Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: chang_icy
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Singer/Musician] Hoàng Tôn

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 29-10-2013 21:35:27 | Chỉ xem của tác giả
Ủ uây bh mới mò ra cái topic này mà nhảy vào :D
Mình là mình hay xem Yeah1 TV hồi xưa xong bị kết luôn anh này ý, trong chương trình Hát hay hay hát. Kiểu mặt mũi tuy ko đc bắt mắt lắm nhưng cứ giai điệu nào anh ý sáng tác ra là đi vào tai ngay luôn, giọng cũng ko chê đc :)
Xong cuối cùng tham gia The voice thì mới bắt đầu tìm mấy bài hit để nghe, bài nào cũng tuyệt cả. Đang mê bài Nắng gió hẹn hò hihi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
 Tác giả| Đăng lúc 16-12-2013 00:02:28 | Chỉ xem của tác giả
Nói chung hôm nay xem xong cái Đờ Zoi, mình chạy vào đây lân la :))

Kể ra cu cậu không đc quán quân mình vui lắm, chẳng tiếc cái j cả

Cũng làm hết sức rồi, khán giả hay giới chuyên môn đều công nhận khả năng của cậu. Cho dù là ca hát hay là sáng tác đều rất tuyệt.

Như nhạc sĩ Đức Huy có nói vậy, âm nhạc cậu cá tính và phong cách, nó là sự kết hợp hoàn hảo giữa âm nhạc bắt tai đa số người nghe và thẩm định của giới chuyên môn.

Kết quả hôm nay tôi chỉ thấy thật may quá, cậu xứng đáng để chiến thắng, và cũng đã chiến thắng vs những người yêu quí cậu.

Tôi cứ nghĩ, cậu thắng nữa thì cậu sẽ bị người ta ném đá chết mất.
Tôi chẳng phải fan cuồng j đâu. Cuồng thì tôi đã đu FC cậu rồi, chứ chẳng vào đây mà nhảm nhảm 1 mình đâu.

Chỉ là sợ 1 tài năng như cậu, lại giống 1 tài năng như cậu Tuấn bị ngta vùi dập. Dù j thì cậu cũng bị rồi, nhưng cũng may quá là không bị vùi thảm.

Nói chung là chắc cậu cũng rất biết ơn TV, vì nhờ nó mà bây giờ người ta biết đến 1 Hoàng Tôn xấu xấu, nhưng vui tính, và đặc biệt tài năng <3

Mau mau ra hẳn album rồi MV rầm rộ vào nhé.

Ps: Nghe TÌM (Lost) mà cậu viết cho MIN chất lắm. Cố lên nào <3

Bình luận

A cũng nghĩ như z, thấy cậu này thế mà không hiểu sao các bạn anti cứ kêu chảnh :))  Đăng lúc 23-12-2013 01:17 PM
nhiều người không về nhất nhưng sau lại nổi nhất á :D đường dài em thấy Hoàng Tôn okie hơn ^^  Đăng lúc 16-12-2013 10:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 3-1-2014 22:11:36 | Chỉ xem của tác giả
Hoàng Tôn trong MV "Duy nhất" của Phúc Bồ

Nguồn: zing.vn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách