Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: linhgiang
Thu gọn cột thông tin

[Singer] Miu Lê

[Lấy địa chỉ]
 Tác giả| Đăng lúc 20-3-2012 21:53:50 | Xem tất

Cre: Miu Lê's facebook
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 20-3-2012 21:55:20 | Xem tất

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 20-3-2012 21:56:40 | Xem tất

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 20-3-2012 21:57:41 | Xem tất

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-4-2012 08:58:57 | Xem tất
ui ... em giang chăm chỉ quá!!! ... lấn cả sang Vpop này!!! ... ss cũng thích giọng hát đặc biệt và phong cách mạnh mẽ của Miu Lê lắm í!!! ... ss phụ em xây nhà nhé!!! ...

ss với em hợp tác làm engsub cho nàng Miu này nhé!!! ... chịu không???

Bình luận

Ok :x  Đăng lúc 19-4-2012 12:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-4-2012 09:01:02 | Xem tất
MV đầu tiên khiến mình biết đến có một Miu Lê như thế!!!

Xin giới thiệu đến các bạn một Impossible phiên bản Miu Lê nhé!!!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-4-2012 09:03:04 | Xem tất
một bản cover đáng yêu và nhẹ nhàng của Price Tag với Miu Lê nhà ta!!!

Bình luận

Quá hay :x  Đăng lúc 27-4-2012 02:04 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-7-2012 15:49:39 | Xem tất
Miu Lê làm con gái của 'voi ma mút' Chí Tài

'Kiều nữ' của đạo diễn Lê Hoàng sẽ lồng tiếng Việt cho nhân vật voi ma mút con, Peach, trong siêu phẩm hoạt hình 'Ice Age 4'. Danh hài Chí Tài thể hiện giọng của voi ma mút cha, Manny.

Siêu phẩm hoạt hình 3D tiếp theo của Hollywood trong mùa hè này, Ice Age 4: Continental Drift, tiếp tục được lồng tiếng Việt để phục vụ khán giả nhí. Dự án "Việt hóa" hoạt hình Hollywood lần này có sự tham gia của ca sĩ Miu Lê và danh hài Chí Tài. Với kiều nữ phim Tối nay 8 giờ, đây là lần đầu tiên cô thử sức ở lĩnh vực lồng tiếng cho nhân vật hoạt hình.

Ice Age 4: Continental Drift tiếp tục là cuộc hành trình tìm trái hạt dẻ “bị nguyền rủa” của Scrat. Một công cuộc tìm kiếm từ khi bình minh của Trái đất bắt đầu ló rạng, kéo theo vô số hậu quả khôn lường. Trong đó, trận đại hồng thủy đã khởi đầu cho hàng loạt cuộc phiêu lưu kỳ thú của voi ma mút Manny, hổ răng kiếm Diego và lười tiền sử Sid.

Trong cơn địa chấn, Sid gặp lại bà ngoại Granny gắt gỏng. Cả nhóm sau đó không may chạm trán với lũ cướp biển và bị ngăn cản trên đường trở về nhà.

Đứng đầu băng cướp này là thuyền trưởng Gutt, kẻ tự coi mình là ông vua của đại dương với những quy luật đậm chất “xã hội đen”. Gutt thường sử dụng đến những móng vuốt sắc nhọn của mình trong trường hợp cần thiết.

Từng có kinh nghiệm lồng tiếng cho vai sư tử Alex trong Madagascar 3: Europe's Most Wanted, Chí Tài tiếp tục đảm nhiệm giọng nói tiếng Việt của voi ma mút Manny có thân hình to lớn nhưng hết mực yêu thương gia đình. Danh hài cho biết chính bản tính tuyệt vời của nhân vật Manny khiến anh thêm cảm hứng thể hiện thật tốt vai trò lồng tiếng trong dự án này.

Miu Lê lồng tiếng cho nhân vật Peach, con gái của hai voi ma mút Manny và Ellie. Nữ diễn viên Tối nay 8 giờ cho biết cô rất hào hứng nhưng cũng rất hồi hộp bởi trong Ice Age 4: Continental Drift, Peach đã trở thành cô bé voi ma mút mới lớn, không chỉ đáng yêu mà đã bộc lộ nhiều nét tính cách mới, đòi hỏi người lồng tiếng phải thể hiện rất linh hoạt và khéo léo.

Kể từ sau thành công của Rio vào tháng 4 năm ngoái, đa số phim hoạt hình Hollywood khi về tới Việt Nam đều có thêm một phiên bản lồng tiếng Việt, ngoài bản gốc tiếng Anh, để phục vụ cho khán giả nhí. Ice Age 4: Continental Drift sẽ khởi chiếu tại Việt Nam từ ngày 18/7 - sớm hơn hai ngày so với Bắc Mỹ.

Theo VNE
Nguồn: saigonnews
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-3-2013 10:19:39 | Xem tất
Lặng Thầm Yêu - Miu Lê

Cre: zing

P/s: sau bao tháng chờ đã có MV ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-3-2013 16:35:46 | Xem tất
profile có nhầm chút ko vậy bạn ơi T.T