Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: bluecrew
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Singer] Scotty McCreery

[Lấy địa chỉ]
41#
 Tác giả| Đăng lúc 28-9-2011 16:31:30 | Chỉ xem của tác giả
Nhắc tới bạn bè của Scotty là không fan nào của cậu bé không biết tới "blue crew".

Đó là một nhóm sinh viên chuyên cổ vũ cho các trận đấu bóng đá và bóng rổ trong trường trung học Garner, trong đó có 4 người bạn thân nhất của Scotty là James Booth, Kyle Wiggins, Kyle Tobin and Colin Perry. (e hèm, lộ mất lý do tại sao mình lại chọn username là bluecrew rồi{:140:} )

Bộ tứ đã lặn lội tới tận trường quay ở Hollywood xem bạn minh biểu diễn. Màu xanh của blue crew đã luôn theo sát từng chặng đường của Scotty và là điều mà cậu bé nhớ đến quay quắt mỗi lúc xa nhà. Thu xếp được lịch làm việc là cu cậu lại lỉnh về quê để khoác lên mình chiếc áo đồng phục quen thuộc, chùm lên đầu chiếc mũi lưỡi trai và nhiệt tình hò hét như chưa từng bao giờ rời khỏi Garner.

Hôm nay bluecrew Khủng bố mọi người cũng kha khá ảnh rồi. Nhưng dù sao vẫn phải cố nốt mấy ảnh về quê nhà thân thương của Scotty đã nhỉ:

Source: /idolforums.com

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +10 Thu lại Lý do
J-storm + 10 I love YOU!!!!!!!!!!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 28-9-2011 17:11:39 | Chỉ xem của tác giả
ILYTB gửi lúc 28-9-2011 13:58
Cái thằng cu này toàn làm mình đau tim, có mỗi 2 cái mũ mà đội tới đội lui, tron ...

còn cả cái đôi tông của nó nữa. lết hết 1 loạt tour bên Mỹ rồi lết hẳn sang Philippines. đến đâu cũng thấy cái đôi tống í, cả cái show promote cho idol tour mà nó cũng đi tông đến đc. bó tay =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 28-9-2011 17:18:11 | Chỉ xem của tác giả
{:184:}

công nhận quả tông không đỡ được....

Chắc tông cũng là 1 trong những điểm đáng nhớ của cu cậu, nên nó tận dụng tối đa

Đang hí hửng xem nó xuất hiện trên truyền hình nước ngoài thế nào, thì ngã cái oạch....

Y chang thằng hai lúa vừa mò từ ruộng về

Hay nó sợ ăn vận chỉnh tề quá fans bên đó bắt cóc kô cho nó về quê mẹ nữa  {:87:}

Ơ nhưng mà chính nó cứ chân chất chân quê thế mình mới yêu đới {:184:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 28-9-2011 17:19:20 | Chỉ xem của tác giả
bluecrew gửi lúc 28-9-2011 16:31
Nhắc tới bạn bè của Scotty là không fan nào của cậu bé không biết tới "blue crew".

Đ ...

thank sis nhìu. sis vất vả rồi. iu sis lém í
mà sis ơi, sis cho e link nghe preview của scotty đi, e tìm mãi chả đc. hic
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

country Tài khoản bị xóa
45#
Đăng lúc 28-9-2011 17:21:48 | Chỉ xem của tác giả
pisces183 cài Itune cơ, không là không nghe được đâu

http://www.apple.com/itunes/download/

Download xong bạn cài chương trình. Cài xong, nhớ nhìn góc dưới bên phải của Itune chuyển nước sang U.S nhé. Sau đó vào phần iTune store, search tên cu cậu là ra album cũng như các bài hát liền

Hic, ráng cài sớm. Mình ấn đi ấn lại nút preview đến mỏi tay luôn mà vẫn không chán=))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

country Tài khoản bị xóa
46#
Đăng lúc 28-9-2011 17:24:38 | Chỉ xem của tác giả
Hứ, 2 lúa mãi là không có được đâu {:180:} Về biểu diễn lại ở AI 11 mà vẫn chơi dép tông, chắc yêu cu cậu đến mấy Jen cũng té ngửa mất {:135:}

Đùa thế thôi, chứ lúc cần ăn mặc đàng hoàng, cu cậu đóng bộ nhìn có kém ai đâu nhỉ (đêm chung kết ý {:161:})
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 28-9-2011 17:31:44 | Chỉ xem của tác giả
Đùa thế thôi, chứ lúc cần ăn mặc đàng hoàng, cu cậu đóng bộ nhìn có kém ai đâu nhỉ (đêm chung kết ý )

Thì rõ, nó đóng bộ rồi cứ cười như đúng rồi thì fans teens cứ gọi là lăn ra giãy đành đạch hết cả lượt {:118:}

Ví dụ như thế này này

Hay như thế này này:

Tốt nhất là cu này nên cười ít thôi, nên dán băng dính vào miệng, khỏi cười, khỏi cất giọng trầm lên nói, cũng khỏi hát luôn... thì đời cu cậu sẽ được yên! {:157:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 29-9-2011 14:40:47 | Chỉ xem của tác giả
ý , có mấy hôm ko vào thôi mà hôm nay vào cả nhà đã rôm rả quá nhỉ:X, mà ss blue cứ như cuốn từ điển sống về Scotty ấy ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 29-9-2011 15:38:37 | Chỉ xem của tác giả
Mọi người tàu ngầm kinh thật, chả chịu nổi cho anh em nhìn mặt....

HÔM NAY ĐANG ĐIÊN VÌ ITUNES GỠ PREVIEWS của CAD rồi .....

Từ sáng tới giờ kô nghe được bài nào, tức quá đi mất thôi.........

Tại sao vậy nhỉ? Gỡ để cho mọi người tò mò mua nhiều hơn hay sao? {:154:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 29-9-2011 17:32:22 | Chỉ xem của tác giả
Hí hí hí
Không ngờ trên KST có nhà của anh Scotty
Mình ấn tượng với anh ý ngay từ buổi audition

Chào mọi người :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký