Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: bluecrew
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Singer] Scotty McCreery

[Lấy địa chỉ]
51#
 Tác giả| Đăng lúc 29-9-2011 20:31:30 | Chỉ xem của tác giả
phieu đi đâu chơi mà bây giờ mới về nhà thế{:96:}

Hi PandaT{:99:}  . Năng qua qua nhà post bài nha. Sắp tới tin tức về Scotty sẽ nhiều lắm đây vì cu cậu sẽ túi bụi đi quảng bá cho album "Clear as Day" rồi.

Tình hình là hôm nay lại có thêm 1 số lịch promo nữa rồi

- Ngày 19/10: hát quốc ca tại Game One  - the World Series Baseball game.

Khỏi phải nói Scotty mê bóng chày đến cỡ nào rồi. Chưa kể việc hát ở một giải đấu tầm cỡ thế giới như vậy là một vinh dự với bất kỳ ca sỹ nào. Trước Scotty mới chỉ có 3 sao bự của Idol hát ở giải đầu này (Clay Aiken năm 2003, Carrie Underwood  năm 2007 và Kelly Clarkson năm 2010). Một phần thưởng cũng như cơ hội quảng bá xứng đáng cho anh chàng winner nhạc country trẻ tuổi nhất trong lịch sử 10 mùa của Idol.

- Nhân dịp Lễ Tạ ơn của Mỹ (diễn ra vào ngày THỨ 3 lần thứ 4 trong tháng 11), Scotty cũng sẽ biểu diễn tại lễ hội diễu hành lâu đời của Mỹ với tên gọi Macy’s Thanksgiving Day Parade

Chưa hết đâu nhé.

Còn lịch quảng bá radio tại tại các đài phát thanh trên khắp nước Mỹ  KEEY (ngày 11/13),  WKXZ (ngày 15/11), KCYY, KBEQ, KRST, KMLE và nhiều đài khác nữa.

Nhân ngày sinh nhật lần thứ 18 của mình (09/10), Scotty sẽ đặc biệt tổ chức một bữa tiệc sinh nhật chung ở quê hương mình vào lúc 11h sáng ngày 08/10 tại Time Warner Cable Music Pavilion. Cậu bé sẽ cùng ban nhạc của mình biểu diễn một số bài hát mới toanh trong album "Clear as Day" và tham gia trả lời câu hỏi với khán giả. Không nhằm mục đích kinh doanh đâu nha vì đây là sự kiện giữa Scotty và những người đã luôn theo sát ủng hộ sự nghiệp của cậu. 100 vé mời đã được Scotty gửi tới các tổ chức từ thiện trong vùng cũng như cửa hàng nơi cậu đã làm thêm trước khi đi thi Idol.

bluecrew đã nhờ country update các sự kiện promo mới vào bài post trước.

Hiện giờ Scotty đang ở Nashville và chắc đã bắt đầu bận rộn phỏng vấn rồi.

Chưa đầy 5 ngày nữa thôi là album sẽ ra lò. Nhưng trước mắt Scotty sẽ tham gia Today show vào ngày 03/10. Đó cũng sẽ là ngày phát sóng phim tài liệu (documentary) giới thiệu về Scotty như một ca sỹ mới đầy tiềm măng của dòng nhạc country. Ôi, hồi hộp quá

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

country Tài khoản bị xóa
52#
Đăng lúc 29-9-2011 22:18:08 | Chỉ xem của tác giả
Mình bổ sung thêm 1 lịch radio promo mới công bố nữa nhé

Ngày 13/11, Scotty sẽ trực tiếp gặp gỡ fan hâm mộ tại buổi BBQ ngoài trời do đài WYCD ở Detroit tổ chức

http://wycd.radio.com/2011/09/28 ... nd-scotty-mccreery/

{:176:}

Hi PandaT. Siêng qua nhà chơi nha{:155:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

country Tài khoản bị xóa
53#
Đăng lúc 30-9-2011 10:28:33 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, mới sáng sớm dậy nhìn đống tin tức và các tweet về Scotty mà mình hoa cả mắt.

Mình đã update thêm 1 số hoạt động promo nữa ở post này. Mọi người nhớ check thường xuyên nhé, kẻo không bỏ lỡ mất lần nào cu cậu xuất hiện mất{:180:}  Có hoạt động promo nào mới mình chưa kịp update, mọi người cứ post lên nha, mình sẽ sửa vào post để tất cả cùng theo dõi

http://kst.net.vn/forum.php?mod= ... 5232&pid=298377

Ngay từ bây giờ, mọi người ai có câu hỏi muốn đặt ra cho Scotty có thể gửi tới theboot.com:

http://twitter.com/#!/thebootdotcom
Here's your chance to chat LIVE on Oct. 3 with @scottymccreery and ask him anything you want! Details here: aol.it/pXO305 #fb
6 hours ago Favorite Retweet Reply

Thêm 1 tin ngoài lề cực kỳ thú vị nữa, Scotty là ca sỹ đầu tiên hợp tác phát hành bản deluxe ZinPak tại Walmart. Chi tiết cụ thể sẽ có bản dịch bản công bố báo chí (press release) về vấn đề này sớm.

Andrew28
2, sweatea, Panda T...chào mừng mọi người đến thread nha{:181:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 30-9-2011 11:28:42 | Chỉ xem của tác giả
Mấy ngày hôm nay ngập lụt trong tin tức của thằng ku.

Còn 4 ngày nữa thôi là CAD ra rồi, đang ngồi trên đống lửa không biết tuần đầu tiên nó sales ra sao, mong vượt 200.000 copies lắm, Scotty là cục vàng của Country hiện nay.

Thanks Country update thông tin nhiều lắm, mong càng ngày ku cậu càng đốn gục nhiều fans VN hơn nữa, cụ thể là tại KST này. {:179:}

Hi vọng mọi người chăm chỉ vào chém nhiều nhé, như thế topic của ku cậu sẽ luôn náo nhiệt!{:110:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 30-9-2011 18:24:27 | Chỉ xem của tác giả
Nhà mình có nhiều ng gọi Scotty là "em" quá trong khi ảnh hơn em 2 tuổi,chắc em là nhỏ nhất rồi {:180:}
Gần đây có nhiều tin về ảnh quá,đọc mà sướng hết cả người {:155:}
Nhưng mọi ng cho em hỏi với,có phải Jay Leno vs cả Ellen Show Scotty chỉ biểu diễn thôi ạ?Ellen thì em còn hiểu vì bà Ellen đó cũng có vẻ k thik anh mình cho lắm,bả thik James vs Haley cơ.Còn Jay Leno thì lần trc đã ko interview ảnh rồi,chán chết {:177:}
Còn về album,em tin chắc rằng ít nhất nó sẽ đạt tới Gold
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 30-9-2011 18:41:07 | Chỉ xem của tác giả
Jay Leno thì Scotty cũng chỉ biểu diễn thôi e.
thực ra ngta cũng có mời nó đến từ trc rồi, và có cả phỏng vẩn hẳn hoi. nhưng mà hôm í thằng bé phải về quê làm bài kiểm tra nên k đến đc nên Lauren đi thay.
hôm sau đến chỉ biểu diễn thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 30-9-2011 18:45:13 | Chỉ xem của tác giả
ILYTB gửi lúc 30-9-2011 11:28
Mấy ngày hôm nay ngập lụt trong tin tức của thằng ku.

Còn 4 ngày nữa thôi là CAD ra r ...

để chờ xem sale tuần đầu thế nào..coi là cục vàng hay cục gì đây hihi
cả nhà cho hỏi cái world series 1 là cái gì vậy... thấy mấy thím bên IDF sướng rơn...có vẻ qui mô khá bự đây. Trước g sweettea ngĩ ca sĩ nào bèo nhèo mới đi hát quốc ca chứ haha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 30-9-2011 18:52:29 | Chỉ xem của tác giả
à, mà mấy show đó bên mình có chiếu trên TV k vậy? Sweettea nhớ hồi lâu có lần thấy Jay Leno với Ellen show nhưng k rõ là có chiếu cùng g bên Mỹ k. Lúc trước cũng hơi thích Ellen...nhưng giờ chả khoái nữa. Có vẻ bả anti Scotty thì phải..bả thích hết James, Lauren, Haley..chỉ chừa mỗi Scotty ra thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 30-9-2011 20:55:49 | Chỉ xem của tác giả
ILYTB gửi lúc 28-9-2011 13:51
Chào cả nhà 1 ngày mới!!!!

Tình hình là fans cu cậu tai VN tản mác thật, phải làm th ...

mình chưa nghe thử, sau AI SS10 là bẳn tin luôn, do ko update news của làng giải trí Âu Mỹ nên ko có nắm tin tức
vào đây mới biết cậu nhóc chuẩn bị phát hành Album cơ đấy, thiệt là ... gà mờ quá
haizz đành chờ album ra rồi nghe luôn vậy
mà mình tin là Scotty sẽ làm dc, mình tin điều đó, tin vào giọng hát của Scotty, bởi vì mình thích đó chính là cái giọng hát đó còn phong cách của cậu nhóc này thì phải gọi là hơi cù lần, có mấy bộ đồ, phục trang mặc quài {:96:}
nhà Scotty ko xôm nhưng nhìn lại các nhà của idol Âu Mỹ thì coi bộ vẫn hơn đó chứ {:99:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 30-9-2011 21:54:16 | Chỉ xem của tác giả
Video blog mới của anh Scotty này mọi người {:155:}
(mình không biết đăng video lên ntn cả {:140:} )

http://www.scottymccreery-offici ... ault.aspx?meid=7071
http://www.youtube.com/watch?v=2 ... ure=player_embedded

P/s: mạng cùi quá, đăng xong rồi mới coi được. thì ra có mỗi một mẩu mấy giây {:152:}
mà anh ấy lại tái sử dụng cái mũ kia nhỉ {:96:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách