Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Tsan
Thu gọn cột thông tin

[Singer] Phương Vy

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 12-10-2011 13:33:59 | Xem tất
Có Đôi Lần - Phương Vy

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-10-2011 13:37:14 | Xem tất
Chuyện Người Con Gái (Single) - Phương Vy

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-10-2011 13:39:34 | Xem tất
Phương Vy 20 + 2 - Phương Vy

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-8-2012 10:29:51 | Xem tất
[25.08.12] Phương Vy: Từ quyến rũ đến gợi cảm khoe vai trần

Cô nàng đã có một sinh nhật đáng nhớ...

Tối qua (24/08) Phương Vy đã một buổi tiệc sinh nhật với âm nhạc bên cạnh những người bạn thân thiết của mình. Chiến thắng từ cuộc thi VietNam Idol mùa đầu tiên, cho đến nay Phương Vy là một cái tên đã ghi dấu trong lòng khán giả với nhiều ca khúc cùng nhiều phong cách khác nhau. Và trong đêm nhạc mừng sinh nhật, Phương Vy biến hóa mình qua từng bộ trang phục mà cô khoác trên mình.

Từ những ngày đầu vào nghề, Phương Vy định hình cho mình một hình ảnh cô gái dịu dàng quyến rũ, cho đến ngày hôm nay thì Phương Vy sexy gợi cảm nhưng vẫn rất cá tính. Hát hết mình vì khán giả, song ca đầy ăn ý cùng Quốc Minh, Hà Okio, Hà Anh Tuấn…Phương Vy mang đến một không khí âm nhạc ấm cúng.

Phương Vy đã có một sinh nhật đáng nhớ

Cô song ca cùng Quốc Minh

Hà Okio cũng góp mặt trong đêm nhạc mừng sinh nhật Phương Vy

Phương Vy với trang phục sexy đầy gợi cảm

Hà Anh Tuấn là khách mời đặc biệt

Anh gửi những lời chúc tốt đẹp đến Phương Vy và hát song ca cùng cô

Phương Vy biến hóa với nhiều phong cách hình ảnh khác nhau

Trang Đào
(Ảnh: DKL)
Nguồn 2Sao

Bình luận

Dạo này sexy nhỉ.  Đăng lúc 28-2-2013 07:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-5-2013 09:54:40 | Xem tất
Phương Vy được trai đẹp cõng trên biển

Thần tượng Âm nhạc tươi rói trước cử chỉ galant của cậu bạn thân MC Duy Hải, cũng là người sản xuất MV mới cho cô.

Giữa những ngày nắng nóng cuối tháng 5, Phương Vy cùng ê kíp đến Ninh Vân Bay (Nha Trang) ghi hình cho MV Em vẫn còn yêu anh. Nữ ca sĩ chia sẻ, cô rất thích không gian hoang sơ của vịnh biển xinh đẹp này nên sau nhiều lần đi du lịch, cô quyết định chọn nơi đây làm bối cảnh chính trong clip mới.

MC Duy Hải, người bạn thân thiết của Phương Vy đảm nhận cả phần ý tưởng và sản xuất MV cho Thần tượng Âm nhạc. Cả hai quấn quýt không rời, thậm chí cõng nhau nô đùa trên bãi biển.

Ngoisao.net
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-5-2013 09:55:53 | Xem tất

Duy Hải cho biết, anh và Phương Vy rất hiểu nhau nên công việc hợp tác diễn ra rất suôn sẻ. Là người cầu toàn, anh theo sát Phương Vy và hướng dẫn cô để có những tạo hình đẹp mắt trong từng khuôn hình.

Trong MV Em vẫn còn yêu anh, bài hát do guitarist Trường Sa sáng tác, Phương Vy sẽ hướng hình ảnh đến phong cách gợi cảm, lãng mạn nhưng không kém phần mạnh mẽ.

Ngoisao.net
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-2-2014 12:51:05 | Xem tất
Phương Vy ra mắt album "Khi ta hai mươi" tại TP HCM tối 14/2

vnexpress.net
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách