Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: KhanhPhung
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Singer] ♥♥♥ Kim Jong Kook ♥♥♥ 김종국 ♥♥♥ Sparta!!! 능력자

[Lấy địa chỉ]
41#
 Tác giả| Đăng lúc 8-6-2012 20:44:34 | Chỉ xem của tác giả

cre: tumblr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
 Tác giả| Đăng lúc 8-6-2012 20:50:15 | Chỉ xem của tác giả

--> lúc coi cái cảnh này thiệt cười chết luôn =)) còn nghĩ " sao xấu zữ zậy chời?" =))

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
 Tác giả| Đăng lúc 8-6-2012 20:52:10 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
 Tác giả| Đăng lúc 8-6-2012 20:54:00 | Chỉ xem của tác giả

--> tập này nữa, tập mấy zậy??? sao mình chưa coi tập này?!!?!?

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
 Tác giả| Đăng lúc 8-6-2012 20:55:27 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
 Tác giả| Đăng lúc 8-6-2012 20:59:21 | Chỉ xem của tác giả
Thiệt lúc coi cảnh này cứ sợ anh bị thua :) Chứ anh kia còn sống sót cuối cùng cũng quá ghê rồi. ^^ Nhưng Kookie là GÀ CƠ BẮP mà =))  

Bình luận

hihi... máy đá gà đây mà ^^  Đăng lúc 8-6-2012 10:32 PM
hihi... máy đá gà đây mà ^^  Đăng lúc 8-6-2012 10:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 8-6-2012 21:54:17 | Chỉ xem của tác giả
hello everybody....!
mình xin tự giơi thiệu mình là fan hot của jong kook oppa .
kết oppa từ show running man đã lâu lém rối. hum nay dạo qua nơi này mới thấy có người xây nhà cho oppa thật là mừng và hạnh phúc quá đi {:301:}{:306:}
ấn tượng đối với oppa rất nhiều từ ngoại hình cho đến giọng hát lun. tuy là oppa hok có handsome lắm nhưng mà đôi mắt biết cười của oppa để lại cho mình và nhìu người những cảm xúc khó tả lắm. còn giọng hát thì ấm áp như ru ngủ ak
xem show running man thấy kookie oppa quả là người năng lực lúc nào cũng có những phán đoán chính xác và sức mạnh dẻo dai. đặc biệt là rất lịch sự ga lăng với các idol Nữ . đúng là mấu người đàn ông lý tưởng của các phái yếu ở bên hàn màk
Mình hy vọng là ngôi nhà của jong kook oppa sẽ ngày càng cao hơn , đẹp hơn , và tràn đầy tiếng cười của mọi người nha

Bình luận

welcome bạn:x vào nhà thường xuyên nhé :D  Đăng lúc 8-6-2012 11:28 PM
lại thêm một fan nữa của anh chàng mắt hí nè... hy vọng mọi người có thể thường xuyên ghé qua  Đăng lúc 8-6-2012 10:31 PM
lại thêm một fan nữa của anh chàng mắt hí nè... hy vọng mọi người có thể thường xuyên ghé qua  Đăng lúc 8-6-2012 10:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
 Tác giả| Đăng lúc 9-6-2012 08:43:56 | Chỉ xem của tác giả
Bài này mới nghe 1 lần là kết liền! :x

Can't Forget/Mot Ijeo

KStarSubs@YTB

Today more than yesterday

ntellect2000@YTB

Bình luận

ko phải là giống Tiết học cuối cùng. tất cả giống 1 bài hát of Nhật, tên tiếng Việt là Chiếc đồng hồ of ông tôi.DBSK có hát bài này rồi.  Đăng lúc 9-6-2012 09:07 PM
Bài "Today more than yesterday" hình như có mộtt đoạn nhạc đệm gần cuối bài nghe giống bài "Tiết học cuối cùng" của Đại Nhân nhỉ  Đăng lúc 9-6-2012 08:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
 Tác giả| Đăng lúc 9-6-2012 09:15:54 | Chỉ xem của tác giả
Bài này đóng clip chung w Park Shin Hye. Nhìn anh Kook trong mv  này rất là mắc cười =)) Ko khác j 1 tên lang thang thứ thiệt! =)) Mỗi tội nội dung ko hiểu lắm...? Đã coi vietsub luôn rồi vẫn ko hiểu. Đại khái là có 1 thằng bé bị cha mình ngược đãi phải bỏ nhà đi, kiếm đc tiền mới mang về. Thằng bé gặp anh Kook và kết thân w anh. Anh Kook thì trong 1 lần tình cờ gặp đã để ý nv of Shin Hye. Về phía Shin Hye thì cô bị ung thư do di truyền từ mẹ. 1 lần cô để quên đt trên tàu xe nên đã đến lấy lại nhưng lại lấy nhầm đt of anh Kook vì 2 cái giống hệt nhau. Cô rất quý cái đt đó chỉ vì hình nền là tấm hình cuối cùng cô chụp w mẹ. Cô gọi đt cho anh Kook để xin lại đt. Lúc này ko ai biết đối phương là ai. Anh Kook vì muốn kiếm tiền đưa cho thằng bé nên đã đòi tiền chuộc khá cao. Shin Hye chấp nhận và hẹn giao hàng/tiền. Trước đó thì thằng bé có giúp cho anh nó hẹn hò w Shin Hye nên đã viết thư cho SH. SH sau khi nhận đc đt thì đến chỗ hẹn. Trong khi đó anh Kook và thằng bé lấy đc tiền liền đưa thằng bé về nhà. Nhưng bố nó ko những ko vui mừng mà còn đánh nó vì cho rằng tiền ít quá. Anh Kook đứng ngoài thấy vậy thì vào ngăn lại. Ông bố bực mình đẩy mạnh anh Kook khiến anh đập gáy cổ vào cạnh bàn ( hay ghế j đấy ) khiến anh thổ huyết. Anh bị hất ra ngoài đường, trong lòng nghĩ đến SH đang chờ anh. Nhưng anh đã ngã xuống đường. Còn SH sau khi chờ quá lâu trong tuyết lạnh cũng đã gục xuống....

Chả biết có hiểu đúng ko nữa.... Mn coi rùi thử xem mình nói đúng ko nha.

Letter

PSHIFC2@YTB

Bình luận

uh hình như thế đấy. chắc phải coi lại nhìu lần may ra mới hiểu...  Đăng lúc 9-6-2012 09:08 PM
nói chug e xem cũg hiểu đại khái như ss thôi, nhưg hìh như Shin Hye để quên đti trên xe taxi bị người tài xế lấy mất và đem cầm ở tiệm của a kook  Đăng lúc 9-6-2012 08:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
 Tác giả| Đăng lúc 9-6-2012 09:21:43 | Chỉ xem của tác giả
Coi clip này trên youtube, đọc phần cm of mn thấy có ng` nói rằng anh nên lấy Shin Bong Sun - "who crazy about him". Nói thiệt, mình là mình ko thix thế đâu nhá! Đồng ý thix thì cũng đc, ko ai nói j, nhưng đừng có làm quá! Chỉ tội nghiệp anh Kook... chắc cũng chịu đựng dữ lắm.

Nhưng trong clip này anh Kook rất là man nhé! Giống như 1 người cha vậy... :x :x :x

Kim Jong Kook with Choi Jin Shil's Kids

KJKGlobal2012@YTB

Bình luận

Nhưng nghe nói anh ấy thik những người tròn trịa lắm, bít đâu được anh ấy lại yêu, hehe, giỡn thôi chứ tớ chỉ mong anh ấy quay lại với YEH à ...  Đăng lúc 16-10-2012 09:00 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách