Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 8637|Trả lời: 75
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Singer] Shin Ji Hoon - Ji-Girl ✿✿[Vietsub+Kara] Cry Baby - Shin Ji Hoon#76✿✿

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Tên đầy đủ
Shin Ji Hoon (신지훈).
Công ty
Cube entertainment.
Ngày sinh
23-6-1998.
Nghề nghiệp
Ca sĩ, vận động viên trượt băng.
Ngày ra mắt
16-10-2013.
Ca khúc ra mẳt
Right there.
Thành tích
Tốp 6 Kpop-Star season 2
Album
16/10/2013: Right there
22/10/2013: Hurtful
OST
I'm Stupid (or Foolish Head)phim "Birth Secret" OST Part 2
When The Season Comes - Shin Jihoon (One Warm Word OST)
Happy Ending - Beyond Beyond OST

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
rafalex + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 30-11-2013 10:15:50 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 30-11-2013 10:16:52 | Chỉ xem của tác giả
[Vietsub][Ji-Girl's House] I'M Shin Ji Hoon - Hurtful

TỔNG HỢP SUB JI-GIRL'S HOUSE

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
 Tác giả| Đăng lúc 30-11-2013 10:19:01 | Chỉ xem của tác giả

Giống như một nụ hoa đẹp, vận động viên trượt băng cũng như cựu thí sinh của Kpop Star mùa thứ 2, cô ấy sẽ phải đối mặt với một số chuyện trong tương lai. Ra mắt sớm với single đầu tay, cô ấy đã mang đến hình ảnh trong sáng của một thiếu nữ.

1. CECI: Bạn thực sự đã làm một điều gì đó. Với một người người bình thường đã rất khó để làm tốt một công việc nào đó nhưng với bạn, cô gái 16 tuổi đang thực hiện cả hai giấc mơ của mình là trượt băng và ca hát. Suy nghĩ của bạn khi chính thức ra mắt là một ca sĩ?

Em vẫn cảm thấy khá hoang mang khi thực tế là em đã ra mắt quá sớm nhưng những kinh nghiệm ở  "Kpop Star" đã giúp em rất nhiều. Chắc chắn là em sẽ cảm thấy run khi đứng trên sân khấu lần nữa nhưng rất kì lạ là xem thích cái cảm giác đó. Em đã đi thử giọng mà không có bất kì gánh nặng nào, vì vậy mà em cảm thấy mình rất phù hợp với sân khấu. Ngoài ra, em sẽ tích lũy được nhiều kinh nghiệm hơn sau những việc mà em đã làm.

2. CECI: Xuất hiện trên Kpop Star, điều thực sự mà bạn có được là gì?

Em đã học được rất nhiều điều trong cuộc sống, có những người đã nỗ lực hết mình, đổ mồ hôi công sức để đạt được mục tiêu đã đề ra.

3. CECI: Tôi nghe nói rằng bạn chưa bao giờ học thanh nhạc?

Tất cả mọi người dường như đều thích giọng hát buồn đặc biệt của Shin Ji Hoon. Em đang là một vận động viên trượt băng rồi đột nhiên em cảm thấy mình như rơi vào thế giới kì diệu. Rồi mọi người tìm hiểu về em, họ ngạc nhiên cũng như rất lo lắng cho em. Vì vậy, em luôn cẩn thận với những hành động của mình. Em vẫn luôn cảm thấy biết ơn. Em vẫn chưa cảm thấy đây là hiện thực, mọi thứ với em vẫn rất thú vị.

4. CECI: Trượt băng nghệ thuật và sân khấu âm nhạc. Có gì khác nhau giữa hai lĩnh vực này.

Em thực sự bắt đầu muộn. Huấn luyện viên nói rằng em bắt đầu khá muộn. Nhưng từ bỏ không phải là phong cách của Shin Ji Hoon nên em đang cố gắng hết sức để đạt được tới một trình độ nào đó. Khi trượt băng nghệ thuật em có thể được coi là người lớn tuổi nhưng với vai trò là ca sĩ em lại là một người trẻ tuổi nên em rất hạnh phúc vì điều đó.

5. CECI: BEAST Yong JunHyung sáng tác bài hát cho bạn và 4minute Heo Gayoon đã xuất hiện trong bài hát của bạn. Đồng nghiệp luôn dành sự quan tâm cho người trẻ nhất.

Lúc đầu, em cảm thấy rất khó khăn. Đó là công việc đầu tiên mà em làm với những người lớn tuổi ngoài trường học. Nhưng họ đã giúp đỡ em rất nhiều, em thực sự biết ơn họ rất nhiều.

6. CECI:Phong cách của bài "Right there"

Khi lần đầu tiên nghe bài hát này, em thấy nó rất phù hợp với giọng của mình. Bài hát nói về sự ly biệt. Đó là một bài hát rất phù hợp với mùa đông.

7. CECI:Bạn chưa đủ lớn tuổi để cảm nhận được sự chia ly trong tình yêu. Vậy làm sao bạn có thể hóa thân vào nhân vật để thể hiện cảm xúc đó được?

Trong quá trình quay MV, em đã không thể diễn tả chính xác được cảm xúc của bài hát, cùng với nhạc đệm buồn em đã khóc khi nghe nó. Cũng như một vận động viên, sự diễn xuất cũng rất quan trọng. Thông qua tất cả các kinh nghiệm mà em có được thì cảm xúc sẽ tự nhiên đến khi em bắt đầu hát.

8. CECI: Trong số bạn bè của bạn chắc có nhiều người là fan của BEAST, họ hẳn phải rất ghen tỵ với bạn.

(Cười) Cũng có những chuyện như thế, chẳng hạn"Sao bạn không nói với tớ trước để họ có thể kí tên và CD"

9. CECI: Có chuyện gì thú vị xảy ra khi bạn quay phim với Yong JunHyung không?

Anh ấy đả chỉ cho em về cách hát cũng như cách diễn xuất. Một trong những điều đáng nhớ là... Anh ấy bảo ở tuổi của em nếu nghe nhiều bài hát Pop thì khả năng phát âm sẽ trôi chảy hơn nhưng phát âm vụng về cũng rất hay. Anh ấy còn nói rằng sẽ tốt hơn nếu chúng ta nghe nhiều thể loại nhạc. Anh ấy bảo cứ gọi cho anh ấy nếu em muốn thử thể loại nhạc mới nhưng sau đó anh ấy đã rời đi mà không cho em số liên lạc (Cười).

10. CECI: Dường như những người gần đây bạn khá bận rộn? Một ngày của bạn như thế nào?

Em thức dậy vào sáng sớm và đến sân trượt băng. Sau khi kết thúc buổi tập, em đến bệnh viện để làm vật lý trị liệu. (CECI: Em bị thương ở đâu hả?). Không ạ, đó là cách các vận động viên bảo vệ sức khỏe cho mình. Em sẽ đến trường trong khoảng 2-3 tiết học rồi đến công ty để luyện tập.

11.CECI: Có điều gì khó khăn với một cô gái nhỏ bé như bạn khi có quá nhiều lịch trình không?

Phải làm việc với một lịch trình như vậy, đôi lúc em cũng cảm thấy mệt mỏi. Em muốn đi ăn uống với bạn và trò chuyện với họ về những người nổi tiếng. Nhưng em cũng phải quản lý cân nặng của mình, em phải chú ý mọi lúc mọi nơi.

12.CECI: Có vẻ như bạn là người có thể tự quản lý được bản thân tốt?

Khi còn nhỏ, em là một đứa trẻ mũm mĩm. Khi luyện tập, em thấy mình trở nên xinh đẹp hơn, em rất hài lòng về điều này. Trong tương lai, em muốn trở thành một nhạc sĩ giỏi.

13. CECI: Bạn có mong muốn gì thông qua bài hát lần này?

Khi mọi người tìm kiếm "Shin Ji Hoon" trên các cổng thông tin sẽ cho kết quả là "vận động viên trượt băng" và em hi vọng có thêm từ "ca sĩ " xuất hiện bên cạnh. Em cũng muốn công chúng biết đến em với vai trò là nhạc sĩ nữa.

14. CECI: Mục tiêu của Shin Ji Hoon trong tương lai?

Em muốn hát quốc ca tại Pyeongchang Winter Olympic 2018. Đạt No 1 trên Billboard. Có thực tế quá không nhỉ?... Em không biết mình có làm được điều đó không nhưng em vẫn đang cố gắng rất nhiều. Cười.

Vtrans: [email protected]

Cr:tumblr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
 Tác giả| Đăng lúc 30-11-2013 10:20:22 | Chỉ xem của tác giả
TỔNG HỢP MV

Right There

Hurtful

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#