Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Tsan
Thu gọn cột thông tin

[Singer] Noo Phước Thịnh

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 7-12-2014 23:03:48 | Xem tất
hanh_lazy gửi lúc 5-12-2014 09:06 PM
Không phải yêu thích Noo từ cái nhìn đầu tiên, hay những sản phẩm âm nhạc đầu tiên ...
Nhưng điều khiến mình hâm mộ Noo, vì bạn ấy là 1 ca sĩ tay ngang, không qua trường lớp đào tạo nào, đến với âm nhạc rất tình cờ, nhưng lại có được thành công khá nhanh và khi thành công rồi bạn ấy không quên ơn những tiền bối đã nâng đỡ mình từ những bước đi đầu tiên.

Đọc tin của bạn mới biết thêm về NOO.
Chuyện NOO là ca sĩ không qua đào tào thì nói thật, giờ mình mới biết thông qua bài của bạn.
Trước giờ thấy anh ấy hát hợp gu mình nên cứ nghe và ủng hộ thôi, hì, giờ mới biết thêm mấy cái này.
Chuyện NOO là người trọng ơn thì đúng là đáng mến, mình luôn thích những người như thế.
Đóng góp thêm nhá @hanh_lazy
--<>--  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-12-2014 21:30:44 Từ di động | Xem tất
binhkk gửi lúc 7-12-2014 11:03 PM
Đọc tin của bạn mới biết thêm về NOO.
Chuyện NOO là ca sĩ không qua đa ...

Hì, có thời gian mình lại ghé, nhưng hình như bên nhà mình vắng vắng á, tớ không thấy đông như nhà các sao ngoại, hơi buồn tí, bạn có new mới thì cũng cập nhật nhóe ^_^. Trước tớ cũng hay nghe nhạc ngoại nhưng giờ thì cực kỳ thích & cực ủng hộ nhạc Việt, hình ảnh & chất lượng nhạc Việt giờ cũng rất ok, tuy số lượng ca sĩ "thị trường" cũng khá tràn lan, nhưng những nghệ sĩ hoạt động hết mình, đam mê thực sự ... giống như Noo thì cũng không ít đâu °_°

Bình luận

ok, đồng ý mọi ý của bạn @@  Đăng lúc 8-12-2014 09:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-12-2014 23:37:56 | Xem tất
Cùng đón xem chương trình "Lần đầu tôi kể" để hiểu hơn về Noo nhóe cả nhà, 19h00 tối chủ nhật (14/12/2014) trên HTV2

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-12-2014 23:20:24 | Xem tất
Cùng đón xem chương trình "Lần đầu tôi kể"

mấy ngày trước có vô FC của NOO, vô tình thấy tin này, nhưng vì mạng nhà yếu + bận nên không xem được.
Giờ lội vào xem có tin gì không, thì thấy bài đăng này.
@hanh_lazy thật tuyệt cả vời !  tks bạn ^^
--<>--

Bình luận

vậy hả bạn, tks bạn  Đăng lúc 19-12-2014 09:33 PM
Hình như chương trình này fát trong 3tuần liên tiếp á, còn tuần này vs tuần sau nữa cơ.  Đăng lúc 19-12-2014 06:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-12-2014 07:49:47 Từ di động | Xem tất
Mới sáng ra nghe được tin này mà mừng mừng. Số là đêm qua đã diễn ra lê trao giải Làn Sóng Xanh lần thứ 17 tại TP.HCM và Noo nhà mềnh cũng ẵm được 2 giải đó ạ. Một là giải ca sĩ được yêu thích nhất hạng mục Top hit. Và hai là giải single của năm (Gạt đi nước mắt).
Cùng chúc mừng Noo thoai nhóe ^_^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-12-2014 19:34:25 | Xem tất
Hít "Gạt đi nước mắt" của Noo đã có Brazil Version, cả nhà cùng nghe thử nhá

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-12-2014 21:07:29 | Xem tất
Noo Phước Thịnh đẹp trai quá <3
Ca sĩ trẻ đi lên từ người mẫu nhưng hát lại hay và chắc, khỏe. Giọng cũng ổn định nữa.
Nghe live tuyệt vời luôn chứ không như những ca sĩ phong trào hiện giờ ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-12-2015 12:35:26 | Xem tất
Really Love You | Noo Phước Thịnh | Official MV

Không biết có phải phần tiếp theo của Mãi mãi bên nhau không? Đóng chung với bạn nữ trong MV ở Nhật Bản

Bình luận

Em toàn like zai đẹp. Zai k đẹp nhìn lâu cũng đẹp :)  Đăng lúc 22-12-2015 10:00 PM
Zai đẹp :))  Đăng lúc 22-12-2015 02:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-1-2016 22:08:37 | Xem tất
[11.01.2016][vtv.vn] The Remix - Hòa âm ánh sáng 2016: Noo Phước Thịnh thắng áp đảo

VTV.vn - Với tổng điểm 39,5 từ 4 giám khảo và đạt điểm bình chọn cao nhất, Noo Phước Thịnh dễ dàng giành vị trí số 1 trong đêm liveshow 2 The Remix - Hòa âm ánh sáng 2016.
Thể hiện ca khúc Lost, sáng tác của nhạc sĩ Hoàng Huy Long, Noo Phước Thịnh hoàn toàn chinh phục khán giả cũng như Ban giám khảo. Ca khúc phát huy được tối đa hai yếu tố quan trọng đối với ca sĩ trong chương trình này là hát và nhảy. Mặt khác, bản hòa âm của SlimV cũng được đánh giá mang đậm chất EDM nhất trong đêm thi.

Nhạc sĩ Võ Thiện Thanh nhận xét đây là tiết mục khiến anh ấn tượng nhất trong đêm. Đặc biệt với vị trí chuyên môn, anh đánh giá cao phần hòa âm sáng tạo của SlimV mang đến cho người nghe sự bất ngờ, không thể đoán trước được.

Trong khi đó, giám khảo khách mời Dương Khắc Linh nói: "Thông qua màn trình diễn này, Noo Phước Thịnh đã xác nhận được vì sao anh là một trong những nam ca sĩ thành công và nổi tiếng nhất Việt Nam hiện nay".

Tới đêm thi thứ hai, có thể nhìn thấy cuộc cạnh tranh mạnh mẽ giữa các nhóm dẫn đầu. The Remix - Hòa âm ánh sáng không chỉ là sân chơi để các ca sĩ so tài mà còn là nơi để những nhà sản xuất, DJ trưng trổ cá tính riêng nên không khó để nhìn thấy SlimV của đội Noo Phước Thịnh đang là một cái tên nổi bật về khả năng hòa âm trong chương trình năm nay.

Một số hình ảnh của Noo Phước Thịnh trong liveshow 2 The Remix - Hòa âm ánh sáng 2016:

Nguồn: vtv.vn

Bình luận

Đội này toàn zai đẹp không à :D  Đăng lúc 14-1-2016 10:17 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-9-2016 09:44:45 | Xem tất
nhạc của Noo khá bắt tay và dễ nhớ, giai điệu cũng catchy nữaaa
dạo gần đây thì MV đầu tư kĩ lưỡng và sau khi xem GHV Nhí thì quá là yêu luonnn
Một người vừa hài hước, vừa tình cảm và khéo léo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký