Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 8830|Trả lời: 174
Thu gọn cột thông tin

[Singer] Roy Kim | Super Star K4 Winner (Vietsub LOVE LOVE LOVE)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 10-1-2013 10:09:19 | Xem tất |Chế độ đọc

Roy Kim | Super Star K4 Winner






Name: Roy Kim.
Real Name: Kim Sang Woo.
Age: 20 years.
Date of Birth: July 3, 1993
Occupation: Student.
Hometown: Seoul, South Korea.
Nickname: Gamecocks.
Why join SSK4: I like music.
Why would win in SSK4: I want to be a musician to be recognized.
Favorite music: acoustic / folk rock.
Singers like James Morrison, Dave Mien Rice.
People who want to meet: Han Hye Jin.
Ideal Girl: Han Hye Jin, Jessica Alba.
Competitors in TOP10: Book Yong Joon.
Fellowship in TOP10: Book Joon Yong.
What to do with the prize: all donations.

Cre: Mnet



TỔNG HỢP VIỆT SUB

Roy Kim @ Mnet Asia Award 2012

Old Love - Roy Kim

Bom bom bom - Roy Kim

LOVE LOVE LOVE - Roy Kim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

 Tác giả| Đăng lúc 10-1-2013 10:10:26 | Xem tất
Các video dự thi tại Super Star K4












































Cre: mnet, ....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

 Tác giả| Đăng lúc 10-1-2013 10:14:18 | Xem tất
Pre debut







































Trước khi bạn trẻ giành giải thì các clip predebut quá trời luôn, toàn những hình ảnh cực kì ngố nữa chứ, ấy vậy mà giờ mấy clip đó mất tiu rồi :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

 Tác giả| Đăng lúc 11-1-2013 09:21:42 | Xem tất
121123 SSK4 FINAL






















Cre: as tagged
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

 Tác giả| Đăng lúc 11-1-2013 09:29:02 | Xem tất



















Cre: as tagged
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

 Tác giả| Đăng lúc 11-1-2013 09:31:34 | Xem tất




















Cre: as tagged
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

 Tác giả| Đăng lúc 11-1-2013 09:33:37 | Xem tất




















Cre: as tagged
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

 Tác giả| Đăng lúc 11-1-2013 09:39:53 | Xem tất
















Cre: as tagged
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

 Tác giả| Đăng lúc 11-1-2013 09:49:02 | Xem tất














Cre: as tagged
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

 Tác giả| Đăng lúc 11-1-2013 10:06:21 | Xem tất
121126 Mnet Wide Open Studio






















Cre: as tagged
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách