Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Tsan
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Singer] Phạm Quỳnh Anh

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 17-2-2012 09:18:50 | Chỉ xem của tác giả
trong các ca sĩ Việt Nam mình chỉ nghe nhạc của phạm quỳnh anh là nhiều, hâm mộ chị từ thời còn trong HAT, rồi lúc hát chung vớ ưng hoàng phúc, weboys
rất thích album bụi bay vào mắt với ca khúc người dưng ngược lối nữa
mong năm nay chị quỳnh anh sẽ tung ra nhiều tác phẩm hay hơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 19-2-2012 15:41:10 | Chỉ xem của tác giả
mi bài chị Quỳnh Anh thể hiện nó phù hợp với sở thích nghe nhạc của mình nên mình rất thích...
gia điệu nhẹ nhàng...ca từ sâu lắng...
thích quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 29-2-2012 17:52:50 | Chỉ xem của tác giả
Wepro Family - I Love You, Too [Official Music Video]

cr youtube
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 28-8-2012 10:35:16 | Chỉ xem của tác giả
[26.08.12] Phạm Quỳnh Anh 'khoe' mang thai bé gái

Chị ấy cập nhập lên trang cá nhân của mình những dòng chia sẻ hạnh phúc.

Chuyện tình 10 năm của Phạm Quỳnh Anh và ông bầu Quang Huy đã có một happy ending bằng một lễ cưới ấm áp được tổ chức vào đầu tháng 5 vừa qua. Hầu hết chuyện riêng của Phạm Quỳnh Anh đều được giữ bí mật và chị rất ít khi bật mí trên các phương tiện truyền thông đại chúng. Chuyện mang thai của chị cũng không là ngoại lệ, hầu hết mọi người đều không biết chị đang mang thai được mấy tháng và em bé sắp ra đời của chị là một hoàng tử hay là công chúa.

Trong khi các fan còn đang đoán già đoán non thì vào hôm qua chị đã post tấm ảnh một em bé cùng những dòng tâm sự: "Cảm ơn mọi người vì những lời yêu thương dành cho ngày đặc biệt. Năm nay ý nghĩa hơn nhiều vì ngoài những lời chúc mừng từ mọi người còn có cả Nàng. Nàng quậy tưng bừng trong bụng từ sáng, nhộn nhịp hơn hẳn ngày thường. Còn niềm hạnh phúc nào to bằng".

Phạm Quỳnh Anh và ông bầu Quang Huy đã có một happy eding cho mối tình 10 năm của mình

Bằng cách dùng từ "Nàng" để nói về đứa con sắp chào đời của mình của Quỳnh Anh, các fan đã có thể chắc chắn như đinh đóng cột em bé chị đang mang thai là một nàng công chúa. Hầu hết các bạn đều tỏ cho vui mừng và dành cho chị cũng như em bé những lời có cánh vô cùng ngọt ngào: "Chị xinh này thì em bé chắc chắn sẽ đẹp như một nàng công chúa rồi", "Không biết phải chờ đợi đến bao lâu nữa em mới thấy mặt của em bé đây chị".

Phong Vân
Nguồn IOne
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 1-6-2013 10:06:58 | Chỉ xem của tác giả
Phạm Quỳnh Anh hoảng hốt vì bị bắt nhảy

Phạm Quỳnh Anh hoảng hốt khi nghe yêu cầu vừa hát vừa nhảy cực sung.

Tham gia vào một gameshow là hình thức trở lại showbiz đầu tiên của Phạm Quỳnh Anh sau một thời gian khá dài “im hơi lặng tiếng” để chăm sóc cho cô công chúa nhỏ Bella. Dù lâu ngày mới “tái xuất” nhưng Phạm Quỳnh Anh vẫn giữ được phong độ của mình về cả giọng hát lẫn kỹ năng xử lý khi gặp tình huống bất ngờ.

Nhận lời tham gia Tôi Dám Hát, Phạm Quỳnh Anh chia sẻ rằng cô phải rất can đảm nhận lời sau khi nghe về những thử thách sẽ cản trở việc hát của mình trong gameshow. Nhưng vì đây là một mô hình giải trí mới nên Phạm Quỳnh Anh rất hào hứng tham gia thử thách sự can đảm và gan lì của mình

Thử thách đầu tiên Phạm Quỳnh Anh gặp phải khi đến với vòng casting thứ 2 và gặp người bạn sẽ chơi cùng với mình là vừa hát vừa nhảy cực sung. Khi nghe tên thử thách Phạm Quỳnh Anh đã nhăn nhó mặt mũi và thốt lên: “Trước giờ chị có nhảy khi nào đâu”, nhưng với sự trợ giúp của người bạn mới Phạm Quỳnh Anh đã trình diễn rất hết mình và có màn giới thiệu về đội chơi cực dễ thương

Sau màn chào hỏi và làm quen cùng bạn chơi, Phạm Quỳnh Anh cũng làm quen luôn với những chú nhện…giả mà lúc đầu bất ngờ bị ném vào người cô đã giật mình

Cùng bạn diễn “liều lĩnh” chấp nhận thử thách

Tập trước động tác xem chừng khá khó khăn và Phạm Quỳnh Anh không được tự nhiên thoải mái như khi biểu diễn các ca khúc Pop ballad.

EVA.VN
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 1-6-2013 10:08:40 | Chỉ xem của tác giả

Sau một hồi ngập ngừng, Phạm Quỳnh Anh đã thoải mái hơn và nhảy tưng bừng trong phần trình diễn của mình.

Phạm Quỳnh Anh và người bạn cùng chơi rất ăn ý và tỏ ra…không muốn ngừng nhảy nhót.

EVA.VN
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 15-8-2013 21:50:07 | Chỉ xem của tác giả
Giờ mới để ý nhà của chị Phạm Quỳnh Anh ^^ nhà vắng quá nên vào viết chút cho nhà đỡ bụi ><

Giờ chị cũng chẳng có news nào mấy nên thui nói linh tinh vậy

Trong các ca sĩ Vpop mình thích nhất chị Phạm Quỳnh Anh

Giọng chị cũng không hẳn nỏi bật nhưng ca từ trong từng bài hát lại khiến mình thích vô cùng

Nó có nhiều ý nghĩa mà, xem nào câu mình thấy hay nhất
một người đau sẽ tốt hơn là cả người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 23-8-2013 09:36:09 | Chỉ xem của tác giả

nguồn: ngoisao.net
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 23-8-2013 09:37:10 | Chỉ xem của tác giả

nguồn: ngoisao.net