Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: bluecrew
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Singer] Scotty McCreery

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 13-9-2011 14:43:18 | Chỉ xem của tác giả
ôi may quá cuối cùng cũng có chỗ để mình tám về Scotty.

thanks bluecrew về bản tổng hợp nha.( tự hỏi không biết có phải chị teca k?? :lol)

ah quên. cho mình làm quen vs mọi ng nhaz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 13-9-2011 15:21:07 | Chỉ xem của tác giả
Hi Hi,

Còn ai vào đây ngoài teca nữa, chiên da thông tin về Scotty mà ^^

Mọi người làm quen đi nào!!!!

Note: Hôm qua nhìn lượt adds Radio của thằng bé mà sốt cả ruột, nẫu cả người, hic, hi vọng sớm lên các trương chình TV để promo cho TTWG.

Ad ở Itunes gỡ rồi, lượng bán không biết sẽ tụt sao đây.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 13-9-2011 20:27:58 | Chỉ xem của tác giả
ILYTB gửi lúc 13-9-2011 15:21
Hi Hi,

Còn ai vào đây ngoài teca nữa, chiên da thông tin về Scotty mà ^^

Cho mình làm quen với ^^.

Có một Bin Laden ở KST này dí mình nghe Scotty, ngày nào cũng bên tai, cậu nghe Scotty đi, thế là không thể không nghe, Bin Laden dí súng vô tai mà, không nghe có mà chết.

Trông bạn quan tâm Scotty nhiều nhỉ ;P

Tuy nhỏ tuổi nhưng giọng bạn ý như người lớn và lạ nữa.

Bình luận

Ủa Bin Laden ở KST này là ai vậy? Cho mình làm quen với. Big yêu cậu bé Scotty này lắm, Cám ơn bạn đã vào đây, sự hiện diện của bạn là niềm vinh dự cho bọn minh :))   Đăng lúc 14-9-2011 04:56 PM
:))  Đăng lúc 13-9-2011 10:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
 Tác giả| Đăng lúc 13-9-2011 22:50:53 | Chỉ xem của tác giả
Hi cả nhà  Cho bluecrew làm quen với nha (tình hình là bluecrew hơi bị dừ tuổi )

Hôm nay bluecrew tính bắt đầu với màn tổng hợp performance của cậu nhóc nhà ta sau idol;

Tuy nhiên. trước khi tổng hợp, bluecrew muốn nhắc tới một sự kiện mang tính bước ngoặt cho sự nghiệp ca hát của Scotty: tham dự CMA festival và biểu diễn ra mắt ở Grand Le Opry.

Liên hoan nhạc đồng quê tại Nashville (CMA Festival) là sự kiện được tổ chức hàng năm, thu hút đông đảo những người yêu thích nhạc đồng quê tới gặp mạt và xem dàn sao country biểu diễn. Lân đầu tham dự CMA Festival, cậu nhóc winner 17 tuổi cùng runner-up 16 tuổi Lauren Alaina đã có vinh dự được mời biểu diễn tại sân khấu của Grand Ole Opry - môt chương trình biểu diễn nhạc đồng quê được phát thanh trực tiếp khắp nước Mỹ từ năm 1925 - chỉ 2 tuân sau khi đăng quang. Đó là niềm mơ ước đối với bất kỳ ca sỹ nhạc đồng quê nào

Trong bụng run gần chết nhưng Scotty vẫn tỏ ra điềm đạm và hết sức tự nhiên giao lưu với khán giả qua 2 bài hát "I love you this big" và "Check yes or no". Qủa thật là đáng nể với một cậu bé mới 17. Mời mọi người ngó thuwe bản fancam chất lượng cực tốt này nhé

Còn dưới đây là đoạn clip tin chính thức từ Grand Le Opry với cảm tưởng của cậu nhóc.

Để chào mừng 2 nghệ sỹ mới gia nhập "country family", camera đã theo chân 2 ca sỹ nhỏ tuổi suốt sự kiện và phát sóng trên chương trình "CMA Music Fest: Country’s Night to Rock"

Đó thực sự là clip mà fan Scotty không thể bỏ qua đâu nha, vì cậu bé có cơ hội được hát chung thần tượng của mình một lần nữa. Bước ra hát lần đầu trước một sân vận động hơn 30.000, cậu nhóc vẫn đường hoàng song ca bài "Your Man" với Josh Turner như thể cậu sinh ra là để hát trên sân khấu này vậy. Tình hình là bản quay chính thức của CMA không thể nào thể hiện được sự ngỡ ngàng và ủng hộ nồng nhiệt của khán đài khi cậu bé bước ra từ cánh phải khán đài và cất giọng ca trầm ấm của mình. Tiếng hoan hô vang dội nổi lên khắp khán đài cùng ánh flash từ hàng nghìn di động lóe lên đến chói mắt.  Khuyến cáo bà con xem clip fancam dưới đây cho rõ nhé (cẩn thận đau tai mỗi lúc cậu bé cất tiếng hát;P ).

Chính Scotty đã phải thừa nhận cậu bé không ngờ lại nhận được sự ủng hộ nhiệt liệt như vậy tại thủ đô nhạc đồng quê với với 2 "Idol kid". Đó là bước tiến quan trọng đầu tiên của cậu bé để phát triển sự nghiệp âm nhạc của mình.

Tạm biệt CMA Festival, bluecrew tổng hơp 1 hoạt động quảng bá sau Idol của Scotty đây

Khởi đầu bằng 1 cuộc phỏng vấn cực đầy thú vị và hỏm hỉnh, bonus màn biểu diễn ILYTB với piano đệm tại talk show nổi tiếng Regis và Kelly nào. (Có ai muốn biết môn thể thao mà anh chàng này chơi dở nhất là gì không?)

Trong buổi promo chung cùng Lauren tại Today Show, ngày 02/6, ngoài ILYTB, những ai yêu thích bản duet "I told you so" của cặp đôi country kid này sẽ có cơ hội thưởng thức lại một lần nữa đó

Tạm biệt New York, chúng ta đến với Disney World, nơi winner của chúng ta trải qua 1 khoảng thời gian tuyệt vời bên cạnh chú chuôt Mickey nổi tiếng như một cậu bé 17 thực sự trước khi khiêm tốn trả lời phóng vấn. À và đươn nhiên, không thể thiếu màn trình diễn ILYTB được rồi

Trước khi bluecrew tra tấn tiếp lỗ tai mọi người, những ai muốn tìm hiểu sâu về Scotty sẽ đặc biệt yêu thích chùm phỏng vấn gồm 3 phần dưới đây với trang TV Line. Ôi, n vấn đề hậu trường sẽ được hé mở. Đừng bỏ lỡ nhé

Nào, giờ trở lại với màn promo live có lẽ là đỉnh nhất bài ILYTB. Chúng ra đều biết ILYTB hay nhất đoạn verse thứ 3 nhưng ngoại trừ đợt debut ở Opry, Scotty toàn biểu diễn dạng rút gọn của bài và bỏ qua verse này. Tuy nhiên, khi biểu diễn tại chương trình "Tonight Show" của Jay Leno, anh chàng đã hát full cả bài (và từ chương trình đó trở đi không hát dạng rút gọn luôn). Bản HD trên youtube rất tiếc là đã bị gỡ, chỉ còn bản LQ. Âm thanh tuy nhiên vẫn rất tốt (không kém CD là mấy đâu ).

Phù, dài quá rồi, nhưng thôi ráng nốt 1 performance rất gần đây của Scotty tại show  Good Morning America sáng sớm ngày 12/8 vừa rồi. Cậu bé nói vắt tắt việc mình sẽ quay lại trường học trước khi biễu diễn ILYTB. Nhìn cậu bé có mệt thì mọi người cùng đừng thấy lạ nhé: vừa mới tổi buộn hôm trước, Scotty vừa biểu diễn trong Idol tour ong

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 14-9-2011 15:50:06 | Chỉ xem của tác giả
Chào cả nhà,mình là new mem nè,rất vui khi được làm quen với các fan của Scotty ở VN
Mình rất yêu quý Scotty,càng ngày càng yêu cái vẻ chân thật,giản dị,dí dỏm và rất tự nhiên của anh.Chỉ cần anh vẫn mãi là Scotty thế này thì dù chuyện gì xảy ra mình sẽ mãi ủng hộ anh :loveliness:
P/s:cảm ơn ss bluecrew vì đã cập nhật vô cùng đầy đủ về Scotty McHottie nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

country Tài khoản bị xóa
16#
Đăng lúc 14-9-2011 16:02:14 | Chỉ xem của tác giả
Ôi những hôm thế này, nhớ Scotty kinh khủng. Giờ anh chàng đang tít mít cắp sách về quê học trước khi khăn gói sang Manila biểu diễn mất rồi

Hi nadang nha

Vụ lùng video mình kém lắm, có mình mình phu trans các tin bài về Scotty nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 14-9-2011 16:09:35 | Chỉ xem của tác giả
Chào các đồng chí.

Vào đây chỉ để gào 1 câu thôi.

NHỚ CẬU BÉ SCOTTY MCCREERY QUÁ!!!

Còn nữa, tình hình sales của cậu đang giảm do không hề có promo gì, thực sự ILYTB đang lo lắm. Mong sớm có thông tin xuất hiện của Scotty trên các phương tiện truyền thông để live bài TTWG. Cùng cầu nguyện cho CD debut bán thật tốt nào. 20 ngày nữa thôi, thật là sốt ruột!!!!

Note: Hân hạnh làm quen với mọi người, hi vọng chúng ta cùng xây nhà cho cậu bé cao và đón nhận thêm được nhiều người yêu mến giọng hát của cậu nhé.

Khoe ava :lol
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 14-9-2011 20:14:14 | Chỉ xem của tác giả
ô sao mình k đổi đc ava nhờ. hic. bực mình thế. mấy cái clip của scotty xem đi xem lại k chán. thích cái cách nó trả lời phỏng vấn, rất tự nhiên, hóm hỉnh.
mong là nhà mình ngày càng đông vui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 17-9-2011 19:28:24 | Chỉ xem của tác giả
Nhà mình đi đâu chả thấy vào 888 nhỉ.

Hôm nay Scotty đang ở Philippines, mọi người đã xem cái clip phỏng vấn với Thia chưa?

Mình hơi bị thích Scothia nhé :$ Hai đứa đứng cạnh nhau cute nhỉ.

Ava của pisces183 đáng yêu quá :kiss:

Mọi người xem clip này chưa, bấn loạn quá

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 19-9-2011 23:23:23 | Chỉ xem của tác giả
cho những ai bồ kết scothia nhé. iu 2 e nì lắm í;P

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách