

Đấy cứ nhí nhảnh với cá cảnh, miệng cười toe toét khoe cái răng khểnh này quá xinh còn gì. Đâu cần phải ăn mặc gợi cảm quý phái, đâu cần phải hát về tình yêu nhung nhớ đâu ;______;

Nói ra Việt Nam dạo này không có mấy bài về tuổi trẻ, thanh niên, tình bạn, học trò hay cả :-< Mong chờ ở em Ú yêu dấu :-<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 12-9-2011 01:40:39 | Chỉ xem của tác giả
Hừ, chả ai chăm cái nhà này cả, đã thế ta xì pam ="=

Thik bản acoustic này hơn là bản original
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 12-9-2011 11:31:40 | Chỉ xem của tác giả

Văn Mai Hương hát lại 2 bài này hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 13-9-2011 14:03:00 | Chỉ xem của tác giả
Nếu như anh đến Mai Hương hát rất hay, cảm tình với cô bé từ VN Idol
Mình được 1 pé giới thiệu cho nghe cơ, nhiệt tình sợ lun...ậm ừ nghe thử xem thế nào...
Xem MV nữa thì thích lun, Mai Hương sẽ còn tiến xa trên con đường âm nhạc, cố lên nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách